Bây giờ chuyển qua cf elite làm cho an toàn . Uy tín đến mấy thì cũng có lúc giở quẻ

@earnmoneybk : Bạn thử nói nó là tôi không hề sử dụng bất cứ vpn hay proxy gì cả , mong dc xem xét lại , xem nó nói gì .
Mình gửi ticket cho nó bằng nick mới thì thấy nó không thèm trả lời luôn

@earnmoneybk : Bạn thử nói nó là tôi không hề sử dụng bất cứ vpn hay proxy gì cả , mong dc xem xét lại , xem nó nói gì .
Mình gửi ticket cho nó bằng nick mới thì thấy nó không thèm trả lời luôn
mình gửi rồi, chụp luôn cái scan whatmyisproxy.com gửi cho nó luôn. Mà dường như nó không thèm trả lời. Nó trả lời có 1 lần sau khi mình gửi tick thôi

kinh nghiệm mình thấy là 1 khi site ptc nó mà suspend acc rồi là miễn giải thích :oops: , có 1 thằng brazin lên kêu cho nó xin lại acc rút $ đi bệnh viện kể khổ đủ điều nó cũng chã quan tâm

nếu suspended vì lâu ko vào thì reactive lại, còn báo sai pass, sai user thì mất hẳn :)

Giờ chỉ chờ thằng bạn xác nhận acc neobux nó sao nữa là quyết định , đang nghĩ nó scam

:oops:
Neo quá khôn , lâu lâu ban vài người. Nó đợi mình kiếm vài chục $ rồi nó Cam.
Mình là ref của chủ thớt.
Tình hình thế này: Sau khi payment lần 1 ok thì đến lần 2 nó ban. Mình làm mini job nhưng cũng kick quảng cáo cho nó đều tay.
Mình đã viết ticket và nó trả lời:
Hello,

Your account has been permanently suspended due to the usage of proxies / VPN.

Best regards,
Dave E.
NeoBux Support

Trong khi mình dùng mạng FPT HCM, không dùng proxy hay VPN
Nó trả lời rõ thế còn j, fake phải IP lởm thì chịu thôi

Trong khi mình dùng mạng FPT HCM, không dùng proxy hay VPN
Đọc cái tít thấy tếu zoài, site này top 1 PTC nó pay instant 1 payment 10000$ cũng nhiều, mấy bác earn bao nhiêu mà kêu nó ban thế ~.~

Nó ban lí do đó là đúng rồi, cơ bản cái IP mạng FPT quá củ chuối.. nó đổi 4 lần cả 4 số IP thì khác gì neobux nó hiểu nhầm VPN hay Proxies

Nó trả lời sao bác cũng tin! Sao nó k đưa ra fake cái IP nào?
Quan trọng là mình không fake, k proxy , k VPN gì cả. Nếu có thì mình chảng tthè kêu ca gì đâu
chủ yếu nó éo thích cậu chơi nữa, cậu hiểu ko, làm j dc nó, :oops:

Đọc cái tít thấy tếu zoài, site này top 1 PTC nó pay instant 1 payment 10000$ cũng nhiều, mấy bác earn bao nhiêu mà kêu nó ban thế ~.~

Nó ban lí do đó là đúng rồi, cơ bản cái IP mạng FPT quá củ chuối.. nó đổi 4 lần cả 4 số IP thì khác gì neobux nó hiểu nhầm VPN hay Proxies
Mod phán như thần ..ngày nào mình cũng check IP cả và lưu lại IP để so sánh có thay đổi và không có nhé

@gmb409 : ai chả biết là mạng việt nam củ chuối , nhưng mình xài vnpt hcm , không phải fpt nhé , vẫn bị nó ban . Hôm qua vẫn vừa rút tiền xong . Nếu nó ban vì fake ip thì dấu hiệu đó là nó để im cho nick mình sống , đến khi payment thì nó ban . Còn đằng này là đang coi quảng cáo thì nó ban . Nó pay ínstant 22000 $ của thằng reggen666 chứ gì , nó rất cáo già không ban mấy thằng lớn mà mấy thằng nhỏ lẻ là nó ngứa là nó diệt . Trước search trên mạng hên hên ra 1 thằng tố cáo neobux scam ban 1 số nick bangladesh là thấy sợ rồi . Với 1 topic nó ban hoàng loạt VN năm 2011 nữa , nên cũng éo tin nó . Và hôm nay nó làm thật với mình .

Vấn đề IP thì nhiều khi là do nhiều acc bị trùng IP chăng? Có nhiều site nó thực sự không chịu hiểu cho mem Việt Nam về vụ IP động. Như thằng Aztop là site Việt mà có thời gian còn đi chặn các IP bị trùng đó. Nên cũng có thể là Neobux đang đánh ngầm vào vấn đề này chăng? Chưa kể các nhà mạng có kha khá IP được xếp hạng vào blacklist nên cũng rất có thể hôm đó Neo thấy các bạn đang dùng IP thuộc blacklist nên nó ban?
Các bạn thử gửi ticket cho nó với nội dung đại khái nói "Việt Nam dùng IP động nên có thể bị trùng IP với người khác, ... vui lòng xem xét lại vấn đề của tôi. Hoặc tôi sẽ tin rằng bạn scam và tôi sẽ thông báo cho tất cả mọi người biết". Thông thường thì mấy kiểu nói vầy với nhiều site uy tín rất có tác dụng đó, hồi trước mình bị trục trặc về mạng nên bị gần chục site ban do nhầm mình thành cheater, mình cũng email như vậy sau một hồi giải thích nó không chịu nghe, dịu không được thì doạ, nếu nó không chấp nhận xử lý cho mình thì mình đi loan tin lên mấy forum cũng dư sức có bằng chứng khiến nó chao đảo. Tính của mình là người không phạm mình, mình không phạm người, người phạm mình rồi thì có thù phải báo.^^. Chung qui lần đó mình được khá nhiều web gỡ ban, chỉ có thằng no-minium nó phán chắc nịch là nó tin tưởng vào hệ thống của nó nên mình cũng kệ luôn vì làm biếng quậy lên, tk đó mình kiếm chơi chơi nên cũng không tiếc rẻ gì mà quậy cho mất công.

Attachments

384.2 KB · Views: 28

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week