Mod phán như thần ..ngày nào mình cũng check IP cả và lưu lại IP để so sánh có thay đổi và không có nhé
bác sử dụng trình duyệt gì để chơi neobux, ko faỉ cốc cốc chứ :D

Trước search trên mạng hên hên ra 1 thằng tố cáo neobux scam ban 1 số nick bangladesh là thấy sợ rồi . Với 1 topic nó ban hoàng loạt VN năm 2011 nữa , nên cũng éo tin nó . Và hôm nay nó làm thật với mình .
VN mình có tốt jì đâu mà cứ hi vọng được như người nước ngoài, nick neobux B năm 2009 chưa từng bị jì cả ( mặc dù đã clone và sử dụng chung 1 PP )

Neobux nó check cả địa chỉ MAC khi truy cập vào site, IP ko đổi sao nó ban được

bác sử dụng trình duyệt gì để chơi neobux, ko faỉ cốc cốc chứ :D

VN mình có tốt jì đâu mà cứ hi vọng được như người nước ngoài, nick neobux B năm 2009 chưa từng bị jì cả ( mặc dù đã clone và sử dụng chung 1 PP )

Neobux nó check cả địa chỉ MAC khi truy cập vào site, IP ko đổi sao nó ban được
mac không check được nhé ku, không có site nào check được mac, trừ khi phải cài một soft có chức năng check mac, ít nhất là một script của java runtime

còn ông kia bị ban chắc chắn là có một lần fake ip để làm task. hoặc cố tình hoặc vô ý

mac không check được nhé ku, không có site nào check được mac, trừ khi phải cài một soft có chức năng check mac, ít nhất là một script của java runtime
thế quái nào, sao e dùng 1 moderm đổi IP nhìu lần, xóa sạch dữ liệu web rồi mà nó vẫn phát hiện ra clone :D

thế quái nào, sao e dùng 1 moderm đổi IP nhìu lần, xóa sạch dữ liệu web rồi mà nó vẫn phát hiện ra clone :D
cái này đơn giản lắm nếu mi làm admin của một ptc bất kỳ script nào, chẳn hạn evo đi, muốn rõ thêm thì hỏi thằng admin của adsaz pro đấy, hình như mi có war với hắn thì phải, he he

mình nghĩ dù neobux có ngừng hoạt động hay không ngừng hoạt động thì neobux cũng sẽ giải quyết một cách thích đáng cho thành viên. Neobux không dễ làm suy giảm uy tín mà neobux đã xây dựng bao năm nay dễ dàng vậy đâu

Đọc cái tít thấy tếu zoài, site này top 1 PTC nó pay instant 1 payment 10000$ cũng nhiều, mấy bác earn bao nhiêu mà kêu nó ban thế ~.~

Nó ban lí do đó là đúng rồi, cơ bản cái IP mạng FPT quá củ chuối.. nó đổi 4 lần cả 4 số IP thì khác gì neobux nó hiểu nhầm VPN hay Proxies
Mod cứ chém, acc 50$ rút tiền lần 1 có 10$ ok lần 2 50$ rút k được nó cũng ko ban mà ticket hỏi nó kêu xem thêm quảng cáo, mà xem thêm cả trăm cái cũng k rút đc đành bỏ

cái này đơn giản lắm nếu mi làm admin của một ptc bất kỳ script nào, chẳn hạn evo đi, muốn rõ thêm thì hỏi thằng admin của adsaz pro đấy, hình như mi có war với hắn thì phải, he he
làm jì nge dễ thế, e fake chỉ neobux check được, trừ neobux với google, chưa site nào check được cả, e nghĩ nó check được MAC moderm

còn admin adsaz pro có war jì đâu, scam xong nói hoàn tiền cho memb = trí nhớ với cảm tính, chắc đang đùa nhau =))

Mod cứ chém, acc 50$ rút tiền lần 1 có 10$ ok lần 2 50$ rút k được nó cũng ko ban mà ticket hỏi nó kêu xem thêm quảng cáo, mà xem thêm cả trăm cái cũng k rút đc đành bỏ
chém jì -_- B cash ko ít lần từ neobux, tất cả nhận instant chỉ duy nhất 1 lần điền nhầm email nên mất

thím đưa B cái bằng chứng nào cash 50 ko được mà nó bắt xem quảng cáo xem

làm jì nge dễ thế, e fake chỉ neobux check được, trừ neobux với google, chưa site nào check được cả, e nghĩ nó check được MAC moderm

còn admin adsaz pro có war jì đâu, scam xong nói hoàn tiền cho memb = trí nhớ với cảm tính, chắc đang đùa nhau =))

chém jì -_- B cash ko ít lần từ neobux, tất cả nhận instant chỉ duy nhất 1 lần điền nhầm email nên mất

thím đưa B cái bằng chứng nào cash 50 ko được mà nó bắt xem quảng cáo xem
cái nhiều tiền không rút được là mấy bác cày task bị

cái nhiều tiền không rút được là mấy bác cày task bị
ai có proof về cái này ko nhỉ, e có 1 cận membem làm task neobux được kha khá, hình như level 3 của task thì fải, cơ mà chưa bao h nó cash mà ko có tiền

neobux mà Scam thì paidver chuẩn bị :p:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,146
173,234
Latest member
i9bet79net1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week