Mình mới tập làm mini job thấy nó kỳ sao ấy. Mình thấy bài đó chỉ có 1 video, chọn no mà nó lại cho đáp án là đúng (Lý do: có chủ đề rõ ràng). Lát gặp lại bài đó, mình rút kinh nghiệm chọn yes, vậy mà đáp án lại no (Lý do: chỉ có video). Đã thế link bài viết load không dc nên chọn no, vậy mà đáp án lại đúng. Mình thật không có kinh nghiệm làm cái này

Có 1 vài jobs nó bị mắc dịch thế đấy bạn. Vì cái này ko phải do người kiểm tra mà là hệ thống, nên có lúc nó linh tinh lắm, cách duy nhất là nó báo sai mà ko đúng như thế thì bạn chọn cái mà ko đồng ý với đáp án của nó rồi điền vào khung khiếu nại là unfair hay gì gì đó, bạn thích ghi gì cũng đc, hoặc vote cho mấy cái khiếu nại có sẵn mà bạn cho là đúng đỡ mắc công viết. 1 đống người khiếu nại thì chắc bên nó sẽ cử người duyệt lại jobs đấy, lần sau làm sẽ tốt hơn, chứ nó cũng chả giải quyết hay trả lại % đúng cho từng ng`, mình nghĩ thế :)

Mình mới tập làm mini job thấy nó kỳ sao ấy. Mình thấy bài đó chỉ có 1 video, chọn no mà nó lại cho đáp án là đúng (Lý do: có chủ đề rõ ràng). Lát gặp lại bài đó, mình rút kinh nghiệm chọn yes, vậy mà đáp án lại no (Lý do: chỉ có video). Đã thế link bài viết load không dc nên chọn no, vậy mà đáp án lại đúng. Mình thật không có kinh nghiệm làm cái này

bài chỉ có video thì chọn no nha bạn, bài video nào có dạng bài viết và tên tác giả thì chọn yes :D
mà nhớ coi tên tác giả đúng ko, nhiều khi nó cho tên khác thì chọn "no" ko phải tác giả

Last edited:
trang web đã bắt đàu thanh toán

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,441
173,605
Latest member
dovinh

Most viewed of week

Most discussed of week