nói chung standard đầu tư rr kg có lãi nhiều, nếu kg có kinh nghiệm sẽ bị lỗ mất vốn, gold member gia hạn max 240 days thì sẽ có lãi tí, rr kg dễ ăn với neobux.:)
Mình cũng đang standard va thuê ref, cứ một tuần thi lại có vốn để thuê rr

chắc hủy deal thôi bác ơi, e bỏ grandbux...... khi nào e chơi site khác thì lại hợp tác nhé :D

kiemhue ơi cho mình hỏi là nếu giò mình nâng cấp golden thì mình có thuê được 300 ref 1 lần ko, hay mỗi lần phải mua 100 con rồi từ từ nâng lên

chắc hủy deal thôi bác ơi, e bỏ grandbux...... khi nào e chơi site khác thì lại hợp tác nhé :D
ok,vậy mình chờ site khác của bạn, bạn nhớ vào site neobux click 1 ad within 30 ngày nhé để giữ acc main balance và số points của bạn. thanks:)

kiemhue ơi cho mình hỏi là nếu giò mình nâng cấp golden thì mình có thuê được 300 ref 1 lần ko, hay mỗi lần phải mua 100 con rồi từ từ nâng lên
standard mua rr là có ngay, golden mua rr phải hẹn đúng giờ mới có thể mua và phải nhanh tay giành giật mới mua được, mỗi lần mua tối đa là 100rr , 7 ngày kế tiếp theo mới mua được lần 2. nếu bạn có ý định up gold thì nên mua hết 300 rr rồi mới up.:)

standard mua rr là có ngay, golden mua rr phải hẹn đúng giờ mới có thể mua và phải nhanh tay giành giật mới mua được, mỗi lần mua tối đa là 100rr , 7 ngày kế tiếp theo mới mua được lần 2. nếu bạn có ý định up gold thì nên mua hết 300 rr rồi mới up.:)
nếu stand thì nên mua max reff là: 249, gold thì 749, nó có nguyên tắc hết đấy. sorry múa rìu qua mắt thợ

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week