Hơn 01 năm nay em chơi PTC qua Smartphone Android và 3G cashout bình thường, nhiều site nó quét trình duyệt và cấm chạy trên trình duyệt của Smartphone. Để giải quyết vấn đề này các bác cài trình duyệt "Dolphin Brower" cho Smartphone, rồi vào phần cài đặt: Setting/Advanced/ Customize/User agent/ chọn Desktop và đặt Flash Player trong Setting/General/ là: Always on (còn cài Flash Player cho smartphone thế nào các bác nhờ cô em Google giúp). Chúc các bác thành công!

Hơn 01 năm nay em chơi PTC qua Smartphone Android và 3G cashout bình thường, nhiều site nó quét trình duyệt và cấm chạy trên trình duyệt của Smartphone. Để giải quyết vấn đề này các bác cài trình duyệt "Dolphin Brower" cho Smartphone, rồi vào phần cài đặt: Setting/Advanced/ Customize/User agent/ chọn Desktop và đặt Flash Player trong Setting/General/ là: Always on (còn cài Flash Player cho smartphone thế nào các bác nhờ cô em Google giúp). Chúc các bác thành công!

Thêm một kinh nghiệm cho anh em :D

cho hỏi tý.
mình sài laptop mmang đi mang về cty vs nhà chơi neobux trên laptop. chỉ có 2 mạng wwifi thôi. 1 là ở cty 2 là ở nhà . lúc trước tạo nick ở nhà giờ muốn click ad trên cty có đc ko nhỉ. sợ ban acc. thỉnh thoảng đổi qua đổi lại 2 mạng khác nhau có sao ko

cho hỏi tý.
mình sài laptop mmang đi mang về cty vs nhà chơi neobux trên laptop. chỉ có 2 mạng wwifi thôi. 1 là ở cty 2 là ở nhà . lúc trước tạo nick ở nhà giờ muốn click ad trên cty có đc ko nhỉ. sợ ban acc. thỉnh thoảng đổi qua đổi lại 2 mạng khác nhau có sao ko
bạn chỉ được phép làm 1 pc 1 acc, hoặc 2 pc (máy bàn + laptop) làm 1 acc, mạng ip và wifi kg quan trọng lắm, đổi nhiều lần cũng kg sao. Những máy bạn từng view ads neobux, sẽ kg được reg account mới, nếu bạn reg thêm 1 acc nữa sẽ bị suspended hết 2 acc ( trừ khi acc củ đã bỏ và kg có login 60 ngày, thì acc củ đã bị auto suspended bạn reg mới lại sẽ kg sao):)

mình có ref cho bạn . b có thể chủy 1 vài bí quyết làm mini job ko? sao khó quá hà
mini jobs thì tuỳ người làm thôi bạn, nói chung chịu khó đọc kỹ instructions họ cho, cố gắng lên level, nên chọn những jobs dễ làm, tự tin làm đúng thì mới submit, những jobs thấy khó thì kg nên làm vì bạn sẽ bị expelled và khó lên level.:)

ps: chưa thấy bạn ref cho mình.;)

xathiman333. có phải ko? cái nào ko biết thì bỏ qua hả? làm sai nhiều nó cũng block mình luôn hả?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week