Vậy tính ra standard avg click khoảng 45 click 1 tháng huề vốn, còn lại lỗ to nhỉ. ráng theo xem sao. đợi đủ 200 rr gia hạn 240 xong mới up gold hả cậu? AVG gold của cậu thường là nhiêu vậy?

Vậy tính ra standard avg click khoảng 45 click 1 tháng huề vốn, còn lại lỗ to nhỉ. ráng theo xem sao. đợi đủ 200 rr gia hạn 240 xong mới up gold hả cậu? AVG gold của cậu thường là nhiêu vậy?
Standard thuê nhiều RR khó ăn lắm cho dù bạn gia hạn 240 days, nên thuê ít tập làm quen với rr thôi. Nếu đã có ý định làm golden thì nên chờ đủ vốn $340-$680, trước khi up golden thì nên thuê RR từ 250 hoặc là max 300 rồi mới up. AVG golden của mình tháng 1/2015 là 0.71, tháng 2/2015 là 0.73, vốn BEP(break even point) của mình là 0.54

Mình vừa up golden pack gói Diamond $475 khuyến mãi hôm 25/3.

Bác làm thế nào mà avg cao thế. Bt mình thấy trên forum chúng nó chỉ tầm, 5 đến 0,6 thôi nhỉ

Bác làm thế nào mà avg cao thế. Bt mình thấy trên forum chúng nó chỉ tầm, 5 đến 0,6 thôi nhỉ
Mình thấy những mem pro trên forum neobux golden- ultimate, AVG của họ cũng từ 0.65-0.75, bạn có thể xem qua your state section trên forum họ, nếu bạn muốn có lãi thì nên tính đến lowest BEP có thể. Mình dùng referals handy manager quản lý RR.:)

Mình thấy mấy thằng ultimate thì chả phải làm gì cả :). Thanks bac nha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week