hình như neobux scam mấy acc 2$ hả mấy bác
Scam như thế nào bạn?:)
đang acc gold nhưng cũng click chay thôi mấy tháng rồi mà mới chỉ đc 27$ :(
Đầu tư với neobux kg dễ, kg có người hướng dẫn bạn làm, bạn phải bỏ nhiều năm công sức tìm hiểu thì mới phát triễn account được. Làm neobux kg phải bạn có thể cashout được bao nhiêu, mà là account bạn lên nhanh được cỡ nào.:)

bạn ơi cho mình hỏi account bị YOUR ACCOUNT HAS BEEN SUSPENDED, có cách nào mở lại được không bạn. vì trong account neobux của tui còn ít tiền.

tui không tạo 2 tài khoản neobux, chắc tui vi phạm điều luật kiếm điểm neopoint của neobux đó bạn, có cách nào mở lại tài khoản không bạn, mong bạn giúp tui.

YOUR ACCOUNT HAS BEEN SUSPENDED

You have violated our terms of service

You'll find more information in our terms of service.

If you've fixed what you've done wrong and want to request your account back you can contact us.
The request will be evaluated depending on the severity of your violation.

đó là lý do tui bị suspended accuont, mong bạn giúp tui với.

YOUR ACCOUNT HAS BEEN SUSPENDED

You have violated our terms of service

You'll find more information in our terms of service.

If you've fixed what you've done wrong and want to request your account back you can contact us.
The request will be evaluated depending on the severity of your violation.

đó là lý do tui bị suspended accuont, mong bạn giúp tui với.
Account đã bị suspended thì chỉ có tạo mới rồi send support ticket, nhưng nhớ kg được view ads tài khoản mới, nếu kg là bạn sẽ bị vi phạm lý do sỡ hữu 2 accounts trên 1 máy nếu account củ lấy lại được.

Account bạn đã bị suspended thì số dư trên account đã bị reset về 0, có lấy lại được tiền kg thì mình chưa biết rõ.

Với terms of service bạn vi phạm như trên thì thường là bạn vi phạm về proxy, view ads bằng tool, cài add on có sử dụng đến proxy, hoặc lướt web và view ads với trình duyệt xa lạ ngoài firefox và chrome

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,455
173,623
Latest member
king33nl

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week