Uhm, làm jobs được thì tốt nhất, nếu là golden thì sẽ được bonus 24%, sáng giờ rãnh gặp jobs dễ làm nên làm được tí.:)

Xác nhận thấy bạn, thanks.

Nếu bạn muốn kiếm nhiều thì phải đầu tư, vốn thì tuỳ vào bạn có, mình hiện tại vừa nâng cấp lên Ultimate membership.:)
mấy site quản lý ref , autopay mình không hiểu cho lắm .
thuê ref về rồi quản lý ... mình không hiểu

mấy site quản lý ref , autopay mình không hiểu cho lắm .
thuê ref về rồi quản lý ... mình không hiểu
Bạn là standard member thì kg nên thuê nhiều ref, có thể thuê 3 RR khi bạn có $2, khi bạn bật autopay lên thì hệ thống sẽ tự động gia hạn thêm 1 ngày cho ref khi ref đó click cho bạn, bạn sẽ giảm được 15% phí, tuy nhiên mình khuyên bạn kg nên sử dụng autopay, chỉ gia hạn ref 240 ngày để giảm được 30% phí khi ref đó sắp hết hạn thuê, quản lý ref thì hơi phức tạp, nhưng sẽ hướng dẫn bạn sau khi bạn đã thuê ref.:)

Bạn là standard member thì kg nên thuê nhiều ref, có thể thuê 3 RR khi bạn có $2, khi bạn bật autopay lên thì hệ thống sẽ tự động gia hạn thêm 1 ngày cho ref khi ref đó click cho bạn, bạn sẽ giảm được 15% phí, tuy nhiên mình khuyên bạn kg nên sử dụng autopay, chỉ gia hạn ref 240 ngày để giảm được 30% phí khi ref đó sắp hết hạn thuê, quản lý ref thì hơi phức tạp, nhưng sẽ hướng dẫn bạn sau khi bạn đã thuê ref.:)
đã ref: nothingforchange. Cái này auto đc ko nhỉ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,453
173,620
Latest member
CHAMROEUN

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week