Khảo sát rất mang tính thời sự!

Thời gian làm việc mỗi ngày là bao nhiu Thớt ạ?

Thời gian làm việc mỗi ngày là bao nhiu Thớt ạ?
không nhiều, tuỳ hứng nhé bạn, nói chung là ko mất quá nhiều thời gian đâu, ấn đủ 4 quảng cáo cần thiết và tái chế vài ref xấu.

m cũng mới tham gia neobux, ko có kinh nghiệm làm mini jobs nên job nào cũng 50, 60%, f8 lv0. Bù lại biết làm khảo sát nên cũng tạm ổn. Chủ thớt chỉ dạy cho ít kinh nghiệm mini jobs thì tốt quá.

View attachment 144846
vãi, làm ks kinh thế này thì làm minijob làm gì cho tốn thời gian!
mà đã rút đc $ chưa, làm ks kiểu này dễ bị trang chủ quản giam tiền lắm!

vãi, làm ks kinh thế này thì làm minijob làm gì cho tốn thời gian!
mà đã rút đc $ chưa, làm ks kiểu này dễ bị trang chủ quản giam tiền lắm!
lúc đầu mới chơi do ko tìm hiểu rõ điều khoản, do m đăng nhập nhiều ip trên 1 acc, acc đó lần đầu rút được 5$, lần 2 rút 35$ thì bị đình chỉ. Sau tìm hiểu luật của nó, h chơi nick khác ko vi phạm luật nên vẫn rút được bác ạ!
Sáng sớm như vậy là ổn!

lúc đầu mới chơi do ko tìm hiểu rõ điều khoản, do m đăng nhập nhiều ip trên 1 acc, acc đó lần đầu rút được 5$, lần 2 rút 35$ thì bị đình chỉ. Sau tìm hiểu luật của nó, h chơi nick khác ko vi phạm luật nên vẫn rút được bác ạ!
Sáng sớm như vậy là ổn!

View attachment 144857
Nếu bạn làm khảo sát tốt như vậy thì lời khuyên của mình là nên tiếp tục tập trung làm khảo sát. Minijob hiện giờ rất ít việc và bạn còn phải vượt qua mức level0 thì mới nhiều task ngon hơn để làm, hơn nữa làm minijob rất mất thời gian mà tiền thì lác đác, 1 tiếng làm minijob mới thu được tiền bằng một bài khảo sát 20 phút.
Bạn nên rút tiền thường xuyên từ neobux khi cóđủ số dư, lần đầu rút 2$, lần sau rút 3$ cứ thếđến 10$ thì ổn địnhở mức đó, rút tiền trơn tru đồng nghĩa với việc acc của bạn an toàn

Nếu bạn làm khảo sát tốt như vậy thì lời khuyên của mình là nên tiếp tục tập trung làm khảo sát. Minijob hiện giờ rất ít việc và bạn còn phải vượt qua mức level0 thì mới nhiều task ngon hơn để làm, hơn nữa làm minijob rất mất thời gian mà tiền thì lác đác, 1 tiếng làm minijob mới thu được tiền bằng một bài khảo sát 20 phút.
Bạn nên rút tiền thường xuyên từ neobux khi cóđủ số dư, lần đầu rút 2$, lần sau rút 3$ cứ thếđến 10$ thì ổn địnhở mức đó, rút tiền trơn tru đồng nghĩa với việc acc của bạn an toàn
vậy ạ, cám ơn bác chia sẻ.

em đăng nhập Neobux từ 2 IP khác nhau , nhưng không click quảng cáo mà chỉ làm khảo sát thôi có sao không bác chủ thớt :confused:.

em đăng nhập Neobux từ 2 IP khác nhau , nhưng không click quảng cáo mà chỉ làm khảo sát thôi có sao không bác chủ thớt :confused:.

lúc đủ min, cậu thử rút xem, nếu bị banned thì hiểu, còn tiền về bình thường thì không sao.

đăng nhập từ 2ip khác nhau và còn phải từ 2 thiết bị khác nhau cho cẩn thận. Cách phổ biến nhất để kiểm tra có an toàn ko là rút tiền. Nếu rút mà báo lỗi thì xác định tin dữ!

Sáng sớm như vậy là ổn!

View attachment 144857
nick mới đăng ký thường sẽ nhận được rất nhiều khảo sát, kết hợp với cách mỗi lần đăng nhập với ip mới sẽ đánh lừa được nhà cung cấp qc bạn chưa làm ks của họ, vì vậy trong quá trình làm ks sẽ có nhiều ks được làm đi làm lại nhiều lần (khác nhau ở thiết bị). Tuy nhiên cách dùng nhiều ip này vẫn có rủi ro vì ko theo đúng TOS, đây là một kẽ hở, kết quả năm ăn năm thua, có thể ko bị phát hiện hoặc bị phát hiện. Nói chung cứ rút đc tiền trơn tuồn tuột thì tốt!

Lỡ cúp điện hay reset modem thì đổi ip khác thì có vấn đề gì ko bạn, chỉ log 1 acc trên 1 con lap duy nhất thôi. Mình mới chơi cái này ko hiểu lắm

mình có lập 1 acc test thử cách đó rồi, bị ban nha bạn ,,, ko biết bạn thế nào ?

1 acc 1 máy 1 IP vẫn là ok nhất. Bạn làm xong ks thì logout acc, xóa cookie , 1 ngày vẫn làm lại ks được vài lần... hôm kia mình có lập 1 acc mới và thử cái này, hôm nay rút ok nha,... 2 ngày bạn cũng kiếm được 10$ mà ko mất nhiều thời gian (rảnh thì vô làm ks), cũng đủ cafe đó (nhưng tùy khả năng trả lời ks nha;)).

Attachments

142.8 KB · Views: 125
    28.3 KB · Views: 108
    53.8 KB · Views: 99

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week