lùa gà thì cũng k hẳn b. nhưng thực tế thì PTC trước giờ chưa bao giờ là dễ kiếm NHIỀU tiền cả. it it cafe thì ok
có ít cafe cũng hay ho ạ
Mmo có rất nhiều cách kiếm tiền, thích nhanh thì chơi coin đi cho khỏe, ptc mà ko ra tiền thì mmo4me có cái mục này làm khỉ gì?
chủ top có zalo hay gì đó để giao lưu kết bạn được k ạ em cảm ơn ạ

có ít cafe cũng hay ho ạ
ah tất nhiên rùi b. tiền nào cũng là tiền. như rồi ắt sẽ không thể thỏa mãn được nhu cầu của ae đâu. trường hợp có nhiều ref và tâm huyết thì thu nhập cũng tàm tạm, nhưng so với mmo chung thì vẫn k nhiều lắm.

ah tất nhiên rùi b. tiền nào cũng là tiền. như rồi ắt sẽ không thể thỏa mãn được nhu cầu của ae đâu. trường hợp có nhiều ref và tâm huyết thì thu nhập cũng tàm tạm, nhưng so với mmo chung thì vẫn k nhiều lắm.
chỉ cần cứ rút đều đều thế này là xông xênh với mình rồi, ko cần quá nhiều rr, quan trọng là tính được thời điểm ăn lãi nhiều nhất và có lợi nhất!

Last edited:
chỉ cần cứ rút đều đều thế này là xông xênh với mình rồi, ko cần quá nhiều rr, quan trọng là tính được thời điểm ăn lãi nhiều nhất và có lợi nhất!
View attachment 145902
ok b, mình biết mà, thấy vừa là đủ thôi

Bác có bí quyết nào làm Ks không ạ chỉ mình với, mình làm mãi không dc
thực ra làm ks không quá khó, các ks khi mới phát hành sẽ có rất nhiều người ở khắp nơi thực hiện, vì thế cách đầu tiên là phải làm thật sớm khi một ks vừa ra lò, nếu làm chậm sau 3-4 tiếng sẽ hết lượt, nhận thông báo tạch. Thứ hai là mỗi khảo sát sẽ có những câu sàng lọc ban đầu, hỏi thăm sức khoẻ đại khái là bao tuổi, ở đâu, vợ con j chưa... những câu này phải trả lời nhất quán vì thông tin trả lời của bạn sẽ lưu vào hệ thống của nhà cung cấp ks để đối chiếu cho những lần sau. Chú ý trả lời là Trong nhà ko có ai làm trong các lĩnh vực quảng cáo, truyền thông, sản xuất các kiểu (ko ngành nghề nào kể trên), không tham gia vào các khảo sát nào trong vài tháng gần đây... Qua được sàng lọc thì cứ trả lời bình thường, nói chung là vậy thôi!

thực ra làm ks không quá khó, các ks khi mới phát hành sẽ có rất nhiều người ở khắp nơi thực hiện, vì thế cách đầu tiên là phải làm thật sớm khi một ks vừa ra lò, nếu làm chậm sau 3-4 tiếng sẽ hết lượt, nhận thông báo tạch. Thứ hai là mỗi khảo sát sẽ có những câu sàng lọc ban đầu, hỏi thăm sức khoẻ đại khái là bao tuổi, ở đâu, vợ con j chưa... những câu này phải trả lời nhất quán vì thông tin trả lời của bạn sẽ lưu vào hệ thống của nhà cung cấp ks để đối chiếu cho những lần sau. Chú ý trả lời là Trong nhà ko có ai làm trong các lĩnh vực quảng cáo, truyền thông, sản xuất các kiểu (ko ngành nghề nào kể trên), không tham gia vào các khảo sát nào trong vài tháng gần đây... Qua được sàng lọc thì cứ trả lời bình thường, nói chung là vậy thôi!
Còn mini job mình tạo 1 tk xong xác nhận sdt mãi ko dc, mình tạo lại tk khác thì báo là bạn không thể làm cv này. Bác biết lỗi s ko ạ

Còn mini job mình tạo 1 tk xong xác nhận sdt mãi ko dc, mình tạo lại tk khác thì báo là bạn không thể làm cv này. Bác biết lỗi s ko ạ
mỗi tk Figure Eight (F8) để làm minijob sẽ được gán vào duy nhất một acc neobux, khả năng là tk F8 đầu tiên của bạn đã được lập gán vào Neobux rồi nền tk F8 sau đó sẽ bị lỗi, bạn kiểm tra lại tk F8 thứ nhất xem!

mỗi tk Figure Eight (F8) để làm minijob sẽ được gán vào duy nhất một acc neobux, khả năng là tk F8 đầu tiên của bạn đã được lập vào gán vào Neobux rồi nền tk F8 sau đó sẽ bị lỗi, bạn kiểm tra lại tk F8 thứ nhất xem!
Chắc mình tạo vs neobux khác rồi do lâu mới vô lại, khôi phục mk F8 dc nhưng ko xác nhận dc, vậy giờ phải tạo lại neobux khác mới dc hả bác, mà vậy sợ trùng ID

Bác có bí quyết nào làm Ks không ạ chỉ mình với, mình làm mãi không dc

gặp câu này thì cứ việc theo lựa chọn như hình!

Hãy luôn là người tự quyết định về mua bán, về mọi thứ trong nhà

sau hơn 2 năm, bỏ ra 521$ và thu về từng này, tuy ko nhiều nhưng đã chấm dứt mọi khoản đầu tư vào neobux!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,901
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week