Cái này mình biết từ lúc NeoBux mới ra chức năng MiniJobs nhưng mình ko làm thường xuyên, job của Viet Nam rất ít mà làm 1 Job tốn cũng ko ít time, giá tiền thấp hơn so với làm Offer của 1 site chuyên về Offer, bài viết của bạn khá tỉ mĩ, thanks tinh thần chia sẻ. Nhưng,

NeoBux là 1 cuộc chiến lâu dài, đằng sau gói Golden còn nhiều gói khác để người chơi chinh phục, ko nên dùng nhiều tài khoản trên 1 máy hoặc 1 tài khoản nhưng sử dụng đăng nhập trên mạng chính vã lẫn cả fake ip, thành viên NeoBux đông như quân Nguyên nên NeoBux không thể quản lý chặt chẽ hết được, có thể ngày hnay nó không để ý đến bạn nhưng ngày mai khi bạn đã DEP 1 số tiền vào và chính thức chiến đấu với NeoBux thì bỗng nhiên bị nó suppend chắc đứng tim luôn, vì việc fake ip là đã vi phạm Term của nó, chứ đừng nói gì bạn đăng ký là IP Viet Nam nhưng lúc ở VN lúc ở US...

Theo mình là nên phân biệt riêng và rõ PTC là PTC, Offer là Offer, cái nào chuyên về 1 cái sẽ tốt hơn, 9 nghề không bằng 1 nghề chín mà ^^!

Ví dụ như bạn chiến NeoBux là PTC, time bạn làm MiniJobs của NeoBux bạn có thể phát triển mạng lưới quảng cáo của mình bằng chính nghề của mình là đi quảng cáo với bạn bè, 1 số website/blog/forum khác, bạn sẽ có ko ít giới thiệu trực tiếp, mạng lưới của bạn sẽ không ngừng tăng và phát triển nếu bạn luôn duy trì và phát huy giống như bạn có thể kiếm đc 27$ trong 1 tháng từ MiniJobs mà bạn đã chăm chỉ làm và tích cóp mỗi ngày, Referer(DR + RR) mới thực sự chính là vũ khí mạnh nhất để bạn chiến thắng NeoBux.

Thân!

Last edited by a moderator:
nha233: tarano1 ko có trong danh sách ref của mình bạn ơi :|
whylovewhy114 : làm gì mà chú nôn thé :))

UPPPPPPPPPPPPP cho buổi tối mưa tầm mưa tả :binhsua24:

Update new Proof, các bạn xem tham khảo ở đầu Topic nhé!

Last edited by a moderator:
Phải nói là Rất Rất cám ơn bạn UANDME, mình rất hiểu cảm giác sau khi add fund vào tài khoản và chiến đấu với neobux rồi bị suppended =) nhưng ở đây trước hết mình đã đề nghị các bạn nên reg 1 acc mới rồi hãy làm việc này bởi với việc làm minijob như thế này việc lên min pay khá dễ và nhanh chóng cộng với việc bạn không được click 2 acc trên một máy thì sẽ không có vấn đề gì .Thứ 2 là sau này khi add fund để up golden và thuê ref mình cũng sẽ làm một acc mới và chiến với acc đó nên coi như hoàn toàn trong sạch >:) chiến thuật theo kiểu HIT and RUN thôi bạn .

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back