bác sao ko reg cho em để em hưởng 1 tí hả bác dươngnd :m147: Bắt đền đó! reg lại đi :m147:

Ẹc ai biết em chơi đâu anh ref lâu rồi hồi mới ra cơ nhưng hok chơi mới chơi hôm qua buy 100RR

- - - Updated - - -

THông báo

Mình đã xóa những bạn reg click mà không click để mình quản lý ref tốt hơn
Thanks các bạn đã quan tâm

Đối với các bạn click để nhận Reback thì mình chỉ cần các bạn click 1 ngày 4 ads màu vàng phía bên dưới thôi
Vì mình chỉ nhận được hoa hồng từ 4 ads này
do vậy giảm rất nhiều thời gian cho bạn hơn là việc ngồi click hết ads
Thanks all

Up phụ đại ca :d Chưa có $ nên em chưa ref. dạo này cũng lu bu quá chưa tìm hiểu được. Khi nào sắp xếp được sẽ theo anh 1 slot :m187:

Thanks em nhé
đã ref Probux chưa nếu chưa ủng hộ anh luôn

CLICK HERE PROBUX

em đăng kí probux rồi! @@ mà giờ mạng chung nhà trọ không reset được, đợi nó rớt mạng nó reset em ref cho anh luôn nha! :D

Ẹc ai biết em chơi đâu anh ref lâu rồi hồi mới ra cơ nhưng hok chơi mới chơi hôm qua buy 100RR

- - - Updated - - -

THông báo

Mình đã xóa những bạn reg click mà không click để mình quản lý ref tốt hơn
Thanks các bạn đã quan tâm

hom đi off em nói rồi mà :m147: Anh ko để tâm những gì Lehongphongvt nói gì cả! bắt đền anh đó :m040:

Giờ còn trang nirobux nữa ko biết anh có hứng tham gia ko nhể :m131:

Last edited by a moderator:
hom đi off em nói rồi mà :m147: Anh ko để tâm những gì Lehongphongvt nói gì cả! bắt đền anh đó :m040:

Giờ còn trang nirobux nữa ko biết anh có hứng tham gia ko nhể :m131:

Nirobux anh có rùi hheheehe cũng đang chơi

không hiểu mấy bác chơi thế nào mà phán khiếp thế....mình đang chạy thằng này đây...200ref bình quân mỗi thắng bi giờ thu 50-60$ từ ref chưa kể làm off nhé.nếu mún có lãi ở thằng này thì khuyên bạn nên up nên gold member nhé.
đầu tư 140$ nhé.up gold mất 90$,40$ thuê 200ref 10$ để phòng cho việc thay những con ref lởm.nói chung tháng đầu tiên sẽ lãi k đáng kể.và thu nhập sẽ ổn định từ tháng thứ 2 còn cóa kiếm ăn đc hay k thì còn tùy vào chiến thuạt củ bạn thui.vs lại thằng này bi giờ nó cũng đang có nhìu đổi mới vd như có thêm phần làm offer.còn về uy tín thì chắc khỏi phải bàn rùi nhé....off của nó nếu chịu khó thì cũng kiếm đc 2-5$ a day đó bạn...thế nhé nếu nói đầu tư vào 1 trang PTC nào đó thì mình sẽ chọn neobux đầu tiên...uy tín chính là điểm đầu tiên cần sét đến đó bạn.

không hiểu mấy bác chơi thế nào mà phán khiếp thế....mình đang chạy thằng này đây...200ref bình quân mỗi thắng bi giờ thu 50-60$ từ ref chưa kể làm off nhé.nếu mún có lãi ở thằng này thì khuyên bạn nên up nên gold member nhé.
đầu tư 140$ nhé.up gold mất 90$,40$ thuê 200ref 10$ để phòng cho việc thay những con ref lởm.nói chung tháng đầu tiên sẽ lãi k đáng kể.và thu nhập sẽ ổn định từ tháng thứ 2 còn cóa kiếm ăn đc hay k thì còn tùy vào chiến thuạt củ bạn thui.vs lại thằng này bi giờ nó cũng đang có nhìu đổi mới vd như có thêm phần làm offer.còn về uy tín thì chắc khỏi phải bàn rùi nhé....off của nó nếu chịu khó thì cũng kiếm đc 2-5$ a day đó bạn...thế nhé nếu nói đầu tư vào 1 trang PTC nào đó thì mình sẽ chọn neobux đầu tiên...uy tín chính là điểm đầu tiên cần sét đến đó bạn.
thật sự mình shock trước lợi nhuận của bạn đấy,có thể làm ít proof cho ae dc mở rộng tầm mắt ko,cũng đang theo cái này,cũng 200 ref mà lãi thua xa bạn

ok...thang' sau nhe'...thang nay dau tu them ref rui`.500ref rui` thang sau mong la` se coa' proof 100$ cho ae coi...

Pro là đây cho anh em học hỏi cái nào.:binhsua07:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week