Neonymous - Không yêu bitcoin, không tham gia!!

mô hình người trước sau trả người trước. sau này mà ko ai tham gia nữa ko có tiền trả => sụp
thất vọng cho cái mô hình, cái chương trình tưởng có j hay ho. chả khác nào tụi đa cấp
Bây h Paypal (avatar) hay gì khác chuẩn bị nhường chổ cho bitcoin rồi bạn nhé.

bitcoin nó có lên hay xún cũng chả liên quan j đến mô hình này cả.
bác chỉ lấy bitcoin ra làm cái mác, cái quảng cáo, vỏ bọc cho chương trình của bác. vì đơn giản bitcoin đang rất hot
chương trình này có thể áp dụng cho mọi loại tiền tệ trên thế giới chứ chả riêng j bitcoin
đều bác mún là dùng cái hot của bitcoin để thu hút mem để nuôi cái tòa nhà đa cấp của bác tránh sự sụp đổ. mà chắc chắn sẽ sụp đổ vào một thời điểm bất kỳ
khi đó bác là người ôm tiền dù có gì xảy ra. còn người đến sau sẽ là người lãnh đạn.
ai thích thì đi làm chuột bạch đi rồi xem các bạn có bik mình đang ở tầng thứ mấy của cái tháp đó

bạn dựa vào đâu mà nói chắc chắn vậy? :rolleyes:

bác ấy dựa vào đây :

[quote="jimymmak, post: 2945615, member: 11711"...đơn giản bitcoin đang rất hot[/quote]
Đúng là bạn thông minh, bitcoin đang rất hot

Các bạn cứ tham ja chủ đề nhé. Mình phải đi ăn chiều cái đã.

Đa cấp bản chất nó tốt. nhưng cũng phải làm việc. phải bỏ công sức phát triển hệ thống. mạng lưới. đó mới là đa cấp
Còn ngồi ko mà hưởng mà gọi là tốt à. ai cũng đc như thế thì xã hội đi làm j cho mắc công vậy. mỗi xóm làm cái mô hình như bác đủ sống. chính phủ mở mô hình như bác. rồi mỗi châu lục 1 mô hình. cả thế giới 1 mô hình. cả thế giới sẽ sống ai cũng có tiền mà ko phải làm j. quá đã ha

Bác ấy ở bển ý mà. Có j ôm tiền chạy như mấy admin site ai làm đc j bác ấy nào :D
Có cần em chém cho lòi bản chất lun không. hay tự giác tự hiểu đi dụ mấy ng như bác í

Khuyến cáo khách quan: "Hãy làm như bạn nghĩ, đừng làm như tôi nói"

Mình nhắc nhở 1 số bạn có hơi hướng xúc phạm người khác rồi :) Nếu các bạn ko thích thì có thể nói lên ý kiến nhưng chú ý văn phong nhé :)
Anh em giữ hòa khí đi :D

Thôi e cũng chốt vấn đề ở đây. vì có ng kiến nghị rồi.
Công việc của bác thì của bác nhưng mong bác trung thực tí.
Càng không nên quảng cáo quá đà. làm sai lệch thông tin. ảnh hưởng đến nhất là người mới bắt đầu.
Người nước ngoài scam VN ko nói đừng có người việt đi scam lẫn nhau.
Chốt vậy thôi. mong cái tháp của bác sẽ mãi mãi ko sao cho ae có tí cháo
Good luck

Mình nhắc nhở 1 số bạn có hơi hướng xúc phạm người khác rồi :) Nếu các bạn ko thích thì có thể nói lên ý kiến nhưng chú ý văn phong nhé :)
Anh em giữ hòa khí đi :D
Khi nào anh chứng minh được e nói sai e xin tự xử nhé :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,684
Latest member
manh234

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week