Net VIDCU dễ vào nhất cho ai chơi reup

cái này lúc đăng ký xong nó đều hiện thế mà, vì kênh đang xét duyệt nên chưa đăng nhập được nó hiện cái thông báo đấy. bạn cứ đợi mail nó trả lời đi
Không, lúc mới đăng kí nó báo pending mà, giờ thì nó từ chối rồi

Có lẽ cũng ko chấp nhận reup nữa

cái này lúc đăng ký xong nó đều hiện thế mà, vì kênh đang xét duyệt nên chưa đăng nhập được nó hiện cái thông báo đấy. bạn cứ đợi mail nó trả lời đi

Khi đợi nó để pending , con giờ nó từ chối lun rùi hả, chac ko cho reup nua

Mình có cái kênh này bị quiz đá toàn chấm than nên đưa về không công khai lâu rồi. kênh này hết tác dụng chưa mấy bác. lâu rồi cũng ko để ý nó nữa

Các bác kiếm net 15 hoặc net 30 mà chiến, chứ các net 45 hoặc 60 thì khỏi đi, nó đợi ăn của các bác 1 mớ xong nó đá ra.

Mình có cái kênh này bị quiz đá toàn chấm than nên đưa về không công khai lâu rồi. kênh này hết tác dụng chưa mấy bác. lâu rồi cũng ko để ý nó nữa

nếu kênh ngon mà bán reup, trạng thái kênh good thì vẫn có Net cho vào

nếu kênh ngon mà bán reup, trạng thái kênh good thì vẫn có Net cho vào
Nhưng bị quiz nó đá rồi, vả lại bị chấm than hết kìa bác. còn lại trạng thái kênh tất cả vẫn ổn. mà sao đối tác đã xác minh.

Nhưng bị quiz nó đá rồi, vả lại bị chấm than hết kìa bác. còn lại trạng thái kênh tất cả vẫn ổn. mà sao đối tác đã xác minh.

bạn thử đăng ký với thằng Music Nation xem :), ngoài ra mình test được 1 Net chắc chắn cho vào nhưng Net này hơi cùi mà ăn chia cao quá 50/50 nên chắc cho qua thôi :confused:

GG nó ko trả tiền thì Net nào mà pay dc
Mình chơi quiz và 1 số net nhỏ khác, view đều chủ yếu từ fanpage, thằng quiz nó trả tiền đều còn các net khác ko trả, thế bác nghĩ là gg ko trả cho net hay net cố tình ko trả mem.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week