Net VIDCU dễ vào nhất cho ai chơi reup

Miền Địa chỉ vidcu.tv
Chuỗi băm 46a692e918ecdb47e32a53685a4a80de
Tên miền đăng ký 2015/09/17 (15 ngày trước)
Tên miền Length 8 ký tự
Google Page Rank

Alexa Rank 15.357.378

IP THÔNG TIN ĐỊA CHỈ
Địa chỉ IP 119.59.120.23
Hostname ns109.hostinglotus.net
ASN AS56067
Chủ ASN 453 Ladplacout Jorakhaebua
Lục địa Á châu
Mã quốc gia
(TH) Thái Lan
Kinh độ vĩ độ 13,75 / 100,467
Thành phố Unknown
Vùng Unknown

Domain Address anyonenetwork.com
Hash String 7eafff244d46b8e8a0dbc012f736e2f6
Domain Registered 2015-09-09 (23 days ago)
Domain Name Length 17 characters
Google Page Rank

Alexa Rank 9,393,569

IP ADDRESS INFORMATION
IP Address 198.71.232.3
Hostname ip-198-71-232-3.ip.secureserver.net
ASN AS26496
ASN Owner GoDaddy.com, LLC
Continent North America
Country Code
(US) United States
Latitude / Longitude 33.6119 / -111.891
City Scottsdale
Region Arizona

Lạy mấy thánh, dính bản quyền ở mức độ nhẹ thì kênh vẫn xanh bình thường, nhưng đối với bọn net thì cứ vi phạm bản quyền là chúng nó đá thôi, nó đâu cần biết phân biệt nặng nhẹ. Có thể là bọn net bên phía bản quyền nó đi dạo chơi, gặp video mấy thánh bên net này nên nó mail qua bên đây yêu cầu xử lý thôi. Còn bọn net bên này cũng không phải dạng vừa, được thể đá ra ăn non luôn :D

Như các bạn đã biết, hiện nay kiếm tiền trên Youtube không còn lạ lẫm nữa nhưng quan trọng là phương thức bạn kiếm trên đó.
Với Adsense thì tiện lợi vì liên kết với nhiều dịch vụ khác của Google nhưng rủi ro cao thế nên lựa chon hàng đầu hiện nay là tham gia vào network.

Ưu điểm các Network là không có rủi ro bị khóa chức năng kiếm tiền như adsense nhưng lại có yêu cầu khá cao và channel phải đạt một yêu cầu nhất định nhất là sau khi youtube cập nhật thì các Net xét duyệt kênh vào ngày càng khó hơn, đặc biệt là đối với các bạn chơi reup. Thế nên mình sẽ giới thiệu các bạn 1 Network rất dễ dàng tham gia kể cả với kênh reup.

Trang chủ: http://vidcu.tv

Yêu cầu:
1. Channel có ít nhất 1 video bất kì, không bị bản quyền
2. Không có video nào bị chặn toàn cầu (các bạn vào trang youtube.com/features để xem nhé)
3. Kênh ít nhất 15 ngày tuổi

Tỷ lệ ăn chia Net:
- 70% đối với kênh nhỏ
- 80% đối với kênh tầm trung
- 90% đối với kênh lớn

Đặc biệt Net không có giới hạn hợp đồng, bạn có thể yêu cầu rời Net bất cứ khi nào bạn muốn, yêu cầu được xử lý trong 30 ngày.

Đăng kí net:
- Link Không Ref: http://dashboard.yt
- Link Ref: http://dashboard.yt/r/anhquan223

Click vào link trên bạn sẽ đến trang Dashboard để đăng kí. Bạn click vào ô màu đỏ "Login/Register with Google" sau đó chọn kênh mà bạn muốn đăng ký. Tiếp theo bạn điền thông tin cá nhân + email Paypal (Net này trả qua PP) của mình và chọn username để hoàn thành đăng ký.

Sau khi gửi, chậm nhất là 24h sau Net sẽ gửi thư mời và các bạn vào mục Dashboard trên Youtube và nhấn vào Learn more để tiến hành xác nhận vào Net.

Thông tin thêm về Pay của Net: Net trả tiền vào ngày 10 hàng tháng qua Paypal.

Mới nghiên cứu và đăng ký Net này nên chưa có proof, mọi người ai theo Net thì cùng chia sẻ đánh giá nhé.
Đã thử đăng ký tối qua sáng nay thì có lời mời vào Net

Kênh mình tạo từ hôm 21/9

minh dua 1 kenh chuot bach vao net cua ban thoi,con cai kenh dnag build chính thì xin vào quiz, quiz giờ mình vẫn còn 3 kênh

minh dua 1 kenh chuot bach vao net cua ban thoi,con cai kenh dnag build chính thì xin vào quiz, quiz giờ mình vẫn còn 3 kênh
thì kênh trong net này của mình cũng đang chuột bạch mà, quiz mình cũng còn 2 kênh

Mình chơi quiz và 1 số net nhỏ khác, view đều chủ yếu từ fanpage, thằng quiz nó trả tiền đều còn các net khác ko trả, thế bác nghĩ là gg ko trả cho net hay net cố tình ko trả mem.
Freedom và CNation die kênh ko trả nhe

nó bắt mang bằng chứng video thuộc sở hữu của mình

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week