Help Network CPA

K phải Net nào cũng Reg được....
Có rất nhiều Net reg được nhưng lại k cheat được
Có rất nhiều Net reg được,cheat được nhưng lại k pay !

K phải Net nào cũng Reg được....
Có rất nhiều Net reg được nhưng lại k cheat được
Có rất nhiều Net reg được,cheat được nhưng lại k pay !

cũng có 1 số ít net reg đc,cho cheat mà lại pay. chỉ là có ai share ko thôi

cũng có 1 số ít net reg đc,cho cheat mà lại pay. chỉ là có ai share ko thôi
sao cậu biết có net như thế? mà biết rồi thì còn hỏi làm gì nhỉ? :-?
tớ khuyên cậu nên tự kiếm chứ hỏi kiểu này chẳng ai giúp cậu được đâu, :)

cái gì cũng đọc và tự tìm hiểu đc rồi thì cần gì 1 cái forum nữa... toàn thấy bàn lùi

thảo nào reg toàn bị deny :binhsua35:
chia sẻ cũng có giới hạn của nó, chia ít $ còn đc có ai muốn chia vài k$ không?

sao cậu biết có net như thế? mà biết rồi thì còn hỏi làm gì nhỉ? :-?
tớ khuyên cậu nên tự kiếm chứ hỏi kiểu này chẳng ai giúp cậu được đâu, :)
đã reg 1 net vn mà ko làm nó tự del acc rồi,cũng ko nhớ net
đã kiếm, ko đc mới hỏi. chả nhẽ thằng newbie nào cũng tự thành pro mà ko hỏi?
chỉ biết 1 điều là có net cho cheat, nhưng test giữa hàng trăm net, mỗi net pay theo net30 thử hỏi đến bao h? cậu đã thử bjo chưa? chi bằng lên hỏi có thì có ko có thì cũng chả sao
thảo nào reg toàn bị deny
chia sẻ cũng có giới hạn của nó, chia ít $ còn đc có ai muốn chia vài k$ không?
thảo nào là thế nào?
có cần ai cho $ đâu, đây là lợi cả đôi bên. cũng biết trong forum cũng có chủ net. tớ reg net thì đôi bên cùng có lợi, thêm 1 ng reg thì mất mát gì đến miếng cơm của cậu sao? dĩ nhiên có những net private, nhưng cũng có những net cần hợp tác để lợi cả đôi bên, tôi lập topic này cũng để tìm những ng muốn 2 bên cùng có lợi. có gì sai?
p/s: topic nên để bàn luận vấn đề network chứ các cậu spam làm gì.có mỗi offers_hn rep là liên quan chút chút.những forum nc ngoài ng ta vẫn share cách reg net, call net ầm ầm đấy thôi chứ có giữ nhau làm gì đâu mà ng VN lại giữ mấy đồng bạc lẻ ah

Last edited by a moderator:
dạo này offer bị rình rập nhiều ghê :-<

chỉ biết 1 điều là có net cho cheat, nhưng test giữa hàng trăm net, mỗi net pay theo net30 thử hỏi đến bao h? cậu đã thử bjo chưa? chi bằng lên hỏi có thì có ko có thì cũng chả sao

thảo nào là thế nào?
có cần ai cho $ đâu, đây là lợi cả đôi bên. cũng biết trong forum cũng có chủ net. tớ reg net thì đôi bên cùng có lợi, thêm 1 ng reg thì mất mát gì đến miếng cơm của cậu sao? dĩ nhiên có những net private, nhưng cũng có những net cần hợp tác để lợi cả đôi bên, tôi lập topic này cũng để tìm những ng muốn 2 bên cùng có lợi. có gì sai?
p/s: topic nên để bàn luận vấn đề network chứ các cậu spam làm gì.có mỗi offers_hn rep là liên quan chút chút.những forum nc ngoài ng ta vẫn share cách reg net, call net ầm ầm đấy thôi chứ có giữ nhau làm gì đâu mà ng VN lại giữ mấy đồng bạc lẻ ah

Thì nếu đc bạn hãy lên các forum nước ngoài và thu thập thông tin :| Chắc chắn là sẽ có nhiều thông tin bổ ích rồi :-??
Còn affpaying có thật là đủ các net k? :m131: ở trong đó toàn là TOP NET đó bạn :m131: các net 2,3 sao/5 sao thì bạn hãy đọc review xem :m131: không pay chậm thì scam :m131:

hầu như 90% net là uy tín, chẳng qua bạn gọi nó scam bởi vì bạn cheat nó nên no ko paid tiền thôi, làm traffic sạch paid 100%

thảo nào là thế nào?

Forum Nước ngoài họ share là vì ko cheat như VN ta ....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week