Help Nếu tôi là affiliate manager ...

paynet2012

Junior
Reactions
53
MR
0.132
Xin chào.

tình hình hiện tại có nhiều người đang lo về vụ net chưa paid . Theo suy tính của tôi thì các net như BLVD, Radium, Super Sonic, Matomy ... đang gặp phải complaint từ partner network về chất lượng các lead. Lý do : các bạn muốn kiếm tiền nhiều, mà lại lười biếng. Cả admin lẩn member.

Các bạn ỷ lại vào các tool auto roboform. đã làm cho các lead trở nên trơ trẻn... Thiếu tính chân thực . Fraud làm sao mà người ta nhìn vào ko biết or chí ít là phải có time để phát hiện . Đằng này fraud 1 cách công khai . Lý do radium, blvd, matomy ko block acc của các bạn là họ đang cấu kết với nhau để rút tiền từ network partner . Chứ họ ko tốt lành gì đâu. Bạn làm được 1K thì họ đã ăn của bạn 1K rồi.

Vậy mà nhiều người tự nhận mình là pro offer. làm con nào lead con nấy, bộ lead là sẽ được pay à. Nực cười.

Member ăn xổi quá nhiều . Chỉ nghĩ đến cá nhân mình. Ko quan tâm đến site của admin sẽ ra sao . ăn được hôm nay thì mừng như cha chết =)) .

Câu cuối : nếu tôi là affiliate manager thì ... chả có thằng nào fraud được :) mặc dù mình ko pro như các bạn ^^ ... Nói thế để thấy các network incent đã làm ngơ như thế nào :)

Phải nói nhé. Các net như vậy chuyện scam là sớm muộn . Nhìn gương Incentreward mà xem :) . Nếu bạn đăng ký với network lớn. Gặp application của bạn họ để chế độ auto decline luôn =))

Nếu là net khủng. cở clickbooth thì họ accept .. nhưng làm được balance qua cuối tháng sau họ block acc > tiền đó AM hưởng :D ngon vãi... Mình có làm AM nên biết ^^ . vào BHW mà xem ;))

Last edited by a moderator:

Alvis16

Newbie
Reactions
58
MR
0.000
chán chả thèm nói :)) mấy ông mới làm đc tháng đầu cứ nhặng cả lên, kêu ca thì giải quyết đc cái gì, netwall nào thì chả thế toàn pay tầm ngày 8-15 hàng tháng. có thằng blvd thì đợt này nó đang thay nhiều nhân sự nên delay vài hôm. nó cũng đang bận upgrade SV.Mấy bố làm cứ như đến ngày tận thế không bằng, Nhảm vc

chán chả thèm nói :)) mấy ông mới làm đc tháng đầu cứ nhặng cả lên, kêu ca thì giải quyết đc cái gì, netwall nào thì chả thế toàn pay tầm ngày 8-15 hàng tháng. có thằng blvd thì đợt này nó đang thay nhiều nhân sự nên delay vài hôm. nó cũng đang bận upgrade SV.Mấy bố làm cứ như đến ngày tận thế không bằng, Nhảm vc

:binhsua21: bác đúng là

RaDi

Banned
Reactions
39
MR
0.000
:binhsua20:mấy người đi trước toàn bảo ngươi sau không được cheat thực tế thì đi trước cheat cho nát rồi đến khi nát hết không còn cheat được nữa thì bảo là không nên cheat

"các bạn không nên cheat mà nên chơi thực bla bla bla" nhưng câu nói kiểu này nhan nhản:binhsua15: và nó không có ý nghĩa gì cả

=))

tôi cũng đang cheat này :D tôi ko thích giả nhân giả nghĩa đâu :)) nghề là frauder thì nói frauder .
P/s: mình chỉ chia sẻ những gì mình thấy và đã thật sự trải nghiệm thôi.

lehieu1991

Banned
Reactions
42
MR
0.000
chat nhiều với thớt thấy hiểu ra nhiều cái .:binhsua12: cần thay đổi suy nghĩ về offer còn thay đổi như thế nào thì chưa biếc :binhsua21:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week