Ask Newbie cùng thảo luận về công việc có thể tìm được trên MMO4ME

nói thật bạn làm thuê thì thà ra xã hội làm thuê còn lợi ích hơn. Còn pro thì mình nghĩ những ng nào làm ít mà kiếm nhiều mới gọi là pro chứ ko phải hì hục mười mấy tiếng/ ngày mà nhiều $ thì cũng ko đáng

nếu tin mình bạn sẽ trở thành pro. pro có 2 kiểu. 1 cheat. 2 thật. kiểu pro số 1 sẽ ko sống đc lâu nếu site fix lỗi. pro loại 2 no cheat sẽ sống đc lâu m trên diễn đàn mình nhiều người như vậy. mình vừa cheat vừa thật. kết hợp cả 2 kiểu. bạn chịu khó học cách tìm kiếm và đọc tiếng anh là bạn làm đc ngay. nguyên tắc kiếm tiền của mình: ko đầu tư dù chỉ là 1 đồng. liên tục cập nhật site mới. không mua bán bất cứ phần mềm gì kể cả vpn. trên diễn đàn mình có rất nhiều người giống tớ. họ cũng chia sẻ nhưng newbie không chịu đọc và tìm kiếm nên chính newbie đã bỏ qua những cơ hội vàng.
ak quên , chơi với ông này 1 lần rồi , tuy không được tiền nhưng thấy ông tận tình chỉ bảo ra phết :D. Thanks !

nhớ lại hồi ấy, cả tháng mới kiếm dc 6 --> 10$ nhưng vẫn ko nản, vẫn miệt mài làm, cũng bế tắc ngõ cụt lắm, hoàn cảnh đẩy đưa sao gặp dc 1 sư phụ tốt, chia sẽ 1 số kiến thức đang rất cần thiết, thế là đi lên luôn :)

mỗi người một cách bước vào nghề , tớ cũng như cậu thớt cũng bị lừa những bước đầu , nhưng rồi cũng gặp một người , mặc zù người đó cũng là lợi dụng mình ngay từ đầu , nhưng đó cũng là bước ngoặt luôn , làm site off cho mình solo ngay từ cái nhìn đầu tiên và cái giá thì quá chát , nhưng cũng từ đó mà mình cố gắng mày mò tự solo tự làm admin một thành viên ===> và từ đó đến nay chửa đi làm thuê cho ai cả và cũng kiếm được rất nhiều kinh nghiệm (dài dòng vãi ^^)

chúc bác thớt kiếm được nghề kiếm cơm nhé

Qua một vài thời giạn lướt 4rum , học hỏi kinh nghiệm , tham gia dự án ... trên mmo4me
ban đầu mình là 1 newbie >>> tới nay vẫn chỉ là 1 newbiew (WHY) mình tiếp thu kém chăng ?
1. tham gia PTC ban đầu hý hửng , sau >>>kết quả thu về là lâu được pay dẫn đến chán nản
2. tham gia offer mua sock + nhờ thớt mua hộ cầm pin >>> kết quả ko thấy mặt thớt đâu . hoặc cứ loanh quanh rồi biến mất hút
3. tham gia like fanpage , like youtube >>> kết quả ngày thu đc không đến 1$ công bỏ ra quá lớn , đang làm site bất đắc kỳ tử
>>> chốt lại sau một thời gian thấy các pro hướng dẫn ko nhiệt tình , toàn muốn hưởng lợi từ newbie và mãi một vòng luẩn quẩn newbie thì vẫn là newbie . AE nào có suy nghĩ như mình ko ???

mình cũng là new trên dd này. chơi PTC thuê 20$=100 ref. 30 ngày đc có 20$ chán lắm đây. Còn chơi ko bỏ tiền ra còn chán hơn

Cậu tham gia mmo từ khi nào. Cậu đã thử hết các hình thức trong 4room chưa. Biết đâu có thể cậu là pro của 1 thể loại nào đấy mà chính cậu không biết.
Qua box captcha nhiều người gõ captcha ngày cũng có thể kiếm được tầm 10$--> đấy nhá. Vẫn nhẹ nhàng hơn culi
Thời đại nào cũng không thể toàn là pro được mà vẫn rất cần có newbie như chúng mình.

Lấy đâu ra trang cạp cạp ngày 10$ thánh? em Cạp cạp bỏ qua PTC nè

Sao

thấy đông người dùng lắm
bubblews tớ chơi đoàng hoàng cẩn thận , đủ pay hẳn 2 lần . Nhưng nó biệt vô âm tín :D . Tiền đâu nó trả cho Việt Nam chúng mình =)) . Nếu bạn được pay thì cứ chơi , riêng tớ thì không nghĩ đến nó nữa rồi

nhớ lại hồi ấy, cả tháng mới kiếm dc 6 --> 10$ nhưng vẫn ko nản, vẫn miệt mài làm, cũng bế tắc ngõ cụt lắm, hoàn cảnh đẩy đưa sao gặp dc 1 sư phụ tốt, chia sẽ 1 số kiến thức đang rất cần thiết, thế là đi lên luôn :)
4rum này em hâm mộ 4 người nhất! 1 là bác người chuyên làm từ thiện! , 2 là bác @Trung_Peter hay giúp người,3 là bác @tunvit tốt bụng! hết Z mượn vài Z cũng cho mặc dù k thân, ít nc :3! 4 là sư phụ @begs_nt mới quen biết mấy ngày nhưng chĩ ytb tận tình! sẽ ráng theo để thành công :3 :D

bubblews tớ chơi đoàng hoàng cẩn thận , đủ pay hẳn 2 lần . Nhưng nó biệt vô âm tín :D . Tiền đâu nó trả cho Việt Nam chúng mình =)) . Nếu bạn được pay thì cứ chơi , riêng tớ thì không nghĩ đến nó nữa rồi
ông có site nào ngon chỉ dạy t đi:D

4rum này em hâm mộ 4 người nhất! 1 là bác người chuyên làm từ thiện! , 2 là bác @Trung_Peter hay giúp người,3 là bác @tunvit tốt bụng! hết Z mượn vài Z cũng cho mặc dù k thân, ít nc :3! 4 là sư phụ @begs_nt mới quen biết mấy ngày nhưng chĩ ytb tận tình! sẽ ráng theo để thành công :3 :D
hehe có người mách nước kìa :D . Anh em bái sư đi thôi :)

mình cũng newbie cũng tự mày mò từng chút một cái gì ko hiểu lại vào forum hỏi hên thì gặp pro bày cho, xui thì lần sau hỏi lại :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week