Ask Newbie cùng thảo luận về công việc có thể tìm được trên MMO4ME

mrteo

Hero
Reactions
478
MR
0.004
Mấy năm trời vẫn ở với capcha nè:Đ

mmo4men

Banned
Reactions
36
MR
0.000
tuyển 3 ông bạn qua chiến site mới đặc biệt đây. Ko tuyển nhiều tránh nát site, ko đầu tư, ai xin thì inbox mình sẽ xét
p/s: gạch đá nhẹ tay, các bác ko chiến thì đừng phi em nó scam nhé, e ko có thu phí tổn gì sất ạ :D

vamnt1

Hero
Reactions
429
MR
0.220
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
sr bà con. Onl đt + lag nên gửi nhầm topic. Đã edit

Last edited:

totolo

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
tuyển 3 ông bạn qua chiến site mới đặc biệt đây. Ko tuyển nhiều tránh nát site, ko đầu tư, ai xin thì inbox mình sẽ xét
p/s: gạch đá nhẹ tay, các bác ko chiến thì đừng phi em nó scam nhé, e ko có thu phí tổn gì sất ạ :D
đã inbox, mong bác hướng dẫn :D

oferleads

Banned
Reactions
64
MR
0.000
Thật chất thì các bạn đã mất công nghiên cứu và chiến offer thì đừng tìm site offer mà tìm site PPD mà chiến. các bạn có thể lên site http://affpaying.com, rồi ấn vào chỗ có hình cái Khóa đó. ở đó là những site PPD, các bạn cứ chiến đi. Ban acc thì mới có kinh nghiệm. lúc đầu mình vào tuần cũng kiếm được 200$, nhưng nó Ban acc cho vài lần cũng chán lắm. mà cái này tự chiến thì xác định 50/50 thôi, không ai giám chắc 100% là acc sẽ tồn tại mãi mà không die cả. nên cũng đừng nản lòng. so về giá thì offer thấp hơn rất nhiều so với PPD. nếu site PPD giá 1 con offer tầm 1$ thì ở site offer giá nó chỉ tầm 0.2$ là căng. mình chỉ khuyên được các bạn như vậy.
mình đang định làm một website chuyên về hướng dẫn đăng ký chiến từng offer một, và làm sao để giảm thiểu tối đa bị banner acc, nhưng như thế thì sợ các site PPD sẽ nát bét, lúc đó info Vietnam cũng ra đi hết :(.

DoremonNobita

Junior
Reactions
63
MR
0.000
Thật chất thì các bạn đã mất công nghiên cứu và chiến offer thì đừng tìm site offer mà tìm site PPD mà chiến. các bạn có thể lên site http://affpaying.com, rồi ấn vào chỗ có hình cái Khóa đó. ở đó là những site PPD, các bạn cứ chiến đi. Ban acc thì mới có kinh nghiệm. lúc đầu mình vào tuần cũng kiếm được 200$, nhưng nó Ban acc cho vài lần cũng chán lắm. mà cái này tự chiến thì xác định 50/50 thôi, không ai giám chắc 100% là acc sẽ tồn tại mãi mà không die cả. nên cũng đừng nản lòng. so về giá thì offer thấp hơn rất nhiều so với PPD. nếu site PPD giá 1 con offer tầm 1$ thì ở site offer giá nó chỉ tầm 0.2$ là căng. mình chỉ khuyên được các bạn như vậy.
mình đang định làm một website chuyên về hướng dẫn đăng ký chiến từng offer một, và làm sao để giảm thiểu tối đa bị banner acc, nhưng như thế thì sợ các site PPD sẽ nát bét, lúc đó info Vietnam cũng ra đi hết :(.
:(

kiroko

Junior
Reactions
13
MR
0.000
mình mới vào đc 1 tuần nay này :)
lúc đầu còn ko biết sock là gì, change ip là gì nè, adward, redeem, prof......... bla bla
hôm đầu thì ngồi search các kiểu, hôm sau cũng vậy, đến hôm thứ 3 thì off đc 4,75$ đến h chưa đc thêm $ nào
:v

TTK

Junior
Reactions
116
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
bằng thời gian này 1 năm trươc mình cũng là newbie affiliate và cũng loanh quanh ở Warrior Forum, may mắn hơn bạn là mình học hỏi khá nhiều thứ hay ho ở đó, họ chia sẻ khá nhiệt tình và chủ yếu là bạn phải ham học hỏi, sáng tạo + take action. Chúc bạn sớm qua thời Newbie ^_^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week