Spotlight newbie hỏi pro cheat PTU ngày vài nghìn lượt daw....

Status
Not open for further replies.

nongthanhhoa

Banned
Reactions
967
MR
0.000
tình hình là tớ mới chơi PTU vài ngày thôi.

hôm nay tớ có 3 con vps khá ngon :D... tớ lập 1 nick wupload mới toanh mua tk primeum add vào 3 IDM ở trên đó rồi, chay auto daw mỗi vps hơn 100 file. đến giờ là đc gần 600 lượt daw rồi. tiền acc wupload chính vẫn tăng tiền rất đều.

chắc đây không phải tớ nghĩ ra đầu tiền. và chắc mọi ng cũng làm rồi nên tớ muốn hỏi ai đã làm xem có đc pay không để em đỡ mất công :D

tk của mình hơn 2k file rồi bạn ah. chém gì?? ai bảo mỗi file chỉ đc 1 lần daw/ngày? nếu bạn k tin thì teamview cho mà xem. . daw trên sever bọn nó cũng nhanh lắm.

tk của mình hơn 2k file rồi bạn ah. chém gì?? ai bảo mỗi file chỉ đc 1 lần daw/ngày? nếu bạn k tin thì teamview cho mà xem. . daw trên sever bọn nó cũng nhanh lắm.

tk free down thì 1 file tính là 1 lượt :| tk pre down thì 100 file 1k file nó cũng chỉ tính 1 lượt/day :|

nói như bạn thì 1IP chỉ tính 1 lượt daw 1 ngày hả? sao tiền vẫn tăng? thử daw file rồi thấy tiền lên nên hỏi xem

For free users that download from Wupload, we count multiple downloads from the same IP address. Only completed downloads are counted. We count one download per premium user every 24 hours :m187:

tình hình là tớ mới chơi PTU vài ngày thôi.

hôm nay tớ có 3 con vps khá ngon :D... tớ lập 1 nick wupload mới toanh mua tk primeum add vào 3 IDM ở trên đó rồi, chay auto daw mỗi vps hơn 100 file. đến giờ là đc gần 600 lượt daw rồi. tiền acc wupload chính vẫn tăng tiền rất đều.

chắc đây không phải tớ nghĩ ra đầu tiền. và chắc mọi ng cũng làm rồi nên tớ muốn hỏi ai đã làm xem có đc pay không để em đỡ mất công :D
Thật là ........ nguy hiểm :|

---------- Post added at 11:43 PM ---------- Previous post was at 11:42 PM ----------

nói như bạn thì 1IP chỉ tính 1 lượt daw 1 ngày hả? sao tiền vẫn tăng? thử daw file rồi thấy tiền lên nên hỏi xem
Post cái proof lên xem nào ... ngồi đấy mà nói suông lợn mới tin

her vui đêý sắp có gạch xây nhà nữa rồi :D

thật đó bạn thử lấy link của bạn vào vps daw phim về xem. đảm bảo 100% lên lượt daw. mình k nguy hiểm. mình hỏi xem làm vậy có được k thôi. vì nó vẫn tính tiền cho mình

được thì 3 vps chạy cũng tít con ngon ngon một ngày cũng vài ngìn lượt x 3 lên, ac, ac, ac, ac
100$/ day. ai cũng bỏ nhà chơi PTU

thật đó bạn thử lấy link của bạn vào vps daw phim về xem. đảm bảo 100% lên lượt daw. mình k nguy hiểm. mình hỏi xem làm vậy có được k thôi. vì nó vẫn tính tiền cho mình
Bạn nhầm chắc ... không có chuyện ấy đâu. đề nghị xem lại nhé :( .

uh. vừa chuyển cái thema lên 3 cái vps để cắm auto cho đỡ tốn tiền tiện nè. thử hỏi xem nếu đưa link vào daw vài trăm file liệu có ổn k? ip toàn mỹ nha. chứ ai rảnh đâu mà lập toppic vô nghĩa

uh. vừa chuyển cái thema lên 3 cái vps để cắm auto cho đỡ tốn tiền tiện nè. thử hỏi xem nếu đưa link vào daw vài trăm file liệu có ổn k? ip toàn mỹ nha. chứ ai rảnh đâu mà lập toppic vô nghĩa

Từ khi thằng này chơi . PTU lại lắm topic nhảm do nó lập nên. toàn nhảm. *** mà đòi chơi PTU. cút đi cho nước nó trong

nếu đc bạn cứ show ảnh trong tk lên cho ae đỡ thắc mắc,trả lời đỡ lạc chủ đề có phải hơn hok:binhsua144:

Từ khi thằng này chơi . PTU lại lắm topic nhảm do nó lập nên. toàn nhảm. *** mà đòi chơi PTU. cút đi cho nước nó trong

ơ cái DKM khiến mày đọc ah. mà tao hết tiền nên chơi ptu k được hả? ảnh hưởng mày không? tao không bít thì hỏi thế thôi.mà mày nói được vậy ah.

Last edited by a moderator:
Được thì cứ vậy mà down , ngày down 1k files là đủ rồi , cái này chắc cũng nhiều người nghĩ tới rồi , thằng Willy có gà đâu .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,531
174,814
Latest member
LongTu92

Most viewed of week

Most viewed of week