Newbie lạc lối về offer android cần 1 đàn anh đi trc chỉ đường

Đã từng gặp nhiều thằng ăn shit đá bô mà thấy cảnh này cũng thấy rưng rưng nhưng chỉ dám up cho thớt =]]

Last edited:
chài, chủ thớt thay avatar ngậm điếu thuốc 3 số rồi à

thế thì sắp có sư phụ rồi đấy, cố chăm chỉ lên nhé bạn, MMO rất cần sự chăm chỉ, vd như mình 3 rưỡi sáng vẫn ngồi comment nè, ngày nào cũng phải cày tới 9,10h sáng mới đi ngủ

trước mắt mà chưa có ai cho theo thì ngồi gõ captcha, ngày chắc cũng dc 5$ = 100k (ngồi gõ tầm 6~8 tiếng), hoặc 2,5$ (3~4 tiếng) đủ tiêu xài cho cs sinh viên

à quên P/S: gõ captcha kiếm tiền ăn, xong rảnh nghiên cứu tìm hướng đi riêng, hoặc độc đáo ít bị cạnh tranh... để tìm ra cách kiếm $ ngon, mình 1 thời cũng như thế.

Pro also from a hard newbie

và mình là 1 normalbie :D

.

Last edited:
chài, chủ thớt thay avatar ngậm điếu thuốc 3 số rồi à

thế thì sắp có sư phụ rồi đấy, cố chăm chỉ lên nhé bạn, MMO rất cần sự chăm chỉ, vd như mình 3 rưỡi sáng vẫn ngồi comment nè, ngày nào cũng phải cày tới 9,10h sáng mới đi ngủ

trước mắt mà chưa có ai cho theo thì ngồi gõ captcha, ngày chắc cũng dc 5$ = 100k (ngồi gõ tầm 6~8 tiếng), hoặc 2,5$ (3~4 tiếng) đủ tiêu xài cho cs sinh viên

.
Cày 5 ngày chưa được 5k code
4h 1 ngày, nản quá
Có gì cho em theo zới

gõ captcha kiếm tiền ăn, xong rảnh nghiên cứu tìm hướng đi riêng, hoặc độc đáo ít bị cạnh tranh... để tìm ra cách kiếm $ ngon, mình 1 thời cũng như thế.

Cày 5 ngày chưa được 5k code
4h 1 ngày, nản quá
Có gì cho em theo zới

gõ captcha kiếm tiền ăn, xong rảnh nghiên cứu tìm hướng đi riêng, hoặc độc đáo ít bị cạnh tranh... để tìm ra cách kiếm $ ngon, mình 1 thời cũng như thế.

THì đúnh là như dậy mà, đã hiểu ý cậu từ lâu rùi... kaka
Hy vọng 1 ngyaf được ngẩng cao đầu như cậu

THì đúnh là như dậy mà, đã hiểu ý cậu từ lâu rùi... kaka
Hy vọng 1 ngyaf được ngẩng cao đầu như cậu

=> có rất nhiều cách kiếm tiền:
chiến Youtube
Uploader: phần mềm, phim, phò các kiểu
Ads quảng cáo từ web riêng làm phim, blog...
Affilate, resell kiếm vài chục % khi bán giúp 1 sản phẩm cho web có tính aff
Bán áo thun cho dân US (sunfrogshirts.com, teespring.com, teechip...)
.............cả đống cách
quan trọng là tìm cách nào hợp với bản thân, để có đam mê, tìm tòi, học hỏi và phát huy dc tiềm năng, và có sáng tạo, chăm chỉ, thì đến lúc tìm dc hướng đi phù hợp với bản thân = sẽ có:

nhào zô đi anh :p

.

làm off thì k nhất thiết cứ phải là android hay IOS, pc vẫn ăn đều mà kém gì đâu :-s chủ yếu là do kĩ năng thôi :3

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,696
174,979
Latest member
robert1717

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week