Newbie lạc lối về offer android cần 1 đàn anh đi trc chỉ đường

chài, chủ thớt thay avatar ngậm điếu thuốc 3 số rồi à

thế thì sắp có sư phụ rồi đấy, cố chăm chỉ lên nhé bạn, MMO rất cần sự chăm chỉ, vd như mình 3 rưỡi sáng vẫn ngồi comment nè, ngày nào cũng phải cày tới 9,10h sáng mới đi ngủ

trước mắt mà chưa có ai cho theo thì ngồi gõ captcha, ngày chắc cũng dc 5$ = 100k (ngồi gõ tầm 6~8 tiếng), hoặc 2,5$ (3~4 tiếng) đủ tiêu xài cho cs sinh viên

à quên P/S: gõ captcha kiếm tiền ăn, xong rảnh nghiên cứu tìm hướng đi riêng, hoặc độc đáo ít bị cạnh tranh... để tìm ra cách kiếm $ ngon, mình 1 thời cũng như thế.

Pro also from a hard newbie

và mình là 1 normalbie :D

.
3 rưỡi sáng ngồi check list "hàng" chưa xong, vừa check vừa weitei rồi tranh thủ capt đc tí. Bác này là đi lên từ "hardcore" newbie đó thớt =))

3 rưỡi sáng ngồi check list "hàng" chưa xong, vừa check vừa weitei rồi tranh thủ capt đc tí. Bác này là đi lên từ "hardcore" newbie đó thớt =))

check "hàng" mà vẫn còn gõ captcha nữa cơ à, vơ vét kinh nhỉ :D

.

hết nói
cứ bỏ thời gian và công sức ra tìm hiểu android đi, sau 1 năm sẽ co kết quả
người ta chỉ hết mình thì 1 tháng
ai có tiền thì mua thời gian
ko co gì chắc chắn
ngoài đời chưa có gì khẳng định ônt định hơn mmo cả
nếu ônt đỉnh sao có nguòi chi cả hơn 100 chai để đi làm luong tháng 3 chai làm nhà nước
đói kém lắm hả pro thì cần gì nhận đệ thu phí cứ tà tà cạp đi tự làm tự ăn hay là phong cách pro bình định là như vậy , thích giao lưu chơi trình cỡ nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,696
174,979
Latest member
robert1717

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week