Referrer Newbie....PRo SEO SỜ RIN bơi hết vào đây.......

khoảng 20% từ số tiền của pác thôi :)... Ref ủng hộ mình nhé.....:binhsua11:
Ông bị điên Cmnr :m131:
Lấy đâu ra mà 20% thế.Ông ko đọc câu hỏi của người ta ah?Đc bao nhiêu từ 30Rup của Ref mà ông bảo 20% có mà giàu tướng.Ai người ta dám Ref :m131:
5% từ F1.Tức là F1 làm đc 100 Rup thì ông mới đc 5Rup thôi.Và lại còn tự động RB theo Rating nữa.
Xong giờ ông lại còn Bonus lại nữa.Thì chả ai thiệt cả?Mình tuyển Ref chỉ lợi và cần ở cái RaTing thôi :m003:
Nói rõ cho 1 số Newbie hiểu?Không lại nghĩ làm Ref là làm bố người ta :m131:

khoảng 20% từ số tiền của pác thôi :)... Ref ủng hộ mình nhé.....:binhsua11:

Bố khỉ, rating từ 299 trở xuống thì được có 5% từ ref thôi, từ 300 trở lên mới được 10%, bấm vào rating thì sẽ ra cái bảng mà nhìn

nói chung tuyển newbie và rb tối đa 80% thì còn lại cũng chả bao nhiêu, nhưng thiệt hại thì khá lớn vì mỗi ngày làm job lại thấy có vài cái từ chỗ cho ip VN làm chuyển sang cấm

Last edited by a moderator:
Ông bị điên Cmnr :m131:
Lấy đâu ra mà 20% thế.Ông ko đọc câu hỏi của người ta ah?Đc bao nhiêu từ 30Rup của Ref mà ông bảo 20% có mà giàu tướng.Ai người ta dám Ref :m131:
5% từ F1.Tức là F1 làm đc 100 Rup thì ông mới đc 5Rup thôi.Và lại còn tự động RB theo Rating nữa.
Xong giờ ông lại còn Bonus lại nữa.Thì chả ai thiệt cả?Mình tuyển Ref chỉ lợi và cần ở cái RaTing thôi :m003:
Nói rõ cho 1 số Newbie hiểu?Không lại nghĩ làm Ref là làm bố người ta :m131:

Ối đệc mợ. :binhsua37: Nhìn lộn sang lướt sóng vs kiểm tra :binhsua32:

- - - Updated - - -

Bố khỉ, rating từ 299 trở xuống thì được có 5% từ ref thôi, từ 300 trở lên mới được 10%, bấm vào rating thì sẽ ra cái bảng mà nhìn

nói chung tuyển newbie và rb tối đa 80% thì còn lại cũng chả bao nhiêu, nhưng thiệt hại thì khá lớn vì mỗi ngày làm job lại thấy có vài cái từ chỗ cho ip VN làm chuyển sang cấm

Vẫn còn rất nhiều job không cấm VN mà... Cứ thoải mái đi.........

có 1 số bác bảo chuyển sang tool bản mới phải add job lại mệt nên xin đính chính luôn là dữ liệu từ mấy file txt dùng dc ở mọi phiên bản tool nhé (trừ 1 số bản tool có biến hóa theo yêu cầu của 1 số bác cho 1 số mục đích khác) :D

có 1 số bác bảo chuyển sang tool bản mới phải add job lại mệt nên xin đính chính luôn là dữ liệu từ mấy file txt dùng dc ở mọi phiên bản tool nhé (trừ 1 số bản tool có biến hóa theo yêu cầu của 1 số bác cho 1 số mục đích khác) :D

Tool ms quá gọn :)) cắt hết phần thừa.... Nhưng thêm được một số chức năng nữa thì quá đẹp....:binhsua37:

- - - Updated - - -

Update cho những ae nào kéo job của mình về làm thì nhớ kiểm tra trước khi làm nhé.... Có một số job đã cấm IP VIỆT:binhsua32:.... Haizzzzzz

Roài dần dần jobs seo nó cấm ip việt hết thôi =))

Đang rảnh vào ném đá chủ thớt phát :m181:

like. chúc bác tuyển nhiều ref

cho hỏi chủ thớt tí, bạn nói làm 1h/1$ thì làm kiểu gì mà ghê vậy.
1$~30rub bây giờ toàn 0,50rub/1job những job cao cao tí là nó không cho VN làm, hoặc có nhưng rất chi là ít. Thế làm bạn làm ~50-60 job/1h <=> ~1job/1p à ??? mình cũng làm được 1 thời gian rồi, những vẫn gà lắm với lại làm nhanh quá sợ nó ban. Có gì cho mình học hỏi với nha :D

cho hỏi chủ thớt tí, bạn nói làm 1h/1$ thì làm kiểu gì mà ghê vậy.
1$~30rub bây giờ toàn 0,50rub/1job những job cao cao tí là nó không cho VN làm, hoặc có nhưng rất chi là ít. Thế làm bạn làm ~50-60 job/1h <=> ~1job/1p à ??? mình cũng làm được 1 thời gian rồi, những vẫn gà lắm với lại làm nhanh quá sợ nó ban. Có gì cho mình học hỏi với nha :D

Máy của mình có thể bật đưuọc 8-10 job một lúc..... Job nào làm xong mình cũng treo khoảng 5-7p rồi mình nộp b/c... Có một số job có thể nộp sớm hơn.....:binhsua35: Job của mình cũng phải có 10-20 job 0.7-1rub nên kiếm cũng nhanh mà......

Máy của mình có thể bật đưuọc 8-10 job một lúc..... Job nào làm xong mình cũng treo khoảng 5-7p rồi mình nộp b/c... Có một số job có thể nộp sớm hơn..... Job của mình cũng phải có 10-20 job 0.7-1rub nên kiếm cũng nhanh mà......
cậu làm 1 lần cả chục job vậy ak pro thật !! mình 3 job là chóng mặt ak !!

Dùng HMA chiến SEO ngon nhé b.... Mình vẫn đang dùng.... :binhsua44:

cho mình hỏi tốc độ thế nào? bạn làm một giờ được bao nhiêu job? mà khi đăng kí mình đăng kí là Viet Nam thì dùng IP US có sao ko nhỉ?

cậu làm 1 lần cả chục job vậy ak pro thật !! mình 3 job là chóng mặt ak !!

:m131: Mở bao nhiêu tab... bấm bn GA nhớ hết rồi.... Sao loạn hả pác.... Làm thì tập trung vào làm... Hôm nào lười lười thì vừa làm vừa xem....:m131: Cho đỡ nản thôi :m122:

- - - Updated - - -

cho mình hỏi tốc độ thế nào? bạn làm một giờ được bao nhiêu job? mà khi đăng kí mình đăng kí là Viet Nam thì dùng IP US có sao ko nhỉ?

Tốc đọ phụ thuộc vào độ thuần thục của b + tốc độ của máy nữa nhé....Đk là IP VIỆT nhưng lúc làm job fake US... Cái này thì còn tùy thuộc vào thằng chủ job.... Khó tính thì nó t/c luôn:binhsua35:

- - - Updated - - -

Mình newbie cần trợ giúp :binhsua41:

Newbie chỗ nào:m131:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week