Referrer Newbie....PRo SEO SỜ RIN bơi hết vào đây.......

à cho mình hỏi luôn, cứ lâu lâu ads của GG nó lại chuyển thành link amazon. Lúc đó mình nên làm thế nào, click nó có trả tiền không vì tất cả các trang có ads GG đều thành link đó.

Bạn có thể chia sẽ thêm về cấu hình máy và đường truyền của bạn để ae newbie đầu tư chiến seo với.
Thanks bạn, chúc bạn kiếm nhiều ref!

Bạn có thể chia sẽ thêm về cấu hình máy và đường truyền của bạn để ae newbie đầu tư chiến seo với.
Thanks bạn, chúc bạn kiếm nhiều ref!

Cái quan trọng là RAM b à... Vì phải bật nhiều tab.... Còn đường truyền thì hiện tại mình đang dùng mạng trọn gói 2.5Kbps

Có dùng thì càng tốt.. Không có cũng không sao đâu b....:binhsua121:

mình nghĩ là hơn nhiều chứ, nếu có VPN thì mình không phải làm các job ít tiền nữa mà ít nhất cũng phải 0.75 rub, như vậy năng suất mỗi tiếng sẽ cao hơn. với giá cả hiện nay $4/tháng (VPN HMA) thì khoản đầu tư này ko đáng bao nhiêu với lợi nhuận thu được. Nếu bạn nào có nhu cầu thì ới mình một câu nhá. mình định mua ở đây này, nếu 2 người mua thì còn $2/tháng.........

khoảng 20% từ số tiền của pác thôi :)... Ref ủng hộ mình nhé.....:binhsua11:

lấy đâu ra mà 20% thế hả bạn?nếu 30Rub này là do ref làm nhiệm vụ thì upline với mức rating như của bạn thì chỉ được hưởng 5% thôi nhé, còn nếu 30Rub này hoàn toàn là do ref click đọc thư và lướt web thì upline được hưởng từ 20-80%
PS: tuyển ref thì đọc kỹ,tìm hiểu kỹ tý bạn nhé, không có ngày mang tiếng đó bạn :m003:

lấy đâu ra mà 20% thế hả bạn?nếu 30Rub này là do ref làm nhiệm vụ thì upline với mức rating như của bạn thì chỉ được hưởng 5% thôi nhé, còn nếu 30Rub này hoàn toàn là do ref click đọc thư và lướt web thì upline được hưởng từ 20-80%
PS: tuyển ref thì đọc kỹ,tìm hiểu kỹ tý bạn nhé, không có ngày mang tiếng đó bạn :m003:

Ok.. Cái con người này :binhsua113:

- - - Updated - - -

Refback như nào đây thớt

RB do hệ thống tự đặt + mình rb lại số tiền mình nhận được từ các b :binhsua117:

upppppppppppppp nhé.......... mình là newbie đang tập tành. mà các bác thấy chiến seo thì dùng mạng việt teo trọn gói Home N+ có đc k.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week