Newbie trong 2 tuần mất gần 6.000.000 mong các anh em vào chia sẻ và động viên

Status
Not open for further replies.
Cám ơn bạn đã góp ý cho mình, nói thật với bạn là mình không có ai bên cạnh cả. Hằng ngày mình chỉ làm bạn với máy tính, lên face với bạn bè. Sáng và chiều thì mình đi học cũng có bữa được nghỉ thì mình cũng ở nhà nghỉ ngơi và lên internet thôi. Niềm vui thật sự của mình chỉ là khi đi đá bóng với bạn bè, 1 tuần mình đá ít nhất 1 trận, có khi thì 2 hoặc 3 trận nếu có đội rủ đá. Khoảng thời gian trước mình kiếm tiền bằng việc gõ capt thôi. Lâu lâu thì mấy đứa phổ thông cũng rủ đi uống nước nói chuyện chơi, cũng cỡ hơn nửa tháng 1 lần. Xung quanh mình thật sự không có ai để mình tâm sự cả, bạn bè thân của mình cũng chỉ là ở phổ thông thôi. Lên đại học này thì không 1 ai thân cả bạn à. Còn về bạn gái thì mình cũng đã chia tay khoảng nửa năm nay rồi. Mình cũng có yêu 1 cô gái nhưng cô gái ấy thì không yêu mình nhưng mình vẫn đợi. Cuộc sống của mình nó là vậy đấy, không có mùi vị, không có tình cảm nhiều để chia sẻ. Nó cũng giống như là một loại nước giúp bạn sống hàng ngày, nhưng nó cũng chỉ là nước lã thôi. Mình không có niềm vui thật sự, khi mình gặp chuyện thì chỉ có gia đình giúp đỡ mình. Sau khi họ giúp xong thì mình vẫn 1 mình, gia đình mình thuộc loại có chuyện thì mới quan tâm, còn không có gì thì dường như hằng ngày chẳng ai nói chuyện với ai cả. Không biết có bạn nào gặp trường hợp như mình chưa? Khi các bạn ở trong hoàn cảnh của mình, các bạn sẽ hiểu được cảm giác của mình và mình đang nghĩ gì? Cám ơn các bạn.

Cám ơn bạn đã góp ý cho mình, nói thật với bạn là mình không có ai bên cạnh cả. Hằng ngày mình chỉ làm bạn với máy tính, lên face với bạn bè. Sáng và chiều thì mình đi học cũng có bữa được nghỉ thì mình cũng ở nhà nghỉ ngơi và lên internet thôi. Niềm vui thật sự của mình chỉ là khi đi đá bóng với bạn bè, 1 tuần mình đá ít nhất 1 trận, có khi thì 2 hoặc 3 trận nếu có đội rủ đá. Khoảng thời gian trước mình kiếm tiền bằng việc gõ capt thôi. Lâu lâu thì mấy đứa phổ thông cũng rủ đi uống nước nói chuyện chơi, cũng cỡ hơn nửa tháng 1 lần. Xung quanh mình thật sự không có ai để mình tâm sự cả, bạn bè thân của mình cũng chỉ là ở phổ thông thôi. Lên đại học này thì không 1 ai thân cả bạn à. Còn về bạn gái thì mình cũng đã chia tay khoảng nửa năm nay rồi. Mình cũng có yêu 1 cô gái nhưng cô gái ấy thì không yêu mình nhưng mình vẫn đợi. Cuộc sống của mình nó là vậy đấy, không có mùi vị, không có tình cảm nhiều để chia sẻ. Nó cũng giống như là một loại nước giúp bạn sống hàng ngày, nhưng nó cũng chỉ là nước lã thôi. Mình không có niềm vui thật sự, khi mình gặp chuyện thì chỉ có gia đình giúp đỡ mình. Sau khi họ giúp xong thì mình vẫn 1 mình, gia đình mình thuộc loại có chuyện thì mới quan tâm, còn không có gì thì dường như hằng ngày chẳng ai nói chuyện với ai cả. Không biết có bạn nào gặp trường hợp như mình chưa? Khi các bạn ở trong hoàn cảnh của mình, các bạn sẽ hiểu được cảm giác của mình và mình đang nghĩ gì? Cám ơn các bạn.
TPHCM thi pm ...cuối tuần đi nhau

Chia buồn cùng anh sao anh không lên đây lập topic nhờ trung gian hộ anh em trong forum sẵn sàng giúp mà .Thành thật chia buồn với anh em đó đến giờ ai nói gì cũng tin gần hết may mắn chưa bị scam vì em không dám mạo hiểm không có tiền em không chơi vì ba mẹ em 50,60 rồi mà em mới học lớp 9 không dám xài tiền bao giờ lúc nào có được tiền em đều rút về cho mẹ mua đồ bán tạp hóa nhỏ trong xóm, để lại 1 ít đầu tư cho vui .

Chia buồn cùng anh sao anh không lên đây lập topic nhờ trung gian hộ anh em trong forum sẵn sàng giúp mà .Thành thật chia buồn với anh em đó đến giờ ai nói gì cũng tin gần hết may mắn chưa bị scam vì em không dám mạo hiểm không có tiền em không chơi vì ba mẹ em 50,60 rồi mà em mới học lớp 9 không dám xài tiền bao giờ lúc nào có được tiền em đều rút về cho mẹ mua đồ bán tạp hóa nhỏ trong xóm, để lại 1 ít đầu tư cho vui .
Ngọa Long là dây. Đại gia cũng là đây.

hề, tình hình quan hệ gia đình lối xóm chủ thread giống mình nhỉ :binhsua06: cái cậu cần chính là thời gian thôi. Từ hồi bắt đầu con đường MMO đến giờ từ 2 bàn tay trắng, cái computer với cọng dây mạng bi giờ cũng tạm có thể coi là có tiền đổ xăng uống cafe.. Hấp tấp rất dễ hỏng việc, mà với MMO thì phải xác định số tiền bỏ ra có thể mất đc, chứ cầm xe rồi kiếm tiền để chuộc lại thì không ổn đâu cậu àh

mình là người vô can, hjc, vì bạn này mà bị banned hồi sáng, may mà cuối cùng đã giãi quyết xong, giờ còn phải làm nhiệm vụ mod giao nữa, đó là tìm kiếm thông tin thằng VIPN01 scam

lớp 9 à bữa bán cho mình cả đóng AP mà nói 50,60 bác giả nai quá bác ơi

sao càng nói càng thấy tội vậy,mình thì bố mẹ rất quan tâm nhưng lại ko được như bố mẹ bạn là tin tưởng vào bạn khi bạn phân tích về MMO,và mình cũng chán
nhưng bạn là đàn ông con trai,bạn phải mạnh mẽ giao tiếp,tiếp xúc với xã hội để trưởng thành hơn,luôn đặt ra mục tiêu cho mình ,tự hỏi mình đang làm gì phấn đấu vì ai,
bạn ngã một cú rất đau ,thực sự chả còn cách giải quyết nào khác là đứng lên đi tiếp
buồn và thông cảm cho bạn ,hi vọng sắp tới sẽ được nghe những tin vui ,tham dự event của bạn và ko phải nghe nhưng lời phiền não này nữa

Ôi , chia buồn với bạn nhé , nếu trong hoàn cảnh bạn chắc mình bỏ luôn mmo mất .... , cố gắng vượt qua khó khăn này nhé ....

Lại 1 vụ scam nữa àk
Xin chia pùn cùng pác chủ thớt. Nhưng thất bại là mẹ thành công mk pác. Chúc pác sớm học ra trường và kiếm được nhìu money trên "chiến trường" đầy "đao kiếm + chông gai" lởm chởm của MMO pác nhék :m048:

P/s: Đọc cái dòng mk pác kể về cái thằng cha nhà giàu kế bên nhà ýk. Mình thấy ấm ức dùm cho pác ýk. Đúng là giàu rồi kinh người có kinh tế khó khăn ghê thật. :ghe:

uppppppppppppppppppppppppp
Đang tìm kiếm thông tin, VIPN01 tên thật là : Nguyễn Cao Tuấn, sdt : 0908937993, sdt của mẹ nó là : 0975412450
Đang tìm kiếm số CMND, địa chỉ đang học ở HàNoij và địa chỉ ở quê Đồng Nai

lớp 9 à bữa bán cho mình cả đóng AP mà nói 50,60 bác giả nai quá bác ơi
Không tin anh có thể đến nhà gặp e xuống hóc môn gặp em vô thẳng trường đang học cũng được ba mẹ em lớn tuổi tại mẹ kết hôn trễ 39 mới sinh em ra

Không tin anh có thể đến nhà gặp e xuống hóc môn gặp em vô thẳng trường đang học cũng được ba mẹ em lớn tuổi tại mẹ kết hôn trễ 39 mới sinh em ra

Toàn pro , tuổi trẻ tài cao wá :)

Cố gắng nhé bạn nkt1519. Đừng buồn nữa nhé.
Tớ bước chân vào MMO trong tay ko có 1 xu nào hết, mượn tiền thằng bạn 1tr500k mua cái máy tính cùi bắp, vừa đi học vừa gõ captcha cố gắng trả nợ cho thằng bạn. Trong 1 tháng tớ có thể trả nợ cho nó, hồi đó tớ gõ toàn thức khuya dậy sớm cày pri. rồi cứ thế dần dần kiếm được số tiền ở captcha tui ko nhiều nhưng tiền chắc ăn nên ko sợ gì hết.
Sau đó mon men offers, bây giờ cũng đã có 1 số tiền kha khá để làm mua bộ áo quần, ko phải xin tiền ai.
Hoàn cảnh của cậu còn tốt hơn tớ nhiều đó. Có gia đình, gia đình là tổ ấm, đừng tự ti mà đánh mất đi gia đình của mình. Riêng tớ thì lại khác, có thì có đàng hoàng , ko có thì thôi, thà mồ côi còn tốt hơn, chứ cái gia đình mà như thế này thì tớ chịu ko được.
Bây giờ tớ có thể đi học, số tiền mà tớ kiếm ra từ offers tớ tự đi học, tự ăn uống, ko phải dựa vào ai làm gì,, đã dựa là mắc nợ.
Nên cậu hãy cố gắng đi. Nếu muốn chơi offers thì pm tớ. Tớ sẽ giúp đỡ cậu tận tình. Đừng có gà quá. Mà giờ cậu ko có máy để gõ captcha để chơi offers nữa rồi, theo tớ nghĩ thì cố gắng chạy bàn cafe, sinh viên mà thiếu gì việc, Huống chi ở SG có cả đống việc dành cho sinh viên đó., tui nó vất vã chút nhưng cậu đừng có nản chí làm gì. cứ ngày 50 60k cậu dành giụm lại, được bao nhiêu thì được cứ từ từ.
Mấy thằng bạn tớ học sg , 1 tháng ông bà già nó gữi được 500k, vậy tiền đâu đống tiền trọ, tiền ăn, tiền nước mắm mì chính, điện nước, nhưng nó bây giờ sắp ra trường rồi đó cậu ạ.
Cố gắng lên nhé. Tớ đứng lên bằng đôi bàn tay trắng, trong khi đó gia đình của tớ ko được nguyên vẹn.
Cậu cũng vậy nhé

---------- Post added at 05:52 PM ---------- Previous post was at 05:46 PM ----------

Mod close topic của bạn martin rùi.
Tớ giúp đỡ bạn 20$ PP hoặc 400k Đông á. hoặc 400k VCB. Cứ pm tớ nhé đừng ngại gì hết. Tớ cũng ko có nhiều
cứ pm tớ yahoo dưới chữ kí hoặc yahoo: bietlamgidecoem_1991

chia buồn cùng bạn trẻ, bạn nên tìm hiểu kỹ và giao dịch với những người có uy tín nhất trong forum hoặc nhờ các MOD là trung gian, không gì mà phải vội vã, HYIP scam rất nhiều, một số site thôi, còn lại nó live dc mấy ngày là scam ngay, bạn đừng ham lãi cao mà mất cả chì lẫn chài, giờ các site đầu tư cũng liêu xiêu cả rồi, bạn gõ nhanh thì giờ chịu khó cày captcha đi, một tháng cũng lấy lại một nữa số tiền đã mất rồi đó, chúc bạn mau vượt qua:binhsua16:

Toàn chữ ko đọc nhức hết cả mắt ... Chia bùn cùng bạn ... TRY AGAIN ... :binhsua141:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,453
173,620
Latest member
CHAMROEUN

Most viewed of week

Most discussed of week