Help Nghề mmo gắn bó với tôi suốt quãng đời sinh viên--Đòn bẩy tôi phát triển hiện giờ

chicken1191

Senior
Reactions
403
MR
0.000
Bắt đầu với Offers 2/2011 làm việc từ sáng 7h >> 5h chiều lương tháng 1.500.000 thế mà cứ cắm đầu làm suốt 8 tháng trời và chẵng biết mình đang làm cái gì và làm sao để ra tiền chỉ việc ngồi bấm bấm :)).
Sau 8 tháng làm công ăn lương thì lại tiếp tục đâm đầu vào chổ chết là Ráp liền 7 máy và tuyển member về làm và lại làm cho chính chủ củ, làm suốt 7 tháng thì bán tất cả máy để trả nợ vì thua lỗ :(.
Chán nãn chuyển sang kinh doanh linh kiện điện tử khoản 1 tháng lại bỏ và quay lại Offers vì tiếc bao công sức mình bỏ ra cho Offers mà kết qua lại thế này.
Tháng 5/2012 tham gia MMO4VN tiếp xúc với Offers wall, tiếp tục làm cùng với 5 member củ đã làm việc cho mình lúc trước.
Sau 3 tháng Groups phát triển được 18member offline và 20-30 member online, khi này đã ổn định mình quyết định tìm hiểu sang Site - Network.
Chẳng biết tý gì về code site, chẳng biết tý gì về Network mày mò suốt 1 tháng trời và được 1 thành viên trên MMO4VN hướng dẫn thì mình đã có 1 site hoàn chỉnh, vừa làm Sub các site khác vừa cho member chiến site mình cứ thế mà phát triển cho tới bây giờ :)
Kết quả đạt được
Sub cho các site ADMIN khác mỗi tuần thu nhập trung bình 200$ -250$.
ADMIN cho 3 site của mình mỗi thu nhập trung bình cũng được 2000$ - 3000$ / Tháng.

Con đường mình di chắc cũng không vất vã bằng nhiều thành viên trên MMO4VN này đâu, nhưng cũng tất cả có được đều do tay mình làm ra đừng đánh mất nó 1 cách vô nghĩa.
Uy tín sẽ giúp các bạn thành công.

chỉ được cái đúng:) Uy tín sẽ giúp bạn thành công

lubu0808

Senior
Reactions
225
MR
0.377
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Hi. Đúng thật mmo đã giúp mình vượt qua khó khăng. Mình cũng làm offer nhưng của 1 mãng khác là android... giờ vẫn gắn bó với nó. :binhsua115:

zerosonic

Hero
Reactions
670
MR
0.004
Giờ em ở Hà nội, làm kỹ sư xây dựng.. Quê thanh Sơn phú Thọ..ai cùng que với em không..MMO OFFERS thật tuyệt vời..

Hơ hơ giờ em mới ngủ dậy :m131:
Thanh Sơn ah ... Hôm nào bác về em sang a lô bác đưa em đi tắm nước nóng phát nhé ... sang thanh thuỷ gần phải ko bác :m131:
Em Bãi Bằng Phú Thọ đây :m004:

- - - Updated - - -

P/S Bác đã làm kỹ sư chắc lớn tuổi hơn em ... iêm 88 :m129:
Nhân thể điểm danh xem còn anh em nào phú thọ sắp 10-3 âm lịch anh em ta tổ chức Ọp ẹp phát nhể :m004:

soncpa28

Junior
Reactions
288
MR
0.000
Thanh Sơn ah ... Hôm nào bác về em sang a lô bác đưa em đi tắm nước nóng phát nhé ... sang thanh thuỷ gần phải ko bác :m131:

- - - Updated - - -
Mình 87 ...Thank hôm nào về call nhé...ADD hộ cái yahoo...soncpa28....mOI ANH EM MMO LÊN ĐỀN HÙNG NÀO
"Dù ai đi ngược về xuôi"
"Nhó ngày rỗ tổ 10-3"

"Ai đã thành công và chưa thành công với mmo"
"Nhớ ngày rỗ tổ 10-3 ở đấy có chúng ta về thăm nguồn cội"
Nhân thể điểm danh xem còn anh em nào phú thọ sắp 10-3 âm lịch anh em ta tổ chức Ọp ẹp phát nhể :m004:

upppp cho mmo phát triển, mmo4me trường tồn, anh em đoàn kết

khoadainhan8

Hero
Verified
Reactions
936
MR
0.000
Follow me on Facebook
haizzz mình biết đến MMO mới đc so nửa năm . 1994 thi đại học kiếm việc lm ko đc lên mạng search ra 4rum rồi chơi luôn tư fđây~

laogia

Banned
Reactions
299
MR
0.000

- - - Updated - - -

:m129:
:m129: cho ta ọp với:m129::m129::m129::m129:

hungict91

Hero
Reactions
614
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Bắt đầu với Offers 2/2011 làm việc từ sáng 7h >> 5h chiều lương tháng 1.500.000 thế mà cứ cắm đầu làm suốt 8 tháng trời và chẵng biết mình đang làm cái gì và làm sao để ra tiền chỉ việc ngồi bấm bấm :)).
Sau 8 tháng làm công ăn lương thì lại tiếp tục đâm đầu vào chổ chết là Ráp liền 7 máy và tuyển member về làm và lại làm cho chính chủ củ, làm suốt 7 tháng thì bán tất cả máy để trả nợ vì thua lỗ :(.
Chán nãn chuyển sang kinh doanh linh kiện điện tử khoản 1 tháng lại bỏ và quay lại Offers vì tiếc bao công sức mình bỏ ra cho Offers mà kết qua lại thế này.
Tháng 5/2012 tham gia MMO4VN tiếp xúc với Offers wall, tiếp tục làm cùng với 5 member củ đã làm việc cho mình lúc trước.
Sau 3 tháng Groups phát triển được 18member offline và 20-30 member online, khi này đã ổn định mình quyết định tìm hiểu sang Site - Network.
Chẳng biết tý gì về code site, chẳng biết tý gì về Network mày mò suốt 1 tháng trời và được 1 thành viên trên MMO4VN hướng dẫn thì mình đã có 1 site hoàn chỉnh, vừa làm Sub các site khác vừa cho member chiến site mình cứ thế mà phát triển cho tới bây giờ :)
Kết quả đạt được
ADMIN cho 3 site của mình mỗi thu nhập trung bình cũng được 2000$ - 3000$ / Tháng.

Con đường mình di chắc cũng không vất vã bằng nhiều thành viên trên MMO4VN này đâu, nhưng cũng tất cả có được đều do tay mình làm ra đừng đánh mất nó 1 cách vô nghĩa.
Không biết bao giờ mới = được cậu này ^^

philaden22

Junior
Reactions
82
MR
0.001
Mới tập tành mmo dc khoảng 2 tháng thôi, tháng đầu làm dc 1tr5, tháng thứ 2 làm 2tr5, hic ko biết tháng thứ 3 sẽ ra sao, cái gì nó cũng nát hết rồi :(

Cơ mà thấy trong topic này toàn là tâm sự của dân offer :(

Last edited by a moderator:
Mới tập tành mmo dc khoảng 2 tháng thôi, tháng đầu làm dc 1tr5, tháng thứ 2 làm 2tr5, hic ko biết tháng thứ 3 sẽ ra sao, cái gì nó cũng nát hết rồi :(

Cơ mà thấy trong topic này toàn là tâm sự của dân offer :(
ha ha đây à. theo quy luật cấp số cộng tháng thứ 3 cậu phải 3.5 chai :))

ilssil

Senior
Reactions
148
MR
0.000
đồng $ đầu tiên làm đc là 1$ kolo captcha, sau đó bị block 1 đống acc vì net lởm code bị trôi TT. Cạp kolo đc khoảng 1 tuần kiếm đc thêm 2$ nữa thì thấy nản-->chuyển qua cạp goget được 3 ngày, gõ như trâu đc 15$-->ăn cam (vụ mmolove), chán đời vl nhưng vẫn đkí 1 chân goget chỗ alias cạp tiếp. Lên 4rum thấy hội PTC cũng vào la liếm định kiếm thêm chút cháo, cơ mà sau vài tuần thì cũng chỉ thêm đc 2 chai chinsu@@ được cái chém gió vs ae cũng vui vui. Ném 1$ vào POB thử vận--> có lúc lên đc 9,5$ nhưng mà vẫn tham ko rút thế là sau 1 trận *** correct score thì có thằng *** nào đấy phút 93 nó chơi cho 1 trái--> rỗng cmn túi. Giờ thì học nhiều nên chỉ ngồi cạp vs học trader forex định khi nào đủ 4-50$ thì lao vào forex mơ đổi cmn đời ( quãng đời 4 tháng MMO của iem, có gì các bác đừng đáp gạch iem nhá )

Reactions
513
MR
0.000
Bắt đầu từ offers. chiến Way Malo.....rồi làm sup cho milion rồi làm thêm vài site cpalead. chiến firecash ......mấy site gpt.....hồi đó tháng cũng vài k$ ...giờ thì khó khăn hơn xưa rồi .offers đang nát...............

Jounouchi

Newbie
Reactions
120
MR
0.000
Kết quả đạt được

Được 1 người bạn chỉ...
Bắt đầu vào MMO với Captcha vào tháng 5/2011...Con đường Captcha thật gian nan khi thức trắng đêm ngày đầu tiên đánh được 3$ và sáng ra bị banned :binhsua129: mất trắng...Nhưng quyết tâm làm lại bằng sự cố gắng đạt 600/1h trong tháng đầu chỉ để vỏn vẹn vài trăm ngàn ăn bánh :binhsua22: ...Tháng thứ 2 khá hơn , tốc độ đánh tăng lên 700/1h và cứ thế mỗi tháng tăng 100 speed...cho đến tháng 5/2012 đã lên tới 1800/1h thì captcha đã giảm rate để lại sự nuối tiếc...Bị banned Acc liên tục.. Cả tháng không có xu nào..cho tới giữa tháng 6 ...đang chán nản gục đầu trên bàn phím thì lại là người bạn cũ dìu dắt mình đánh Captcha Buzz 1 cái.. giật mình tỉnh giấc và đã gặp được cao nhân (sangmt)....Và hy vọng bắt đầu thắp lên khi ngày đầu tiên đạp xe đạp đi lên thực tập Offer.. Được vài ngày lại nản... trở về nha.. rồi sau đó lại tiếp tục đi thực tập..vài lần như thế...đã được chỉ làm offer UK...những con Offer UK mờ mờ ảo ảo đó đã thắp lên niềm hy vọng cho 1 con người.. Và những ngày tháng sau đó.. Hình ảnh con Starbuck đẹp đẽ hay Imesh huyền thoại... vẫn còn đọng lại cho tới bây giờ....Và sau những thành công ấy là những Scandal gây ra...Có thể do 1 phần bóng tối trong con người ...ai cũng có lỗi lầm và Jou đã bước lên trên những lỗi lầm đó...Và tạo dựng lại 1 hình tượng mới...Và cho tới bây giờ...vượt qua những ngày tháng đen tối đó...Và bây giờ mọi thứ đã đâu vào đó...xin cảm ơn tới Sangmt đã mở ra con đường đầy ánh sáng để thay đổi cả 1 số phận đầy tăm tối :((....và đó chính là Jounouchi

1 năm captcha 1000$ =((
9 tháng làm Offer ....mỗi tháng trung bình 500$ =((...

Last edited by a moderator:

tukaghia

Senior
Reactions
331
MR
0.001
Được 1 người bạn chỉ...
Bắt đầu vào MMO với Captcha vào tháng 5/2011...Con đường Captcha thật gian nan khi thức trắng đêm ngày đầu tiên đánh được 3$ và sáng ra bị banned :binhsua129: mất trắng...Nhưng quyết tâm làm lại bằng sự cố gắng đạt 600/1h trong tháng đầu chỉ để vỏn vẹn vài trăm ngàn ăn bánh :binhsua22: ...Tháng thứ 2 khá hơn , tốc độ đánh tăng lên 700/1h và cứ thế mỗi tháng tăng 100 speed...cho đến tháng 5/2012 đã lên tới 1800/1h thì captcha đã giảm rate để lại sự nuối tiếc...Bị banned Acc liên tục.. Cả tháng không có xu nào..cho tới giữa tháng 6 ...đang chán nản gục đầu trên bàn phím thì lại là người bạn cũ dìu dắt mình đánh Captcha Buzz 1 cái.. giật mình tỉnh giấc và đã gặp được cao nhân (sangmt)....Và hy vọng bắt đầu thắp lên khi ngày đầu tiên đạp xe đạp đi lên thực tập Offer.. Được vài ngày lại nản... trở về nha.. rồi sau đó lại tiếp tục đi thực tập..vài lần như thế...đã được chỉ làm offer UK...những con Offer UK mờ mờ ảo ảo đó đã thắp lên niềm hy vọng cho 1 con người.. Và những ngày tháng sau đó.. Hình ảnh con Starbuck đẹp đẽ hay Imesh huyền thoại... vẫn còn đọng lại cho tới bây giờ....Và sau những thành công ấy là những Scandal gây ra...Có thể do 1 phần bóng tối trong con người ...ai cũng có lỗi lầm và Jou đã bước lên trên những lỗi lầm đó...Và tạo dựng lại 1 hình tượng mới...Và cho tới bây giờ...vượt qua những ngày tháng đen tối đó...Và bây giờ mọi thứ đã đâu vào đó...xin cảm ơn tới Sangmt đã mở ra con đường đầy ánh sáng để thay đổi cả 1 số phận đầy tăm tối :((....và đó chính là Jounouchi

1 năm captcha 1000$ =((
9 tháng làm Offer ....mỗi tháng trung bình 500$ =((...

đệ tử ruột của anh sangmt đây mà :)) pro thiệt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,010
176,505
Latest member
zbetpoker

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week