Waiting for Answer Nghi ngờ Trungpham là admin site mmo4me.net

Status
Not open for further replies.
Nó mất quyền công dân trong 4rum này rồi. Theo luật cứ phát hiện clone là band. Không cho phép dc ở lại 4rum nữa tránh nguy cơ scam

như bạn đã biết mmo4me.com đã chặn robots tất cả liên kết từ google , mình thấy nhiều tutorial hoặc dịch vụ của ae trong này rất hay , nhưng bù lại khi khách họ tìm trên google thì ko thấy , mình chỉ clone theo url của mình, nhưng rồi thì họ cũng sẽ biết đến mmo4me.com nói chung cũng như từng hướng dẫn , từng topic chia sẽ, dịch vụ của ae bên này cũng sẽ dc biết đến nhiều hơn nữa
Đến đâu mà đến hả bác. Cái popup hình như là mới thêm :3 :3

Đến đâu mà đến hả bác. Cái popup hình như là mới thêm :3 :3
mình thêm từ khi mmo4me.net mở cửa lại nhé, ko phải mình sợ gì mà close forum vì tại lúc trước dùng host ở mylan hosting họ xóa toàn bộ account nên phải đóng 1 thời gian

AE đừng tin mồm nó, Nếu không bị phát hiện ra thì không biết nó sẽ còn gây ra hậu quả như thế nào với Ae 4rum nữa

mình thêm từ khi mmo4me.net mở cửa lại nhé, ko phải mình sợ gì mà close forum vì tại lúc trước dùng host ở mylan hosting họ xóa toàn bộ account nên phải đóng 1 thời gian
Nhưng với những gì bác làm như hiện tại thì đều dẫn đến việc là ==> Dễ Scam :D Ai cũng thấy vậy đó ^_^

như bạn đã biết mmo4me.com đã chặn robots tất cả liên kết từ google , mình thấy nhiều tutorial hoặc dịch vụ của ae trong này rất hay , nhưng bù lại khi khách họ tìm trên google thì ko thấy , mình chỉ clone theo url của mình, nhưng rồi thì họ cũng sẽ biết đến mmo4me.com nói chung cũng như từng hướng dẫn , từng topic chia sẽ, dịch vụ của ae bên này cũng sẽ dc biết đến nhiều hơn nữa
Ok cho là mục đích như vậy, nhưng bạn không nghĩ rằng newbie vào sẽ ăn cam ???? và dẫn chứng là có 1 vụ trước đây nếu mình nhớ không nhầm

ừ , thưa với mấy bạn ở đây , mình là admin mmo4me.net , vụ 800 wmz lúc trước mình thật tình là có ý định mua , nhưng nghe dính liếu đến forex nên mình ko dám send $ cho bên bán . Nhưng tóm lại 2 bạn mình giữ tiền đã dc refund đủ , nếu ko tin mình có thể show prof hoặc tự các bạn contact 2 bác ấy để hỏi
Mình tham gia MMO với mục đích học hỏi , chia sẽ là 9 , và mình cũng chẳng PR mmo4me.net ở forum .com làm gì , bạn @CaptchaDollar khơi ra thì bạn tự PR cho web mình đó thôi
Mình cũng đã đặt rõ thông báo ở mmo4me.net là không cho tạo topic buôn bán bất cứ tiền ảo gì và cũng xóa luôn tất cả chuyên mục hiện hành như ở mmo4me.com
Mình dám làm dám nhận , ko phải hèn hạ như cái thẳng khỉ gió kia nhé
Mong các bạn vs các mod xem sét
p:s/ mình cũng đang chiến youtube , ai cần hỏi gì thì mình hướng dẫn , cần gì thì mình share, chưa có ý định scam ai đồng nào nhé
show prof lên xem cậu này, còn nhiều ng bị scam mà chưa post lên nữa thì cậu có refund cho ngta ko????????

fake giống y chang để kéo những mem vô tình hoặc newbie vào để lấy pass và scam.

Mả ổng là ad trang đó thì sao nhỉ, tội fake trang hả , e thắc mắc nên hỏi

ừ , thưa với mấy bạn ở đây , mình là admin mmo4me.net , vụ 800 wmz lúc trước mình thật tình là có ý định mua , nhưng nghe dính liếu đến forex nên mình ko dám send $ cho bên bán . Nhưng tóm lại 2 bạn mình giữ tiền đã dc refund đủ , nếu ko tin mình có thể show prof hoặc tự các bạn contact 2 bác ấy để hỏi
Mình tham gia MMO với mục đích học hỏi , chia sẽ là 9 , và mình cũng chẳng PR mmo4me.net ở forum .com làm gì , bạn @CaptchaDollar khơi ra thì bạn tự PR cho web mình đó thôi
Mình cũng đã đặt rõ thông báo ở mmo4me.net là không cho tạo topic buôn bán bất cứ tiền ảo gì và cũng xóa luôn tất cả chuyên mục hiện hành như ở mmo4me.com
Mình dám làm dám nhận , ko phải hèn hạ như cái thẳng khỉ gió kia nhé
Mong các bạn vs các mod xem sét
p:s/ mình cũng đang chiến youtube , ai cần hỏi gì thì mình hướng dẫn , cần gì thì mình share, chưa có ý định scam ai đồng nào nhé
mày nín đi tao còn biết nhiều thằng trên fb bị mmo4me.net bị scam lắm. Tưởng có mỗi vụ đó là xong à

Ok cho là mục đích như vậy, nhưng bạn không nghĩ rằng newbie vào sẽ ăn cam ???? và dẫn chứng là có 1 vụ trước đây nếu mình nhớ không nhầm
mình đặt thông báo rõ như vậy ở mmo4me.net rồi mà @gmailservice , dù họ ko biết có lập topic sell hoặc buy ở forum thì mình cũng đã del box rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week