Waiting for Answer Nghi ngờ Trungpham là admin site mmo4me.net

Status
Not open for further replies.
mày nín đi tao còn biết nhiều thằng trên fb bị mmo4me.net bị scam lắm. Tưởng có mỗi vụ đó là xong à
Thằng này đi đến tất cả các diễn đàn nào của VN cũng đều bị mọi người khinh bỉ. Thấy là band, thấy là diệt.
Tử tế gì nó
Im lặng thì cũng nói, lên tiếng cho các bạn biết cũng nói , đúng khổ :( thôi thì các bạn cứ phán, banned mình cũng dc , những gì mình cần nói mình đã nói, vụ 800 wmz mình đã refund đủ nên giờ mình cũng nhẹ nhõm , tự mình biết mình ko scam ai , nên nếu các bạn muốn tranh luận hay bình phẩm về mình thì các bạn cứ làm, quyền tự do ngôn luận mình ko trách dc ai
Forum mình vẫn áp dụng như popup thông báo, sẽ ko sell hay buy bất cứ tiền ảo gì, các bạn vào cũng tốt , mà ko vào cũng dc, mình sẽ cố gắng duy trì website cho các newbie chưa biết đến lĩnh vực MMO tham gia và thảo luận

mình thêm từ khi mmo4me.net mở cửa lại nhé, ko phải mình sợ gì mà close forum vì tại lúc trước dùng host ở mylan hosting họ xóa toàn bộ account nên phải đóng 1 thời gian
Im lặng thì cũng nói, lên tiếng cho các bạn biết cũng nói , đúng khổ :( thôi thì các bạn cứ phán, banned mình cũng dc , những gì mình cần nói mình đã nói, vụ 800 wmz mình đã refund đủ nên giờ mình cũng nhẹ nhõm , tự mình biết mình ko scam ai , nên nếu các bạn muốn tranh luận hay bình phẩm về mình thì các bạn cứ làm, quyền tự do ngôn luận mình ko trách dc ai
Forum mình vẫn áp dụng như popup thông báo, sẽ ko sell hay buy bất cứ tiền ảo gì, các bạn vào cũng tốt , mà ko vào cũng dc, mình sẽ cố gắng duy trì website cho các newbie chưa biết đến lĩnh vực MMO tham gia và thảo luận

Vâng, bạn ko sợ gì mà close forum. Cũng ko làm ăn gì mờ ám thì 1 forum người đăng ký là ngẫu nhiên, thế éo nào bạn tự reg mấy cái acc của tụi mình như thachthao, Kurillin... và rất nhiều mem khác, cho để avatar y hệt như acc thật của tụi mình ở mmo4me.com làm gì? Đội ngũ BQT bên đó cũng giống y hệt như bên này. Rồi leech bài ko ngừng nghỉ? Bạn làm ăn trung thực và minh bạch vãi hàng ra ấy nhỉ.

Phát triển forum của bạn y hệt theo 1 forum khác là hướng đi của bạn àh? Đừng nói bạn ko có ý đồ gì nhé, tỏ ra cao thượng vãi, giúp member chưa biết mmo tham gia và thảo luận cơ àh? Chắc giúp newbie nó biết thế nào là dính mùi Scam thì có

vụ này mày rèfund chưa :D:D:D

Làm nhiều việc tốt thì người ta có thể ko nhớ, nhưng làm 1 việc xấu thì người ta nhớ bạn cả đời.
Nó làm cả đống việc xấu đó chứ. Hiện tại vẫn đang làm việc xấu đó thôi :D

Vâng, bạn ko sợ gì mà close forum. Cũng ko làm ăn gì mờ ám thì 1 forum người đăng ký là ngẫu nhiên, thế éo nào bạn tự reg mấy cái acc của tụi mình như thachthao, Kurillin... và rất nhiều mem khác, cho để avatar y hệt như acc thật của tụi mình ở mmo4me.com làm gì? Đội ngũ BQT bên đó cũng giống y hệt như bên này. Rồi leech bài ko ngừng nghỉ? Bạn làm ăn trung thực và minh bạch vãi hàng ra ấy nhỉ.

Phát triển forum của bạn y hệt theo 1 forum khác là hướng đi của bạn àh? Đừng nói bạn ko có ý đồ gì nhé, tỏ ra cao thượng vãi, giúp member chưa biết mmo tham gia và thảo luận cơ àh? Chắc giúp newbie nó biết thế nào là dính mùi Scam thì có
bởi vậy , bạn cứ nghĩ đi , chức năng leech bài viết nếu chỉ leech nội dung mà user khác thì chủ nội dung đó họ càng bảo mình có ý đồ hơn đó, mình leech user là đã tôn trọng chủ pic rồi

xin lỗi bạn , mình thật sự chỉ đứng ra trung gian cho 2 người mình tính mua WMZ , với số tiền là 800 WMZ , ko trung gian hay gì cho ai khác nữa nhé
chứ ko lẽ mày có đồng nghiệp ( đồng quản trị site ), hay mày kêu mày mua lại của thằng khác đi, cho nó 1 đạp đi ae

chứ ko lẽ mày có đồng nghiệp ( đồng quản trị site ), hay mày kêu mày mua lại của thằng khác đi, cho nó 1 đạp đi ae
đạp chết mẹ nó đê :mad: Nhìn nó cmt mà muốn đấm vãi :mad:

Tháng 1 mình cũng bị Site này Scam 50$ với 1 tài khoản Click ADS nhưng mình không nhớ tên Site đó ... mong AD bên này giải quyết ... cần bằng chứng mình sẽ úp toàn bộ !!!

xin lỗi bạn , mình thật sự chỉ đứng ra trung gian cho 2 người mình tính mua WMZ , với số tiền là 800 WMZ , ko trung gian hay gì cho ai khác nữa nhé[/COLOR][/B]
ừ , thưa với mấy bạn ở đây , mình là admin mmo4me.net , vụ 800 wmz lúc trước mình thật tình là có ý định mua , nhưng nghe dính liếu đến forex nên mình ko dám send $ cho bên bán . Nhưng tóm lại 2 bạn mình giữ tiền đã dc refund đủ , nếu ko tin mình có thể show prof hoặc tự các bạn contact 2 bác ấy để hỏi
Mình tham gia MMO với mục đích học hỏi , chia sẽ là 9 , và mình cũng chẳng PR mmo4me.net ở forum .com làm gì , bạn @CaptchaDollar khơi ra thì bạn tự PR cho web mình đó thôi
Mình cũng đã đặt rõ thông báo ở mmo4me.net là không cho tạo topic buôn bán bất cứ tiền ảo gì và cũng xóa luôn tất cả chuyên mục hiện hành như ở mmo4me.com
Mình dám làm dám nhận , ko phải hèn hạ như cái thẳng khỉ gió kia nhé
Mong các bạn vs các mod xem sét
p:s/ mình cũng đang chiến youtube , ai cần hỏi gì thì mình hướng dẫn , cần gì thì mình share, chưa có ý định scam ai đồng nào nhé

tiền từ forex ở đây mua bán ầm ầm có ai làm như cậu đâu nhỉ, hư cmn cấu VL quá đi à :confused::eek::D

tiền từ forex ở đây mua bán ầm ầm có ai làm như cậu đâu nhỉ, hư cmn cấu VL quá đi à :confused::eek::D
nhưng bản thân mình sợ, vì thế khi đó mình ko biết nên refund hay ex $ cho bên bán, nhưng cuối cùng mình đã refund đủ nhé

Close website và im lặng refund cho các thím bị scam từ site mmo4me.net là việc mà @trungpham nên làm bây giờ, cậu càng nói thì càng nhận gạch đá thôi vì rất nhiều sự việc tiêu cực xảy ra từ site của cậu

nói thật tao đang rảnh nên cho mày tốn kém chút thôi

chứ scam của tao là mày ko đc ngồi chém gió vậy nữa đâu mà biến mất ko hiểu lí do đó

xin lỗi cáC bác em có ông chú làm bên viettel nên hơi hổ báo :D:D

Chuyện bây giờ mới kể : bữa có thằng scam e có 2 củ khoai à
xong em nói các kiểu nó éo chịu trả

sau đó ông chú làm bên viettel giải quyết thì gia đình nó lên khóc lóc năn nỉ các kiểu
nhưng có hồ sơ rồi thì e không vớt lại được nữa

đành cho thằng nhỏ nghỉ online mmo 1 năm :D:D
vài bữa nó về em kêu nó viết ký sự cho các bác đọc

PS Chuyện liên quan trực tiếp tới gia đình thì ông chú viettel nhà em mới giải quyết nên các bác khỏi nhờ nhé :D

Close website và im lặng refund cho các thím bị scam từ site mmo4me.net là việc mà @trungpham nên làm bây giờ, cậu càng nói thì càng nhận gạch đá thôi vì rất nhiều sự việc tiêu cực xảy ra từ site của cậu
cám ơn @gmailservice , forum mình từ ngày open trở lại đã ko còn cho phép buôn bán, trao đổi bất cứ tiền ảo nào trên forum, vì thế scam sẽ ko thể xảy ra ở forum của mình. Và như mình đã nói, mình lập ra mmo4me.net chỉ với mục đích duy nhất là tạo thêm sân chơi thứ 2 như mmo4me.com cho ae , vì mmo4me.com chặn robots nên rất nhiều bạn ko đã ko dc biết đến mmo4me.com rồi . Nên mình ko thể close forum nhé
còn về việc bạn kêu mình refund , ý bạn phải nói vụ 800 wmz của 2 bạn kia ? Mình đã refund đủ và kết thúc vụ việc ngay từ thời điểm đó rồi nha, bạn có thể contact số phone hoặc yh họ để hỏi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week