Waiting for Answer Nghi ngờ Trungpham là admin site mmo4me.net

Status
Not open for further replies.
Thấy có đợt dân tình bên mmo4me.com không vào được rồi vào bên kia bị mất pass gì đó sao ko thấy @trungpham lên tiếng nhỉ, đợt ấy cũng rùm beng lắm mà.

Tôi là người thiết kế ảnh cho Charity Forum MMO4ME và nói chuyện với duy nhất anh chemgio, hình như cái ảnh này chưa up bên ngoài lần nào, sao lại biết @@

đã leech data thì cái gì leech không được, dù có public hay không cũng vậy thôi, đơn giản là nó đẵ có trong database của forum rồi . Nói chung là phần bảo mật của Forum, admin nên xem lại

Sao ông fake nick tôi bên đó - fake mà vẫn để yahoo của tôi ở avatar, đăng tuyển ref làm cho người ta cứ yahoo tôi mà hỏi làm phiền phức mất thời gian quá đi. Làm ơn xóa cái topic fake nick của tôi đi nhé! Cảm ơn ngàn lần: http://mmo4me.net/threads/can-2-nguoi-cham-chi-lam-viec.4554/

Thế này đủ biết 1 lượng ko nhỏ newbie hoạt động bên đó và nhầm tưởng như bên này, sớm muộn nó cụng lừa đảo thôi, mọi người nên truy tìm info nó và public lên forum để nếu có lừa đảo thì hốt cho nhanh và để nó k dám manh động

Sao ông fake nick tôi bên đó - fake mà vẫn để yahoo của tôi ở avatar, đăng tuyển ref làm cho người ta cứ yahoo tôi mà hỏi làm phiền phức mất thời gian quá đi. Làm ơn xóa cái topic fake nick của tôi đi nhé! Cảm ơn ngàn lần: http://mmo4me.net/threads/can-2-nguoi-cham-chi-lam-viec.4554/

Nó nói clone web mà tạo user giống bên đây rồi tạo topic tuyền ref lấy yahoo của người ta như vậy là lừa đảo mẹ nó rồi. Mặt dày thật:oops:

cậu cứ tham khảo những site clone của haivl bây giờ đi , 10 trang đã có hơn 7 ~ 8 trang giao diện và chức năng giống haivl rồi, tại sao họ lại lấy giao diện giống haivl để clone mà ko là 1 giao diện # , cơ bản là vì họ biết người dùng cũ đã quen với cách xem ở haivl cũ , từ đó cậu cứ suy ra cách suy nghĩ của mình từ họ

scam liên quan đến $ , mình đã lập rõ pop thông báo và dis các box liên quan đến tiền thế kia thì mình scam kiểu gì
họ đã quen với giao diện cũ tức là họ đã biết đến mmo4me.com vậy họ vào site của bạn làm gì ?
nếu họ ko biết mmo4me.com vậy họ có cần giống giao diện mà họ chưa từng biết không ?

Bữa vào nhầm cái trang .net này, đăng nhập mãi ko đc. Nhìn lại mới thấy .net, ớn quá đổi mật khẩu liền -_-.
Trang gì mà nó leech từng bài,từng user, y đúc luôn. vl

như bạn đã biết mmo4me.com đã chặn robots tất cả liên kết từ google , mình thấy nhiều tutorial hoặc dịch vụ của ae trong này rất hay , nhưng bù lại khi khách họ tìm trên google thì ko thấy , mình chỉ clone theo url của mình, nhưng rồi thì họ cũng sẽ biết đến mmo4me.com nói chung cũng như từng hướng dẫn , từng topic chia sẽ, dịch vụ của ae bên này cũng sẽ dc biết đến nhiều hơn nữa

Bạn có biết lý do chặn robots tìm kiếm? :3

Thế nó mới bán scam được chứ...

Bữa vào nhầm cái trang .net này, đăng nhập mãi ko đc. Nhìn lại mới thấy .net, ớn quá đổi mật khẩu liền -_-.
Trang gì mà nó leech từng bài,từng user, y đúc luôn. vl

giải quyết sao đây? thấy mmo4me.net thì vẫn sống, vẫn có các mem như bên này nhưng mà trước kia log vào thì ko được, giờ thì chặn https hic

giải quyết sao đây? thấy mmo4me.net thì vẫn sống, vẫn có các mem như bên này nhưng mà trước kia log vào thì ko được, giờ thì chặn https hic
nó mới chặn hôm qua khi bị chửi đó mà :D

thăng này tốt bụng vãi lol và tao tin đ3o ai tốt bụng thế bớt xạo đi mày fake để mục đích lừa đảo chứ làm gì

Khẵng định là ông này không phải dạng vừa đâu :p :p :p

cái thể loại này thì tà dâm nhiều hơn là thật lòng, thích thì khỏi phải mất công tạo cả forum cho nặng data làm theo dạng block, vừa dễ tìm lại chẳng có chỗ nào mua bán, thích đăng j thì ghi link mmo4me.com bên dưới ngta sẽ tự tìm đến nick cần trao đổi, lại khỏi nhọc công làm từ cái user đến avata

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week