Waiting for Answer Nghi ngờ Trungpham là admin site mmo4me.net

Status
Not open for further replies.
Kiểu gì thì chả band. Thằng này nó già mồm lắm. Đã update 1 số người bị scam lên #1.
Thêm nữa là avatar hiện giờ chính là mặt nó nhé :)
Vậy nên nó không láo toét thách thức như mấy vụ trước. :D

Cãi cùn vãi
1. Đừng bao giờ so sánh haivl và mmo4me, mục đích hoạt động của 2 site này hoàn toàn khác nhau. Đã bao giờ tự hỏi tại sao admin lại chặn google bot chưa?
2. Đưa toàn bộ proof mà bạn đã refun lên đây để mọi người cùng đối chứng. Nếu có proof thì không cần phải nói nhiều
theo yêu cầu of bạn

Tôi là người thiết kế ảnh cho Charity Forum MMO4ME và nói chuyện với duy nhất anh chemgio, hình như cái ảnh này chưa up bên ngoài lần nào, sao lại biết @@

ngày 11 tháng 1 mình cũng đăng lên Group để hỏi Admin site đó :)
Giờ vẫn còn thấy Neo làm admin site đó?

Attachments

219.5 KB · Views: 61
    113.9 KB · Views: 56
Tôi là người thiết kế ảnh cho Charity Forum MMO4ME và nói chuyện với duy nhất anh chemgio, hình như cái ảnh này chưa up bên ngoài lần nào, sao lại biết @@

hỏi nó thôi :D

Giao dịch của tôi là bán Trọn account đầu tư ADS Digadz nhé
còn $ trong đó , nhưng tôi chưa đủ 18t nên ko rút đc tiền về , bạn hiểu chứ?
Mình còn inbox ở MMO4ME.NET đây ... cũng dài dòng nên chụp ảnh ko xem hết đc ... vui lòng teamview?

Cái vụ 800z đó là họ báo công an nên mày mới giả. Giờ mang ra làm gì :D
Còn 1 đống vụ đó. Lẻ tẻ quên rồi à mày
Có phải vụ đó là vụ viết đơn chuẩn bị kiện thì nó trả tiền phải ko lão. nghe nói nó Hóc Môn phải ko bạn.

Admin giả vờ là người mua rồi bảo tôi nhờ Admin trung gian :)
Sau đó đưa full thông tin thì không thấy đâu nữa?

Toàn ông rảnh hùa vào chửi 1 người không thấy nhục à. Chẳng có cái luật nào quy định không được thiết kế 1 website giống với 1 website còn lại trừ khi cái website này có chứng nhận @ Copyright. Ông admin site kia không có tội gì cả, ông cũng chẳng cần phải phân bua làm gì với tụi nó mất thời gian, nếu có lừa đảo thực sự thì công an vào cuộc chứ admin trang này cũng chẳng làm gì đc ông đâu.

Toàn ông rảnh hùa vào chửi 1 người không thấy nhục à. Chẳng có cái luật nào quy định không được thiết kế 1 website giống với 1 website còn lại trừ khi cái website này có chứng nhận @ Copyright. Ông admin site kia không có tội gì cả, ông cũng chẳng cần phải phân bua làm gì với tụi nó mất thời gian, nếu có lừa đảo thực sự thì công an vào cuộc chứ admin trang này cũng chẳng làm gì đc ông đâu.
bị ngu hả. Mới vào 4rum ko biết gì về nó thì tìm hiểu đi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,147
Latest member
kubet88date

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week