Nghiavnn22 Scam chưa anh em !!!

mnnb123

Verified
Reactions
716
MR
0.000
Google Plus
Follow me on Google Plus
ko có việc zi` xảy ra hoàn lương rùi

Last edited by a moderator:
ko có thì refun tiền lại cho mình chứ . làm lỡ hết cả việc :|

Bác này không sent tiền mà không nói lý do chậm trế là gì.. ngồi hy vọng đi thớt,

Bác này không sent tiền mà không nói lý do chậm trế là gì.. ngồi hy vọng đi thớt,

có điẹn thoại rồi đó . không có lý do , không nói gì hết , --> mai sẽ có 1 topic mới rồi :binhsua37:

Thằng này ngày xưa còn đòi làm trung gian mua bán Acc Zeek chứ ,:() ,Định làm ăn kiểu bắt lợn ah ,ko gì phải refun cho người ta chứ lỡ việc của người ta :(

Nguyên tắc giao dịch là ko có quen biết ở đây mà send trước trừ trung gian và mod . Chưa có scammer nào lượm của mình dc 1 xu

Bình thường thấy nó nói chuyện hơi "cộc" nhưng thẳng tính :|
Lần trước mình gà còn cho nó teamview biết hết số LR , pass, pin code, ... mà nó ko hack nên cũng ko nghĩ nó sẽ scam của thớt.
Đợi thử bít đâu có chuyện gì đột xuất chưa kịp giải thích :m003:

Bình thường thấy nó nói chuyện hơi "cộc" nhưng thẳng tính :|
Lần trước mình gà còn cho nó teamview biết hết số LR , pass, pin code, ... mà nó ko hack nên cũng ko nghĩ nó sẽ scam của thớt.
Đợi thử bít đâu có chuyện gì đột xuất chưa kịp giải thích :m003:

chắc k còn xu nào nên nó tha cho chứ j :m131::m131:

yên tâm thằng này ko scam đâu :)) ....! Nó sở hữu nhiều acc zee lao bằng cc chùa lắm ..! Xèng nó đè chết người, các cậu cứ yên sờ tâm =))

Đã giao dịch thành công vài lần với bác Nghĩa rồi nên em nghĩ ko scam đâu, tài khoản ngân hàng và thông tin cũng của chính bác ấy luôn. Mấy hôm nay yahoo lag + mưa to gió lớn em nghĩ chắc mạng bác ấy bị sao thôi bác cứ chờ đi. :binhsua06:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week