Nghiavnn22 uy tín =1 tr.SCAM rồi nhé các bợn trẻ

Status
Not open for further replies.
mấy chú sao xồn xồn thế..:m195:
Sinh 5 94, bạn bè đều là HS.. mượn ai 1 triệu...
:m195:
Còn nữa...
.... Cái này là nó với thớt. liên qan gì tới mấy chú. hôm nay ngân hàng có làm việc *** đâu
Mai nó trả đây đủ... thớt đã ok bỏ qua, đụ mẹ mấy chú đôn + bịa + nói mỏ.. quánh quánh khỉ gió...
Thớt chưa lên tiếng mà... Scam ai.. mấy chú à.. sao hùa gớm thế
:m021:
... Còn chưa tới ngày mai..
... Im cmnr :m021: mai rồi tính
:m195:
Lastfeeling C/m..

---------- Post added at 10:16 AM ---------- Previous post was at 10:13 AM ----------

Bác đọc kí cái link xem !!! Chưa gì mà cứ xồn xồn thế !!! Xem thằng nằm trong đó là thằng nào, nó ở đâu ?

bạn này ăn nói mất lịch sự thế :| Ai pảo bạn là 94 thì ko mượn đc 1tr :m190: ko mượn được ở ngoài đời thì lên 4rum mượn những người thân quen ko đc à :m190:
Bạn đi so sánh mjk vs takhanhlinh mà ko bjk ngại à :m190: người ta đã trả lại $ + có ăn nói mất lịch sự như bạn ko :m075: đã làm scamer thì chịu bị chửi đi:| còn sợ dị sợ nhục thì đừng đi làm scam
P/S : cái bạn đừng chửi nhau trong topic này nữa nha

các anh em bình tĩnh . đã liên lạc được với bạn nghiavnn22 . :binhsua43:
Đã nói chuyện + ngày mai các bạn ấy sẽ refun lại số tiền đó cho mình
các bạn cứ bình tĩnh chờ đợi ko nên quăng thêm gạch nữa .:)
các bạn đọc kỹ những gì bạn ý commet nhé ! sẽ hiểu sự việc thui. http://news.chodientu.vn/xa-hoi/phan-no-voi-nam-sinh-chem-roi-dau-co-ruot-232289.html

Mình đọc đi đọc lại mà vẫn chẳng hiểu gì cả.

Không phải bạn ý scam đâu. Mà mình nghỉ bạn ấy qua ngã 4 bị xe ...... nên chậm send $ cho bạn ấy mà =))

takhanhlinh kìa..:m021:
Vậy là ko có "quay đầu là bờ" =))
Hoàn lương hoàng rắn gì đó cũng ko có nhé..
Sai thì sai luôn :m021:
Biết rồi :m003:

Hix :(
Cái kiểu nói năng cộc lốc thì trước giờ vẫn vậy. Nó có thể dựa vào sự tin tưởng của người quen mà bịa ra lý do trục trặc tai nạn nọ kia để vẫn refund tiền mà "trong sạch" nhưng ko:m017:.
Mong mọi người ngừng ném đá, dù gì cũng chỉ là giọng điệu bất cần của 1 đứa suy nghĩ chưa thấu đang muốn trình bày là " Em trót scam rồi em sẽ trả, đừng xoáy em nữa."
Bà con đừng làm tới nữa :(
@ nghia: Chán, tối qua chị còn nói với đứa bạn là ko tin em scam:m017:

Nếu là người tử tế thì ăn nói đã không cộc lốc..... Giả sử giao dịch xong mà có việc gấp cũng phải báo lại cho chủ thớt chứ ko phải để tới mức chủ thớt lập topic... Học sinh thì đã sao ít tiền thì đừng ham ăn chơi để khỏi nợ nần... cả cái VN có hàng triệu học sinh chứ có phải mình hắn đâu... mà không mượn được tiền thì đi lừa đảo à đứa nào dạy chú lớn làm người kiểu đó thế

Tôi nói rồi tôi ko thách thức ai !!! Tôi nói sớm tôi nhiều giang hồ nhưng anh em làm gì thì làm !!! Tôi có làm con mịa gì với bọn nó !!! HIX HIX

Dại quá :| Nếu cần vay mượn thì ko tin đại gia như vinhkhanhpy lại ko cho em vay?
Lỡ rồi thì thấp giọng xuống để người khác đỡ bất bình đi em. Dại quá =.="

Dại quá :| Nếu cần vay mượn thì ko tin đại gia như vinhkhanhpy lại ko cho em vay?
Lỡ rồi thì thấp giọng xuống để người khác đỡ bất bình đi em. Dại quá =.="
ĐI mà vay đi !!!! ĐC em mới sợ !!!!!!!!!!!! nghiavnn22 comment

ĐI mà vay đi !!!! ĐC em mới sợ !!!!!!!!!!!! nghiavnn22 comment

Sợ ko vay được nên em thà scam của người ta à?
Em biết điều tí đi :m020:
Nói thật lúc trước đọc cm của em, em nói ko muốn vì ham kiếm tiền mmo mà bỏ lỡ học hành tương lai, rồi cũng quý cái tính thẳng thắn của em.
Nhưng scam thì vẫn là scam, lo trả tiền lại cho người ta và nghĩ lại mình xem có ngu dại ko, dù là số tiền đấy em scam vì bạn em hay gì đi nữa!

Tính ra scam 1 phát cũng đc nổi tiếng nhỉ. Page 20 rồi còn gì :))

không bít info có thật không, hay kiếm 1 cái info giả nữa thì cũng toi
thằng này còn trẻ mà anh em k loại trừ thì mấy bữa nữa nó lại như Luyện thôi

nhờ mod tạm close topnic. các bác quăng gạch ác quá :binhsua41:. nhiều gạch quá sợ trường hợp đáng tiếc xảy ra :binhsua35:
Để Mai tính

Mượn acc thằng FEEL vào nói chiện !!! việc này mình là người đi scam !!! Ai bình luận gì thì kệ !!! (Đồ sát người khác thì mình chịu tội thôi chứ giờ nói cm gì nữa !!! Thuê giang hồ gì á !!! Đánh thì mình chịu !!! !!! Thôi ko comment gì nữa ở đây nữa !!! ANh em cứ chém tùy ý !!! Còn người mà bị tôi scam thì mai tôi send lại 60$ .... Trả lại và xin lỗi người đó sau. Còn người đó ko chấp nhận lời xin lỗi thì thôi !!! Đành chịu thôi (SCAMER mà nói con mịa gì nữa ???)

---------- Post added at 09:29 AM ---------- Previous post was at 09:27 AM ----------

uh scam mà !!! Ko viện cớ con mịa gì trong này !!! Đưa ra thế thì ai hiểu thì hiểu ko hiểu thì thôi !!! TÓM GỌN LẠI MÌNH LÀ SCAMER OK HEN !!! VÀ SẼ TRẢ LẠI NHỮNG GÌ ĐÃ ĐI SCAM, LÀM ĂN THÌ OFF, ĐÁNH ĐẬP THÌ ĐẾN ĐÂY MÀ LÀM !!!

Chú mày nói sợ quá ! Giang hồ xóm chú đông lắm àh ! Chú trả tiền nó ra bảo kê hả ? bao nhiêu ( đã đi scam thì chú chả có tiền để nuôi tụi giang hồ xóm chú đâu nhỉ :-j
) ? Nếu ai thích thì bỏ tiền ra thuê giang hồ xóm chú xử ngược chú cũng được
! Đừng cứ bày đặt hù giang hồ xóm tôi. Chả ai sợ đâu

Chú mày nói sợ quá ! Giang hồ xóm chú đông lắm àh ! Chú trả tiền nó ra bảo kê hả ? bao nhiêu ( đã đi scam thì chú chả có tiền để nuôi tụi giang hồ xóm chú đâu nhỉ :-j
) ? Nếu ai thích thì bỏ tiền ra thuê giang hồ xóm chú xử ngược chú cũng được
! Đừng cứ bày đặt hù giang hồ xóm tôi. Chả ai sợ đâu

scam đc 1tr $ thuê tụi nó bảo kê chắc x3 x4 cmnr :m146:

Mình theo dõi topic này từ hôm wa và cũng đã có 2 cm ở đây. Sau 1 ngày theo dõi, mình có vài lời thế này

@Chủ thớt: mình vẫn nói lại như 2 cm trước. Hãy tập thói quen cẩn thận và ko tin ai trong khi gd. Trừ Admin 4rum này buộc phải tin (để có cái gốc mà gd chứ) thì chỉ nên gd với người đã đóng phí bảo hiểm. Tiên trách kỉ, hậu trách nhân. Trước khi chửi những thằng scam, thì bạn cũng nên tự trách bản thân sơ xuất, tạo kẽ hở cho ng ta scam. Nói 1 cách tiêu cực hơn, chính bạn tạo đk cho người khác đi vào con đường phạm tội. Rút kn bạn nhé

@Nghiavnn: anh ko rõ em thực sự mún scam, và khi bị lộ info, rồi sợ mà trả tiền hay ko. Anh cũng ko rõ em có thực sự lâm vào hoàn cảnh khó khăn hay ko. Anh chỉ bik, hiện nay em đang cố gắng khắc phục. Đấy mới là quan trọng. Thực sự lúc đầu nghe chủ thớt bảo em scam, anh cũng bùn cho chủ thớt và ghét em. Nhưng xem lại vài cm, a tin e ko phải loại người đó. E chỉ = tuổi em thứ 2 của anh thôi, sắp thi đại học rồi, một mốc quan trọng mà, đug ko ? Con người có lúc này lúc khác, đừng vì khó khăn bản thân, mà mang khó khăn cho ng khác. Lớn 1 chút e sẽ hiểu, mún làm ng tốt thì cả đời, còn làm người xấu thì dễ lắm, 3s là đủ vứt tất cả cố gắng cả đời vào sọt rác. Cố lên em, khắc phục sai lầm, cố gắng thi cho tốt, rồi tương lai còn nhiều chuyện ý nghĩa hơn, sẽ kiếm đc nhiều hơn là đi scam vài trăm k. Đối với anh, nó cũng to đấy, nhưg chả đáng cho em đổi cả 1 nhân cách đâu. Cố lên em :D

@All: mình đọc cm, có nhiều bạn nói: sai rồi là sai. Ko có chuyện trả rồi thì xí xóa.... đóng đinh khi gỡ ra sẽ có lỗ... Đúng, nhưng các bạn có nghĩ: những lời đó sẽ làm 1 người đang mún quay lại thất vọng mà bước tiếp cái sai ko ? Người VN mình có 1 cái dỡ là thích chỉ trích sai lầm của ng khác, hơn là giúp ng ta khắc phục sai lầm. Nhân tri sơ, tính bổn thiện. Chả ai mún mình là thằng ăn cắp, ăn trộm, để ng ta sỉ nhục cả. Hoàn cảnh đưa đẩy, giáo dục k tốt... Nếu các bạn ko thể giúp ng ta nhìn thấy lỗi sai, thì ít ra, khi ng ta nhận ra, cũng đừng ném đá quá thế chứ. Những ng như vậy, mình xin lỗi, mình khinh. Hãy đặt trường hợp đó là ace của bạn, là người thân của bạn, thậm chí là bạn, bạn có mún ng khác hiểu và thông cảm ko ? Đến ngoài xh, phạm tội, ng ta có xử bắn đâu, mà đem vào trại cho giáo dục rồi thả ra cơ mà... Vậy cớ gì các bạn lại thế....

Vài lời tâm sự, ai thích cứ chém... Nhưng đừng để ng ngoài nhìn vào khinh tuổi trẻ VN

P/s: chém gì thì chém, nhưng xin tránh câu: ăn khoai lang, nói chuyện thế giới nhé. Vì đúng là mình đang vậy đây :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,182
173,284
Latest member
MartinSheen

Most viewed of week

Most discussed of week