• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Nghiavnn22 uy tín =1 tr.SCAM rồi nhé các bợn trẻ

Status
Not open for further replies.

lapvu36

Hero
Reactions
916
MR
0.001
con miệ, chó lại sủa à?????con chó rồi còn vào sủa

Chuẩn không cần chỉnh ,mày đã đi scam thì mày không được phép phát biểu ,được phép ý kiến gì cả . Giờ mày phải chịu sự nguyền rủa của thiên hạ ,anh em .Nhân cách của mày mày đã bán với giá 1Tr rồi mày nói ở đây không ai chấp nhận mày cả .

vinhkhanhpy

Hero
Verified
Reactions
1,110
MR
0.010
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Mượn acc thằng FEEL vào nói chiện !!! việc này mình là người đi scam !!! Ai bình luận gì thì kệ !!! (Đồ sát người khác thì mình chịu tội thôi chứ giờ nói cm gì nữa !!! Thuê giang hồ gì á !!! Đánh thì mình chịu !!!(Khu tôi sống giang hồ cũng nhiều mà . Hỏi bác Khánh là biết thôi ???) !!! Thôi ko comment gì nữa ở đây nữa !!! ANh em cứ chém tùy ý !!! Còn người mà bị tôi scam thì mai tôi send lại 60$ .... Trả lại và xin lỗi người đó sau. Còn người đó ko chấp nhận lời xin lỗi thì thôi !!! Đành chịu thôi (SCAMER mà nói con mịa gì nữa ???)
Còn cái link này mọi người nghĩ viện cớ hay gì ak thì tùy !!! Đào sâu mà làm con mịa gì !!! Chắc ở tù khỏi đi thi rồi =)) !!! Chú trong này lỡ say đâm ra chém bay đầu bà cô !!! CHÁN http://news.chodientu.vn/xa-hoi/phan-no-voi-nam-sinh-chem-roi-dau-co-ruot-232289.html

---------- Post added at 09:29 AM ---------- Previous post was at 09:27 AM ----------

uh scam mà !!! Ko viện cớ con mịa gì trong này !!! Đưa ra thế thì ai hiểu thì hiểu ko hiểu thì thôi !!! TÓM GỌN LẠI MÌNH LÀ SCAMER OK HEN !!! VÀ SẼ TRẢ LẠI NHỮNG GÌ ĐÃ ĐI SCAM, LÀM ĂN THÌ OFF, ĐÁNH ĐẬP THÌ ĐẾN ĐÂY MÀ LÀM !!!

Đừng tỏ vẻ nguy hiểm . Phường 6 giang hồ nhiều thì đã sao hả Nghĩa .
Mình làm sai thì hãy chấp nhận 1 là im lặng 2 là xin lỗi người ta đừng ra vẻ bất cần không ai đụng được như thế chứ.

ttt123

Banned
Reactions
139
MR
0.000
Mượn acc thằng FEEL vào nói chiện !!! việc này mình là người đi scam !!! Ai bình luận gì thì kệ !!! (Đồ sát người khác thì mình chịu tội thôi chứ giờ nói cm gì nữa !!! Thuê giang hồ gì á !!! Đánh thì mình chịu !!!(Khu tôi sống giang hồ cũng nhiều mà . Hỏi bác Khánh là biết thôi ???) !!! Thôi ko comment gì nữa ở đây nữa !!! ANh em cứ chém tùy ý !!! Còn người mà bị tôi scam thì mai tôi send lại 60$ .... Trả lại và xin lỗi người đó sau. Còn người đó ko chấp nhận lời xin lỗi thì thôi !!! Đành chịu thôi (SCAMER mà nói con mịa gì nữa ???)
Còn cái link này mọi người nghĩ viện cớ hay gì ak thì tùy !!! Đào sâu mà làm con mịa gì !!! Chắc ở tù khỏi đi thi rồi =)) !!! Chú trong này lỡ say đâm ra chém bay đầu bà cô !!! CHÁN http://news.chodientu.vn/xa-hoi/phan-no-voi-nam-sinh-chem-roi-dau-co-ruot-232289.html

---------- Post added at 09:29 AM ---------- Previous post was at 09:27 AM ----------

uh scam mà !!! Ko viện cớ con mịa gì trong này !!! Đưa ra thế thì ai hiểu thì hiểu ko hiểu thì thôi !!! TÓM GỌN LẠI MÌNH LÀ SCAMER OK HEN !!! VÀ SẼ TRẢ LẠI NHỮNG GÌ ĐÃ ĐI SCAM, LÀM ĂN THÌ OFF, ĐÁNH ĐẬP THÌ ĐẾN ĐÂY MÀ LÀM !!!
;)) Khu nhà chú mày sống lắm giang hồ thì liên quan cờ cờ cờ gì đến các anh ? Nói ra tính dọa khỉ à ?

Reactions
3
MR
0.000
Mình làm sai thì hãy chấp nhận 1 là im lặng 2 là xin lỗi người ta đừng ra vẻ bất cần không ai đụng được như thế chứ.

góp thêm 20$ cho VKP rủ thêm vài thằng đến đập vào mặt nó hộ mình, cho mình xin số LR

mnnb123

Verified
Reactions
716
MR
0.000
Chat with me via Skype X.com
Chưa thấy ai scan giấy tờ cho mình xem chi tiết nhỉ !
giấy tờ thì mai ngân hàng nó mới làm việc, mới in sao kê dược chứ... Giờ có cái ebanking bác nào thích thì teamview

Quay đầu là bờ . lấy hành động chứng minh . không cần nói nhiều ...
các bạn cũng bớt nóng ... cho người ta một cơ hội . :)

Tranau90

Legendary
Reactions
1,634
MR
19.964
$75.00
Chat with me via Skype
Vụ này phải làm thẳng tay.Nghe nó thách thức mà ức chế.Tiếc là mình ở ngoài này k thì cho nó nằm viện rùi.

LastFeeling

Banned
Reactions
99
MR
0.000
EM ko có thách thức ai hết !!! EM SCAM THÌ EM CHẤP NHẬN !!! A Khanh chơi với em thì biết !!!

EM ko có thách thức ai hết !!! EM SCAM THÌ EM CHẤP NHẬN !!! A Khanh chơi với em thì biết !!!

ko thách thức thì lời nói cẩn thận, sn 94 mà bố láo nhỉ. Giang hồ thì sao?? mày mang ra khè hả?. Tao ở HP nè, từ bé tao đã éo sợ thằng giang hồ nào rồi. Giang cái éo chứ giang với cái hồ

ko thách thức thì lời nói cẩn thận, sn 94 mà bố láo nhỉ. Giang hồ thì sao?? mày mang ra khè hả?. Tao ở HP nè, từ bé tao đã éo sợ thằng giang hồ nào rồi. Giang cái éo chứ giang với cái hồ
Tôi nói rồi !!! Chờ người mà bị tôi scam lên nói chiện rồi mọi người làm gì thì làm !!! SCAMER thì chấp nhận thôi !!! NGười khác thì chuồn , chứ tôi thì ko ???

Tôi nói rồi !!! Chờ người mà bị tôi scam lên nói chiện rồi mọi người làm gì thì làm !!! SCAMER thì chấp nhận thôi !!! NGười khác thì chuồn , chứ tôi thì ko ???

chứ ko phải là do mày bị vạch mặt, lộ info mới nhảy vào à
hết ngày mai mà ko giữ lời trả 60$ cho người ta thì éo có nhân nhượng với mày đâu

nhờ vkp vất vả 1 chuyến vậy

justy1

Newbie
Reactions
146
MR
0.000

Scam thì chơi với admin cũng vẫn chỉ là scammer thôi, cũng thuộc cái hạng THỐI tha đó chứ có PHÂN ra scammer trung thực hay giả dối sao mà em scam thì em chấp nhận :))

Cũng vẫn là phường phân thối :)

near

Banned
Reactions
244
MR
0.000
Chat with me via Skype

1 là im lặng 2 là xin lỗi còn 3 là trả $ lại cho người ta =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,025
176,513
Latest member
Shinachi

Most viewed of week

Most discussed of week