Nghiavnn22 uy tín =1 tr.SCAM rồi nhé các bợn trẻ

Status
Not open for further replies.
Buồn quá đi. Thấy nó nói chuyện cũng được mà ai ngờ

Ôi tưởng các bờ rào thế nào, lương tháng cả chục củ mà cũng đi scam xấu hổ cho các bờ rào

Thằng này đúng là hôi lông. Vậy mà cũng scam.

đi scam lương tháng cũng cao mà :binhsua39:

Vụ này thách thức cũng như kiểm chứng khả năng của Police nè!

Em cũng có info của bác này mà, giao dịch mấy lần rồi(>1M). Hồi trước bác ấy còn mới làm tài khoản VCB ko check được ibanking hỏi em nên info của bác ấy chắc 99% là thật. Nếu ngoài bác chủ thớt bị scam ra ko còn ai thì em nghĩ chắc nhà bác ấy có việc thôi. Nếu bác ấy mà scam thật bét nhất cũng phải scam được 10M.

hay lấy 1 củ ra đường bị xe nó đâm mịa rồi nên k lên thanh minh đc. chứ 1 củ có lẻ hơi ít cho 1 cái nick vip :binhsua37:

sờ cam rồi à. buồn cho 1 cuộc tình

Em cũng có info của bác này mà, giao dịch mấy lần rồi(>1M). Hồi trước bác ấy còn mới làm tài khoản VCB ko check được ibanking hỏi em nên info của bác ấy chắc 99% là thật. Nếu ngoài bác chủ thớt bị scam ra ko còn ai thì em nghĩ chắc nhà bác ấy có việc thôi. Nếu bác ấy mà scam thật bét nhất cũng phải scam được 10M.
Hic ,bạn hiểu nó thế cơ ah ,Giao dịch xong lấy tiền của người lặn mất tăn ko ý kiến gì cả ,dt ko thèm nghe ,có chuyện gì mà không nhắn được một tin nhắn ah .Nó có chủ ý từ trước rồi bạn ơi .

Hic ,bạn hiểu nó thế cơ ah ,Giao dịch xong lấy tiền của người lặn mất tăn ko ý kiến gì cả ,dt ko thèm nghe ,có chuyện gì mà không nhắn được một tin nhắn ah .Nó có chủ ý từ trước rồi bạn ơi .
call mấy lần bạn ý bực quá còn tắt cả máy ... chắc chưa chết :binhsua41:

VIP mà đi scam 1tr ít nhất củng phải 10 củ chứ :m098:

Scam rồi chứ gì nữa. mà nick nó theo như mấy bợn trên nói nó nổi tiếng lắm ah. sao mình ko bik nhỉ. :))

Người PHÚ YÊN luôn đây !!!

Để không mất mặt người PHÚ YÊN lần nữa .

Đề nghị các bị hại INBOX mình ra ngân hàng bảo in sao kê hóa hơn gửi tiền ===> rồi SCAN chi tiết nội dung gửi vào INBOX mình sẽ góp vui cho các bạn 1 CLIP nho nhỏ làm rõ trắng đen.

chưa bao h giao dịch :-?. Scam hết 1 triệu thiệt nhân cách con người mà chỉ đáng giá 1 triệu =))

VIP mà đi scam 1tr ít nhất củng phải 10 củ chứ :m098:

cái này giống như là " 4 đôi thông chặt heo bịnh " wa ha !
đúng là trong cái xui cũng có cái hên
xui : chủ thớt mất 50 $
hên : chỉ vs 50 $ của thớt mà lật mặt đc " 1 con sói đang chờ mồi " quá rẻ phải ko ? nếu ko có 50 $ của thớt ai bít sau này lại có người mất 500 $ vì cài thèn này !
Mọi người vào chia buồn va thanks thớt nào ! :binhsua35:

Đề nghị các bị hại INBOX mình ra ngân hàng bảo in sao kê hóa hơn gửi tiền ===> rồi SCAN chi tiết nội dung gửi vào INBOX mình sẽ góp vui cho các bạn 1 CLIP nho nhỏ làm rõ trắng đen.
cái này hay này . thứ 2 ngân hàng mới làm việc ....

Bác làm được như thế thì tốt quá :)

ed4fb6498f4b315652cea7c21b517a73_45269359.scamer.bmp

Ôi thật đáng buồn, 50 $ có lớn đâu mà pải thế >.<, vãi lúa lão này hôm nọ ex AP cho mọi người up zeek mà, sao lại ra nông nỗi này, hôm nọ pm hỏi ex lấy AP lão ấy lại từ chối mới vui chứ, chắc thấy mình bị scam rồi :D

mừ sao chưa banned nick đi :|

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,182
173,284
Latest member
MartinSheen