NGoài MMO ra các bạn là ai ? hỡi các mem MMo thân yêu.!

mình là sinh viên, mmo kiếm tiền để biết tự lập ko lấy tiền nhà.
ngày hên xui dc 1-5$ :binhsua101:

chắc chẳng ai khai số tiền kiếm được thật đâu, toàn sói già giả nai tơ =.='.
Sinh viên Đh năm cuối , thu nhập forex tệ nhất 5$ ngày, max vô chừng :binhsua31:
.
ngon nhỉ forex 5$ tệ nhất cơ đó ;)). sàn gì vậy cho yahoo chia sẻ tý :)

---------- Post added at 09:59 PM ---------- Previous post was at 09:56 PM ----------

Tớ học lớp 8, thỉnh thoảng mới zô làm linh tinh cho vui, tớ đến với mmo vì tớ đọc thấy quảng cáo của site PAYING PTR(scam nặng:D) nên cứ dần đi sâu hơn. Tớ thấy mmo đã tạo cho tớ cách tiết kiệm , tớ vui vì nhận đc 0,04 từ tiền bonus mà ngoài đời tớ chả bao giờ để ý đến những đồng lẻ tẻ... và cả tính kiên trì nữa , vốn tiếng anh của tớ tăng lên đáng kể sau 5 tháng trải nghiệm ptc, offer, job,.., và cả ở những forum mmo nước ngoài nữa~:binhsua08:
1 tháng tớ được 500k thôi(toàn treo máy vì còn phải học nữa)... ước mơ của tớ có thể kiếm đc nhìu tiền giúp ba mẹ mà không ảnh hưởng đến việc học:binhsua101:

đúng là kute từ cách comen đến chữ viết cảm giác rất teen :D

---------- Post added at 10:02 PM ---------- Previous post was at 09:59 PM ----------

là 1 thằng sinh viên nghèo. Mì gói là bạn cbox là tènh yêu

nhìn cái avata bác hí hửng cười toe toét khi $ ptu về thế mà ăn mì gói ah =))

---------- Post added at 10:03 PM ---------- Previous post was at 10:02 PM ----------

Sinh viên năm cuối! Sắp chia tay mmo.
thu nhập gần 10$/ ngày. online 4-8h/ngày. Toàn online chơi đế chế

ps: đã tham gia mmo 3 tháng

giống tớ =)) add nick làm trận giao lưu :D ko hack là đc ;)

còn mình, sinh viên năm 4, lầm đường lạc lối với PTC,PTS gần 4 tháng trời, không đồng dính túi,. Thu nhập hiện tại; trên dưới 50$ tháng, ước mơ : cho đến 3 năm nữa, trước khi ra trường đi làm không phải ngã tay xin tiền bố mẹ để đổ xăng, trả tiền nét.....và ước mơ ra trường lương cơ bản trên dưới chục chai là ok

Ngoài đời mình là 1 thứ cặn bã của XH
Cố gắng để thay đổi và mọi người vẫn coi mình là cặn bã

biết ngịck máy tính từ năm lớp 3 , lớp 7 search từ khóa đầu tiên chên google là kiếm tiền chên mạng , lớp 8 muốn có web riêng bắt đầu mày mò , lớp 9 bắt đầu đam mê rap , bắt đầu tìm tòi kiến thức mix nhạc , h` biết chút ít , mà cũng vì nó mà giờ mình ghét đặc vpop , lớp 10 bắt đầu gái gú , lớp 11 , suy nghĩ lại , tự ? mình chả có cái năng khiếu nào , nhưng cái gì cũng muốn biết , tìm tòi , đọc rất nhiều , game gì cũng biết , cái gì cũng hay , nhưng không cái nào đạt cảnh giới pro cả chán

Mình là học sinh còn ngồi trên gế nhà trường :D

Captcha thu nhập hì hì

Hiện tại nghề nghiêp chính là MMO,ngoài ra chưa làm gì thêm,đã tốt nghiệp đại học,hi.

làm công an ! thu nhập 1 ngày hiện giờ 0$ ! tại chưa tìm ra hướng đi mới
Đồng nghiệp của mình đây, nhưng mình làm văn phòng ngoài lương cơ bản ra k có phụ cấp j hết nên lên đây để cải thiện thu nhập hàng tháng
và tìm cơ hội làm giàu :)
thu nhập hiện nay khoảng 50$/thang (cạp + đánh lô)

Mình tin là mình sẽ giàu, nhưng không bít là tới bao giờ, chỉ bít bây giờ lên đây kiếm được ít tiền ăn sáng thui

Ai đồng nghiệp nữa thì PM mình nhé!

mình sv bk năm 2.mmo cũng được hơn 1 năm gì đó.thu nhập thất thường:D.ước mơ 1 ngày nào đó kiếm tiền bằng 1 cách chân chính chứ không phải cheat như bay h:S.

thấy các bạn o day chi làm nhúng công việc như ptu capcha .... ma toan la sv voi hoc sinh:) Nói thật min làm MMO đươc khoan hon 2 năm .luc dau mình chỉ kiem duoc 100-- 200 úd/thang... sau 6 tháng minh bat dau kiếm đươc số tiền la hơn 1000 usd .....va sau 1 năm minh liên tuc kiếm duoc voi số tien rất lón hon 40 k tu MMO.
Có thể la cac bạn khong tin nhung day la su thật.

nghề nghiệp: sv đã nghĩ học và chuẩn bị đi học :
làm mmo được 7 8 tháng chi đó, lúc đầu chơi onbux lời được 4$ thì nó scam, sau qua captcha,giờ pTU 1 ngày cũng hơn 10$ đủ ăn hehe

Tớ học lớp 8, thỉnh thoảng mới zô làm linh tinh cho vui, tớ đến với mmo vì tớ đọc thấy quảng cáo của site PAYING PTR(scam nặng:D) nên cứ dần đi sâu hơn. Tớ thấy mmo đã tạo cho tớ cách tiết kiệm , tớ vui vì nhận đc 0,04 từ tiền bonus mà ngoài đời tớ chả bao giờ để ý đến những đồng lẻ tẻ... và cả tính kiên trì nữa , vốn tiếng anh của tớ tăng lên đáng kể sau 5 tháng trải nghiệm ptc, offer, job,.., và cả ở những forum mmo nước ngoài nữa~:binhsua08:
1 tháng tớ được 500k thôi(toàn treo máy vì còn phải học nữa)... ước mơ của tớ có thể kiếm đc nhìu tiền giúp ba mẹ mà không ảnh hưởng đến việc học:binhsua101:
HEHE bé nhỏ hơn anh 1 tuổi rồi :))

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,142
Latest member
datfumino

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week