NGoài MMO ra các bạn là ai ? hỡi các mem MMo thân yêu.!

Sinh viên rỗi việc lúc đầu PTC neobux sau khi ăn cơm kiếm chút tiền lẻ vào paypal để mua kindle. Giờ chán chỉ treo desktop gomez + vagex mỗi tháng lấy $30 (điện chùa). Tết năm nay là vừa đủ cái ipad 2

Đồng nghiệp của mình đây, nhưng mình làm văn phòng ngoài lương cơ bản ra k có phụ cấp j hết nên lên đây để cải thiện thu nhập hàng tháng
và tìm cơ hội làm giàu :)
thu nhập hiện nay khoảng 50$/thang (cạp + đánh lô)

Mình tin là mình sẽ giàu, nhưng không bít là tới bao giờ, chỉ bít bây giờ lên đây kiếm được ít tiền ăn sáng thui

Ai đồng nghiệp nữa thì PM mình nhé!
còn bác kimtin là đồng nghiệp đó, mà CA mà đi đập lô ak @@

đang là sinh viên năm thứ 2. tham gia mmo cũng đc khoảng 9 tháng :D
bước đầu là PTC, bây giờ ko có nhiều time, chơi forex và làm ít offer :)

Sinh Viên IT mới ra trường hihi MMO được gần 1 năm , lúc xưa không có time đánh lẽ bây giờ rãnh nên đánh group . mới thành lập VIETGROUP về cạp cạp.
members cũng được 60 rui ke ke !
Cạp Cạp và tiền Group thu nhập hàng tháng cũng tầm 5-10tr :binhsua31:
đang mở rộng Group về các tỉnh lẻ !

thấy các bạn o day chi làm nhúng công việc như ptu capcha .... ma toan la sv voi hoc sinh:) Nói thật min làm MMO đươc khoan hon 2 năm .luc dau mình chỉ kiem duoc 100-- 200 úd/thang... sau 6 tháng minh bat dau kiếm đươc số tiền la hơn 1000 usd .....va sau 1 năm minh liên tuc kiếm duoc voi số tien rất lón hon 40 k tu MMO.
Có thể la cac bạn khong tin nhung day la su thật.
có thể là sự thật nhưng mình không tin =))

lâu lâu mới có dịp ghé lại 4rum, tình cờ thấy cái thread này hay hay :D

Sao nhiều anh em học lớp 9 giống em thể nhỉ hehe
Từ ngày nghỉ chơi vagex linkbucks bị ban đến giờ thu nhập về 0 chán quá

acc linkbucks vẫn còn, nhưng ko có thời gian treo, ngày cũng đc vài cent tiền ref :(

Mình lúc trc" riềng game lắm boom ấy mỗi lần ra đập trứng là lại tốn mấy trăm giờ nghỉ lại thấy ngu ngu nên mới tham gia MMO :p. Giờ đang cố gắng tìm sư phụ giỏi code để học hỏi sau này còn giúp dân VN :))

chịu khó google thần chưởng với tham gia mấy 4rum chuyên về coding sẽ mau khá đấy ;)

mình là sv.
mmo đc gần 3 tháng. cái đầu tiên làm là captcha. sau đó là ptc. tiền kiếm nhiều nhất là từ captcha. vừa làm vừa chơi
ptc làm đc nửa tháng chăm chỉ. sau chán cộng mệt ===> nghỉ lun
r tập tành offer. đi tìm hiểu các kiểu k đc. xin vào group. làm k thành công. :D:D. bỏ qua lun
nhưng cũng biết cách làm sơ sơ.
sau đó chuyển sang forex/ r lại nghe ngóng làm off lại :">
bây giờ thì 3 thứ captcha, forex, off nhưng tháng chỉ kiếm đc 1 triệu là nhiều :">

mình 27t đi làm IT tháng 6 triệu mà đưa cho vợ hết.
tính ra ở cơ quan là làm 40k/h
nhưng rảnh rổi vẫn đánh captcha 20k/h tăng thêm thu nhập 1-2 triệu/tháng đi matxa cho vui(cái này vợ biết là cháy nhà) hhahahaha

mình 27t đi làm IT tháng 6 triệu mà đưa cho vợ hết.
tính ra ở cơ quan là làm 40k/h
nhưng rảnh rổi vẫn đánh captcha 20k/h tăng thêm thu nhập 1-2 triệu/tháng đi matxa cho vui(cái này vợ biết là cháy nhà) hhahahaha

ông anh ác nhỉ, quỹ đen =)). thế mà vẫn rảnh gõ cap :). matxa tới Z hả.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,062
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back