Waiting for Answer NgoCaTin - nguyenvantuan92 - Beatviolin - GaConDiLonTon - HyipTapSu - HYIPGROUP - Magickaitokid

Status
Not open for further replies.
@binh6699 vào giải thích hộ 2 nick này nhé

Beatviolin & Magickaitokid - cậu dựa vào đâu mà báo tớ là 2 thằng này thế

Còn mấy nick kia là của thằng e lập ra chơi ( mà cũng chưa có Scam của ai cái gì nhé )

Nhắc lại lần nữa để Mod vào giải thích

Last edited:
:rolleyes: vui rùi. Thế giới ngầm lộ diện , còn ai lôi đầu ra hết đi.

Không biết là nó hay em nó. Anh em nhà chó thì vẫn là chó thôi không có gì thay đổi. Đến cái cách ăn shjt còn giống nhau nữa là cùng số tài khoản và số Z =))

Không biết là nó hay em nó. Anh em nhà chó thì vẫn là chó thôi không có gì thay đổi. Đến cái cách ăn shjt còn giống nhau nữa là cùng số tài khoản và số Z =))

comment lột tả trần trụi sự thật nhất trong thread này :)

Nói hài vãi tao vào dùng số TK tao scam rồi nói đó là thằng em tao làm tao éo làm vậy cũng dc à..........thế forum loạn cmn rồi.......

trùng stk và Z, sao vụ này nghe giống cái vụ thằng vietpridez với cường hen xuyễn gì ấy nhỉ :-?

Nói hài vãi tao vào dùng số TK tao scam rồi nói đó là thằng em tao làm tao éo làm vậy cũng dc à..........thế forum loạn cmn rồi.......

Bạn xem lại tất cả topic mà Mod legialoc đưa ra nhé

Topic nào bảo Scam vậy bạn , đưa ra xem nào :D

Last edited:
nghe
nghe thằng em mà ngồi cười đau cả ruôt... giống như mình đi ăn trộm đến khi bị bắt lại lại nói là do thằng em song sinh với tui làm..mấy a đi bắt nó :D

thằng em gì mà dùng chung cả tài khoản VCB, WMZ vậy :)

Lúc trước mình ko chơi mmo nhé , VCB là của mình , WMZ là của nó . Nhưng cho dù nó hay mình xài thì có làm sao ( đã scam của ai đồng nào chưa )

Vì tất cả topic mà legialoc đua ra , ko có cái nào chứng minh là Scam , ko có topic nào nói mình là Kidtokai

Cậu xem lại hết sẽ rõ

Last edited:
Mong mấy MOD điều tra , thì điều tra cho kĩ :D

Topic nào nói mình là Scammer , Topic nào nói mình là Kidtokai . Thì post cho rõ ràng nhé :D

@legialoc , @binh6699

Lúc trước mình ko chơi mmo nhé , VCB là của mình , WMZ là của nó . Nhưng cho dù nó hay mình xài thì có làm sao

Vì tất cả topic mà binh6699 đua ra , ko có cái nào chứng minh là Scam , ko có topic nào là Kidtokai

Cậu xem lại hết sẽ rõ
Thằng này sợ quá lú cmnr. Là mod @legialoc đưa ra chứ không phải @binh6699. Cơ mà mày có ẳng mãi thì cũng thế thôi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week