Waiting for Answer NgoCaTin - nguyenvantuan92 - Beatviolin - GaConDiLonTon - HyipTapSu - HYIPGROUP - Magickaitokid

Status
Not open for further replies.
Vụ này có vẻ hot :v

haha hay vãi, cứ tưởng là kai quy ẩn giang hồ rồi chứ, bh lại tái xuất à. Veri member nữa chứ. Anhhungvole đâu rồi, ra mặt nốt đi chứ trốn tránh mãi :p

Dự là sắp có thêm 1 số acc clone hoặc đồng bọn đc đưa ra ánh sáng :D
dự là topic sắp có thêm những thằng ngu tỏ ra nguy hiểm =))

hôm nay có vụ hay nhỉ

CF có MOD Saiyan
MMO có MOD LEGIALOC

haha hay vãi, cứ tưởng là kai quy ẩn giang hồ rồi chứ, bh lại tái xuất à. Veri member nữa chứ. Anhhungvole đâu rồi, ra mặt nốt đi chứ trốn tránh mãi :p

Tớ đã bảo là cậu hãy đọc thật kĩ những topic mà Mod @legialoc post lên . Rồi sau đó hãy comment nhé :)

Đợi mod vào thôi. Đọc mấy trang chưa thấy gì mới :)

Mình mong tất cả anh em hãy đọc thật kĩ lại những topic mà Mod @legialoc post lên nhé :)

Rồi sau đó hãy comment , Cảm ơn

Bới vì tất cả ko nói lên được điều gì , và cũng ko chứng minh được gì

Nhưng Mod vẫn phán 1 câu " Bạn là Scammer , là Kidtokai " . Điều tra là vậy sao?

Up lại lần nữa cho anh em hiểu :)

Từ từ nhé. Giải quyết từng vụ đã :( . Vụ kia có 1 admin đã xác nhận, còn chờ 1 admin nữa là xong. Còn vụ này thì xong vụ kia đi, nếu sai sót thì mình gặp trực tiếp @NgoCaTin xin lỗi thôi :D

Forum mấy ngày này lắm truyện nhỉ :D

Từ từ nhé. Giải quyết từng vụ đã :( . Vụ kia có 1 admin đã xác nhận, còn chờ 1 admin nữa là xong. Còn vụ này thì xong vụ kia đi, nếu sai sót thì mình gặp trực tiếp @NgoCaTin xin lỗi thôi :D

Thanks cậu :) Nhưng topic là Watting thì cậu nên sữa lại 1 số từ ngữ mà topic cậu viết :D

Tớ thấy @NgoCaTin là người uy tín mà.Sao lại kêu scam.Ông ấy cầm của tớ 200$ mà có scam gì đâu.Tớ không tin ông ấy là scam

Tớ thấy @NgoCaTin là người uy tín mà.Sao lại kêu scam.Ông ấy cầm của tớ 200$ mà có scam gì đâu.Tớ không tin ông ấy là scam

Thì bác legialoc cũng nói thế này :

Nãy giờ im lặng theo dõi..
Cho tôi niềm tin tôi sẽ cho bạn ước mơ @vo-_-danh
Còn cái proof nào moi hết ra cho tao kiểm chứng đi
Đừng nói tao ẳng nhé, cùng con người với nhau mà :)))

Im lặng theo dõi đi cậu :D. Mọi việc còn có đó :D

Tao chỉ cần biết rằng MOD @animax1991 đã ra phán quyết cuối cùng là banned scam.
Có vẻ mọi chuyện đã rõ ràng. 3 nick clone tung hứng ,có ý định xấu.

Cám ơn bạn anhhungvole, Mod ssson9 đã hỗ trợ forum truy tìm SCAM! Tuy nhiện, bạn lưu ý muốn tố cáo ai phải có bằng chứng rõ ràng, ( may là lần này có Mod ssson9 cung cấp bằng chứng, không thì bạn đã bị banned oan ). Tên SCAM này không ngu nhé, nếu ngu thì đã không lừa được nhiều người như vậy!
Và thằng nó chính là thằng ngocatin. Vậy thôi. Còn nó là gì nữa thì mọi người biết hết cả rồi :D

Tao chỉ cần biết rằng MOD @animax1991 đã ra phán quyết cuối cùng là banned scam.

Và thằng nó chính là thằng ngocatin. Vậy thôi. Còn nó là gì nữa thì mọi người biết hết cả rồi :D
proof banned lý do scam đâu b, đọc hoa mắt hết mấy topic có thấy gì đâu, chỉ thấy lý do là clone, spam :confused::confused::confused:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week