Waiting for Answer NgoCaTin vào nhận hàng

Status
Not open for further replies.
Đây mới là số LR mà nguyenvantuan92 sử dụng

rcfmuw

Hú Hú @NamTuoc ơi ở đâu mau trở về :D, mời nhân chứng nam tước lên công đường.
mình có đọc topic mà ngocatin post, k cần mời namtuoc các b vào đọc comment phần giao dịch ý có hiện LR khác với LR ở topic nhận REF

nhưng mà 1 người có thể sử dụng nhiều LR, hồi đó mình cũng vậy.

mình thắc mắc dòng proof LR của nguyenvantuan92 đã bị edit, k biết là mod nào đã edit điều gì ở post đó.

rule của forum là scammer ở forum khác vào làm ăn ở forum mmo4me có bị trảm k ta. mình nghĩ nên trảm dù sao vẫn là scammer :D

Bạn nói thế ok , chứ nghe câu tài khoản LR có thể gd dc chứ ? Lý luận này chưa chắc đâu bạn. Mà mình thấy mấy mod chỉ đưa 1 cái IP mà ban tùm lùm thật hazz.

Nếu cậu cứ cố tình cãi cùn thì tớ bỏ qua post của cậu. Ok

Đây mới là số LR mà nguyenvantuan92 sử dụng

rcfmuw

Ủa sao cậu nguyenvantuan92 này có nhiều số LR thế :D. Xin lỗi nói hơi thô cậu đang tự tay bóp ... à. Vừa ở trên cậu nói là số LR của cậu nguyenvantuan là số khác, giờ lại bảo đây mới là số đúng, thế có phải là có nhiều số LR ko :D

Ủa sao cậu nguyenvantuan92 này có nhiều số LR thế :D. Xin lỗi nói hơi thô cậu đang tự tay bóp ... à. Vừa ở trên cậu nói là số LR của cậu nguyenvantuan là số khác, giờ lại bảo đây mới là số đúng, thế có phải là có nhiều số LR ko :D

Số khác có nghĩa là ko phải cái số U9552636 này

Nhưng cậu có thể check lại toàn bộ LR mà nguyenvantuan92 sử dụng , chỉ có 1 cái lúc đó mấy trang HYIP cũng chỉ sử dụng 1 cái này mà thôi @@

Theo mình biết có 1 khoang time acc nguyenvantuan92 bị hack , cậu check IP mà nguyenvantuan92 thường xuyên login hằng ngày ấy @pokervn2012

Bạn nói thế ok , chứ nghe câu tài khoản LR có thể gd dc chứ ? Lý luận này chưa chắc đâu bạn. Mà mình thấy mấy mod chỉ đưa 1 cái IP mà ban tùm lùm thật hazz.
b để ý thời gian 2 nick cùng 1 ip rất gần nhau b à,

dùng 3g có trừong hợp trùng nhưng thời gian cũng phải ít nhất 1 ngày, hoặc lâu hơn chứ.

bây giờ mod check nick mình, ip của mình trùng với 1 số nick trên forum, trong đó có cả nick có bảo hiểm, trước mình thấy topic có nên trảm hết nick clone này k?, trong ảnh mình thấy nick mình trùng với 1 số nick k phải của mình nhưng thời gian là cách xa nhau k gần chỉ trong vài phút, vài trục phút như ở proof #1 :D

Số khác có nghĩa là ko phải cái số U9552636 này

Nhưng cậu có thể check lại toàn bộ LR mà nguyenvantuan92 sử dụng , chỉ có 1 cái lúc đó mấy trang HYIP cũng chỉ sử dụng 1 cái này mà thôi @@

Theo mình biết có 1 khoảng time acc nguyenvantuan92 bị hack , cậu check IP mà nguyenvantuan92 thường xuyên login hằng ngày ấy @porkervn2012

Mình cho cậu một cơ hội nữa, cậu hãy tìm lại trên forum cũ, nếu có topic nào của cậu nguyenvantuan92 report mình bị hack nick trong khoảng time này thì mình sẽ xem xét lại. Còn nếu không có thì cậu hiểu thế nào rồi đấy

Rõ ràng đó ko phải là số LR của tớ :mad: Hacker sử dụng số LR của hacker , cái hình bác VietSu cũng báo hack gì đấy cậu thấy ko
Bạn có thấy lộ gì ko bạn nói nguyenvantuan92 là em bạn mà h nói ko phải số LR của tớ , thứ 2 bạn nói lúc trước em bạn làm MMO bạn ko làm , h em bạn đi bộ đội bỏ làm h bạn mới váo làm MMO thì sao bạn biết đó là số LR của em mình......................

Bạn có thấy lộ gì ko bạn nói nguyenvantuan92 là em bạn mà h nói ko phải số LR của tớ , thứ 2 bạn nói lúc trước em bạn làm MMO bạn ko làm , h em bạn đi bộ đội bỏ làm h bạn mới váo làm MMO thì sao bạn biết đó là số LR của em mình......................

Đá câu này cho lên top này :D.

Tocpic kia thấy bảo là ko làm mmo thằng em làm. giờ thằng em đi bộ đội => số LR đó là của thằng em mà :D.

Giờ nhận số LR đó là của mình là sao nhỉ :D nghi vấn........

Vẫn đang online nhưng cầm phone nên lười comment quá.
Bị mấy bác Tag vào ghê quá nên đành nói vài câu vậy.
- Giaoo dịch kia chờ online trên lap mới check history yahoo được.
- Nhưng mọi người điều biết LR giống PM khá nhiều điểm như 1ACC sẽ có thể có 4 số U hayy 1 người sở hữu nhiều ACC chẳng hạn.
- Do đó theo ý kiến cá nhân thì 2 người mà dùng chung số U thì hok anh em ruột rà hay bạn cùng phòng thì chỉ còn cách tự "nhân bản" mình ra làm 2 người mà thôi.

Đá câu này cho lên top này :D.

Tocpic kia thấy bảo là ko làm mmo thằng em làm. giờ thằng em đi bộ đội => số LR đó là của thằng em mà :D.

Giờ nhận số LR đó là của mình là sao nhỉ :D nghi vấn........
Thêm một bằng chứng. Bạn Ngocatin tự vạch mặt mình :eek:

Mình cho cậu một cơ hội nữa, cậu hãy tìm lại trên forum cũ, nếu có topic nào của cậu nguyenvantuan92 report mình bị hack nick trong khoảng time này thì mình sẽ xem xét lại. Còn nếu không có thì cậu hiểu thế nào rồi đấy

Để lục hết History lên xem :( Mệt vãi ra mấy cái vụ này

Mà cậu @NgoCaTin tên Minh mà, đâu phải tên Côn đâu. Cậu là minhsiquandn. Số dt: 0949215374.

:) Mình quả thực chả bênh mod hay ngocatin. Mình chỉ nêu ra quan điểm của mình thui. Mod đã nói 1 người nhiều số LR ? Ok rất đúng ? Thế bạn muốn nói số LR đó kia của ngocatin hay levantuan thi phải kiếm 1 topic nưa mà số LR này dc dùng lần 2 ? OK chứ ? Thứ 2 : cái dòng đó đã dc edit ? Ai bik edit chỗ nào ko ? Và mod đó là ai ? Nếu giả sử vụ của mod Binh edit link ko bị phát hiện ? Thì hóa ra về sau nếu trong link đó có số PP hay Z nào đó trùng vs scam thì quy ra người tuyển ref là scam à ? Trong khi đó sự thật là bị edit link ? Bạn phải làm rõ và minh bạch ng ta mới thấy thuyệt phục dc.

bằng chứng như thế mà còn chối được nữa thì chịu...hôm qua ông kia bị tố scam thi nói nick bị hack...hôm nay cậu ngocatin bị tố là scammer thi cung nói nick từng bị hack ....vãi :D

sao mấy mod cứ lằng nhằn thế nhĩ bằng chứng đã đủ thì bannick đi, cải với scam làm gì :D
Để tâm phục khẩu phục chứ bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week