Waiting for Answer NGOCATIN85 SCAM 4200$ paypal

Status
Not open for further replies.
to da cung cap proof da call va nhan tin vao so dien thoai rat rat nhieu lan tu sang den gio cho ngocatin85 nhung cau ay khong 1 response gi ca, hoi cac bac neu bac giao dich voi ai ma nguoi ta hen ngay pay han chot la chieu hom nay ma khong lien lac duoc tu sang, cac bac se xu ly the nao?

nó scam đến 4200$ @@ vụ này thớt ko lấy lại được chắc thớt cắn lưỡi chết quá

minh da dispute vi qua sot ruot, doi den het 5h chieu ma k thay vcb tit tit la hieu phai lam sao luon, vi neu k gui tien duoc cho to cung phai dt thong bao to biet chu, lam an lon chu dau phai nho dau ma lai nhu the. Khi nao dispute thanh cong 100% tien ve acc khach to thi to se report da nhan lai du tien, con bay gio 4k2 con lo lung tren khong trung, chua ve acc khach to thi van bi goi la scam thoi

minh da dispute vi qua sot ruot, doi den het 5h chieu ma k thay vcb tit tit la hieu phai lam sao luon, vi neu k gui tien duoc cho to cung phai dt thong bao to biet chu, lam an lon chu dau phai nho dau ma lai nhu the. Khi nao dispute thanh cong 100% tien ve acc khach to thi to se report da nhan lai du tien, con bay gio 4k2 con lo lung tren khong trung, chua ve acc khach to thi van bi goi la scam thoi
mà bạn ghi giùm cái dấu ko khéo scam ko bị bane mà bạn bị baner trước đó :D

Escale lên thành Claim đi, chứ Open Dispute là PP để 2 bên party giải quyết thôi... lên Claim là lúc này PP mới nhảy vào Review...

To cung la nan nhan cua ngocatin85, hen cham nhat la chieu nay se thanh toan cho to 2k paypal truoc, va 2k con lai thi cuoi tuan thanh toan ma khong thay cau ay dau, dien thoai va nhan tin khong thay tra loi nen report Scam luon, PROOF TO UP BEN DUOI A E VAO CHECK NHE....

sao ko gõ tiếng việt đọc mệt quá

các bác thông cảm, trước giờ tờ lười gõ phím tiếng việt lắm nên tớ tham gia mmo lâu rồi mà chỉ có vài post thôi.

@nambembis : tớ đã mail cho khách hàng tớ report claim với paypal rồi, khi nào confirm đã nhận được lại đủ tiền, tớ sẽ lên đây xác nhận, còn nếu chưa nhận được tiền thì tớ vẫn report scam.

Xin lỗi thớt ở núi nào ra vậy!Tiền là tính mạng,tính mạng là pải giữ.ae ruột cũng eo tin dc
PS:có câu hát ' mày ngu lắm dm con nhà quê '

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,614
Latest member
IPRocket

Most viewed of week