Waiting for Answer NGOCATIN85 SCAM 4200$ paypal

Status
Not open for further replies.
trước giờ đối với nhưng khách hàng mua pp số lương lớn, tớ đều chỉ qua trunggian247 để làm trung gian, lần nầy vì thấy cậu này nick verified và uy tín và cậu ấy cũng show proof là đang giao dich lớn với 1 số khách hàng nên tớ nghĩ k sao, với lại tớ là seller nên khả năng scam cũng k lo gì nhiều bằng buyer. Không ngờ đây là lần đầu tiên và cũng là lần cuối cùng tớ giao dich send trước như vậy.

Trước giờ toàn nghĩ seller pp không scam thì thôi, ai đời buyer pp cũng scam luôn

Tớ và cậu phh_ex đã cùng làm ăn đã trên 2 năm.Độ uy tín là tớ nghĩ là ok.Support tốt.Làm ăn phải gọi là số lương lớn.Vụ này up cho Mod và admin vào giải quyết.Vạch trần những đứa nào làm không ra đi scam để kiếm tiền.

Tớ và cậu phh_ex đã cùng làm ăn đã trên 2 năm.Độ uy tín là tớ nghĩ là ok.Support tốt.Làm ăn phải gọi là số lương lớn.Vụ này up cho Mod và admin vào giải quyết.Vạch trần những đứa nào làm không ra đi scam để kiếm tiền.
nghe hay đó

trước giờ đối với nhưng khách hàng mua pp số lương lớn, tớ đều chỉ qua trunggian247 để làm trung gian, lần nầy vì thấy cậu này nick verified và uy tín và cậu ấy cũng show proof là đang giao dich lớn với 1 số khách hàng nên tớ nghĩ k sao, với lại tớ là seller nên khả năng scam cũng k lo gì nhiều bằng buyer. Không ngờ đây là lần đầu tiên và cũng là lần cuối cùng tớ giao dich send trước như vậy.

Trước giờ toàn nghĩ seller pp không scam thì thôi, ai đời buyer pp cũng scam luôn

Lần đầu tiên quen biết em , em đã tin và giao dịch không hề nhỏ qua bên anh. Đã qua nhiều lần giao dịch Em là một trong những pro giao dịch rất rất good. Nhanh nhẹn , nhiệt tình. A chia buồn cùng em. Anh cầu mong em dispute lấy được số tiền này. Mong admin SHIN , các Mod , TRIAL MOD, dành thêm thời gian giúp đỡ bạn ấy. Bạn này tham gia MMO lâu nhưng lại ít post bài nên anh em ít biết tới, tới khi xảy ra vụ này mới có spam để đủ 20 post để được lập toppic report này. Admin và các mod thông cảm.

TRUNGGIAN247

đã nói rồi thế cũng đâm đầu vào nó làm gì ko biết :)
ai pub cái info nó lên đi ở Đà nẵng tớ cho đệ xử đẹp nó luôn :D

admin Shin phải ra tay thôi... Ai làm gì trong này hắn đều biết nhưng để a.e tự xữ thôi.. Còn số $ này quá lớn mà ngồi dòm thì ko đc đâu. Dưới tay admin mấy tên Pro săn Scam lúm ấy chứ... A.e post mạnh cho thằng Scam nó vào nó trả tiền... Ko thì tết ăn cum tù ngồi xem chào nồi bon bon tưởng Pháo hoa nổ à...

Tao NgoCaTin đây , thằng nào lớn tiếng cứ Buzz ầm ầm vào cho tao . Riêng @amzzoo đã nói chuyện qua điện thoại

Còn riêng @phh_ex cũng đã nhắn tin qua điện thoại ( riêng bác này chả bị thiệt hại gì , người bị thiệt hại là tao , chúng mày hiểu chưa ) . Ko đủ tư cách mà nói tao Scam 4k2 $ . Ko bị mất đồng nào mà còn có tư cách report tao Scam 4k2 à . Nhìn lại cách đối nhân xử thế của mình đi

Cần muốn đối chấp thì xin mời bac @phh_ex vào mà nói chuyện . DKM tao điên cái forum lolz này lắm rồi

Còn riêng @legialoc , tao đây toàn fake nhá , thích cứ post chả ngán thằng nào

Còn thằng nào hổ báo , muốn gặp lấy tiết của tao tại Đà Nẵng or Quảng Nam thì xin mời . OK

Còn những thằng chó mà chuyên đi cắn trộm mà hùa theo thì cút hết đi cho tao . Tụi mày là cái lolz gì mà sủa ở đây .

Tao chỉ ghiền gặp mặt tụi mày tại ĐN có gan thì gặp ko thì cút , đừng có sủa theo bầy . OK

NgoCaTin là mem đã veri rồi thì nhờ Shin đưa thông tin cho thớt thôi.
Cho dù thông tin là true hay fake cũng có cách để tìm ra NgoCaTin.
Chúc thớt sớm lấy lại được mồ hôi nước mắt ( đôi khi cả máu) của mình.

NgoCaTin là mem đã veri rồi thì nhờ Shin đưa thông tin cho thớt thôi.
Cho dù thông tin là true hay fake cũng có cách để tìm ra NgoCaTin.
Chúc thớt sớm lấy lại được mồ hôi nước mắt ( đôi khi cả máu) của mình.

Thằng nào nói tao Scam của thớt 4k2 $ thì ra Đà Nẵng tao tặng cho thêm vài K $ nữa . Cút đi

@NgoCaTin85
Khi nào tớ nhận lại được 4k2 thì tớ tất sẽ report lại là đã nhận lại đủ tiền và không mất mác gì, còn giờ thì tiền 4k2 vẫn còn đang review nên mong cậu bớt nóng, nếu cậu muốn giải quyết nhanh và tớ closed topic thì cậu vui lòng đặt cọc tiền tương đương 4k2 cho trung gian nào đó, khi nào tớ không nhận lại được 4k2 tớ sẽ lấy tiền đó, còn nếu tớ nhận lại đủ thì cậu sẽ nhận lại đủ số tiền đã đặt cọc ây.
Mong cậu hiểu!

ĐN hả, bố đây con =)) con ở khu nào qua đây chơi với bố đừng có xàm trên 4rum nhé =))

Bố cho con 3 khu tùy con chọn nhá : Khu Ngã Tư Điện Biên Phủ , khu Nội Hà , khu Phạm Ngũ Lão , còn thích lên Hòa Khánh bố chiều luôn . Riêng con thích giờ nào có giờ đó . Còn riêng con mà bò vào Ngã 3 Nam Phước Quảng Nam thì bố chôn con luôn . OK

@NgoCaTin85
Khi nào tớ nhận lại được 4k2 thì tớ tất sẽ report lại là đã nhận lại đủ tiền và không mất mác gì, còn giờ thì tiền 4k2 vẫn còn đang review nên mong cậu bớt nóng, nếu cậu muốn giải quyết nhanh và tớ closed topic thì cậu vui lòng đặt cọc tiền tương đương 4k2 cho trung gian nào đó, khi nào tớ không nhận lại được 4k2 tớ sẽ lấy tiền đó, còn nếu tớ nhận lại đủ thì cậu sẽ nhận lại đủ số tiền đã đặt cọc ây.
Mong cậu hiểu!

Riêng thằng này sống đã hết lòng vì anh em , còn anh em *** hiểu thì khỏi bàn nữa . Từ khi hợp tác với cậu , thì tớ đc cái lợi gì , hay chỉ nhận lỗ về bản thân

Bố cho con 3 khu tùy con chọn nhá : Ngã Tư Điện Biên Phủ , khu Nội Hà , khu Phạm Ngũ Lão , còn thích lên Hòa Khánh bố chiều luôn . Riêng con thích giờ nào có giờ đó
bố nói con qua chơi với bố =)) chứ bố đếch qua con đâu. QUẬN LIÊN CHIỂU NHÉ =)) khi nào qua inbox cho bố cái time hẹn chỗ ngồi uống cf nhé rảnh thì chụp hình post fb =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,614
Latest member
IPRocket

Most viewed of week

Most discussed of week