Người đẹp mmo4me lên xe hoa về nhà chồng, mọi người vào chúc phúc nào :x

Các thím có muốn đánh chủ giựt hoa không?

• Muốn

Votes: 10 34.5%
  • Rất muốn

Votes: 2 6.9%
  • Rất rất muốn

Votes: 17 58.6%

• Total voters
    29
Status
Not open for further replies.

gmb409

Banned
Reactions
1,673
MR
0.001
Chị thêm từ bơ phờ làm em liên tưởng ko đc trong sáng lắm, >.<
ko thèm đếm xỉa tới lun chứ
pùn 1s

hoanvan

Banned
Verified
Reactions
4,938
MR
0.002
chắc còn lâu lắm, bữa nào cưới post cái thread anh em xem, chú rể cũng mmo luôn , y như chị Vân với chồng đấy :D

:D

Đời còn trẻ sức dài vai rộng cứ vui chơi đi em àh.. đừng nghĩ quẩn mà lấy ck làm gi`

Có mà, quote kèm cái mặt cười mà, khách của chị hoanvan vào thread thì nhóc em này sao dám ko đếm xỉa chứ, :D
post xong mới nhận alert , hết pùn cmnr >.<

sao em ko đếm xỉa tới anh :p
ra là tên này ... iu e thảo hả ~.~ xác cmn định đi ... mình bất chấp tất cả iu nhau đi a , kệ thảo đi =))~

Chúc chị gái 1 ngày hạnh phúc bên chồng:D
Mừng cho chị lắm nhưng con em này lẻ loi quá , chị ơi :(
Trước khi đi học lấy nốt chút hơi tàn sức kiệt đá thread chúc mừng chị, nên thấy mới sáng cái mặt buồn so của em thế này lát comment đừng chửi em nha :oops:

Last edited:

Kurillin

Hero
Verified
Reactions
1,935
MR
0.000
chị nào em nấy mà, thôi em ngủ đây, =))
Đùa thôi, các Thánh :D
Các bác ở lại chém gió khỏe vào cho tỉnh ngủ mà làm đêm nhé
G9!
Kur năm nay 23 tuổi, tính 2 năm nữa lên xe bông, tròn 25 cho đẹp :p Có sớm quá ko nhỉ?
Mà đang tủi thân cho bản thân: hậu đậu, vụng về, không biết nấu ăn, không biết làm việc nhà, từ nhỏ đến lớn đã có osin lo từ A-Z :( Mama suốt ngày cứ bảo "mày mà về nhà chồng chắc bị má chồng đuổi khỏi nhà, tại không biết làm gì hết."
Haiz, chẳng lẽ số trời đã định, mình ... ế :eek:

Kur năm nay 23 tuổi, tính 2 năm nữa lên xe bông, tròn 25 cho đẹp :p Có sớm quá ko nhỉ?
Mà đang tủi thân cho bản thân: hậu đậu, vụng về, không biết nấu ăn, không biết làm việc nhà, từ nhỏ đến lớn đã có osin lo từ A-Z :( Mama suốt ngày cứ bảo "mày mà về nhà chồng chắc bị má chồng đuổi khỏi nhà, tại không biết làm gì hết."

Forum mình nhà anh nào Nuôi Heo
qua hốt hàng @Kurillin nào

Forum mình nhà anh nào Nuôi Heo
qua hốt hàng @Kurillin nào
heo là heo thế nào? chị xem heo nhiều nên ám ảnh ah? Kur vừa cá tính vừa thông minh lại đẹp gái, đừng có GATO nhé, lấy chồng rồi thì yên phận đi, chém gió ít thôi, em report giờ , :p
Kur xinh gái nổi tiếng Box capt đây mà, ế là ế thế nào? Báu vật của thread Captcha làm bao nhiêu chàng ngẩn ngơ mà, lâu lâu lên làm cái comment sốc thế?
Bữa nào post thêm vài hình cho sóng gió forum đi Kur, :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,881
176,343
Latest member
popmart

Most viewed of week