Người đẹp mmo4me lên xe hoa về nhà chồng, mọi người vào chúc phúc nào :x

Các thím có muốn đánh chủ giựt hoa không?

• Muốn

Votes: 10 34.5%
  • Rất muốn

Votes: 2 6.9%
  • Rất rất muốn

Votes: 17 58.6%

• Total voters
    29
Status
Not open for further replies.

mmome334

Hero
Reactions
1,449
MR
0.316
Kur năm nay 23 tuổi, tính 2 năm nữa lên xe bông, tròn 25 cho đẹp :p Có sớm quá ko nhỉ?
Mà đang tủi thân cho bản thân: hậu đậu, vụng về, không biết nấu ăn, không biết làm việc nhà, từ nhỏ đến lớn đã có osin lo từ A-Z :( Mama suốt ngày cứ bảo "mày mà về nhà chồng chắc bị má chồng đuổi khỏi nhà, tại không biết làm gì hết."
Haiz, chẳng lẽ số trời đã định, mình ... ế :eek:
ko biết làm gì hết, thì làm người yêu thôi thì dc thôi, chứ ko ai rước về làm vợ đâu :)

Kurillin

Hero
Verified
Reactions
1,935
MR
0.000
heo là heo thế nào? chị xem heo nhiều nên ám ảnh afh? Kur vừa cá tính vừa thông minh lại đẹp gái, đừng có GATO nhé, lấy chồng rồi thì yên phận đi, chém gió ít thôi, em report giờ , :p

Kur xinh gái nổi tiếng Box capt đây mà, ế là ế thế nào? Báu vật của thread Captcha làm bao nhiêu chàng ngẩn ngơ mà, lâu lâu lên làm cái comment sốc thế?
Bữa nào post thêm vài hình cho sóng gió forum đi Kur, :D
Trời lâu lâu thachthao làm vài cái comment đưa mình lên cao chót vót, tí lại té cái ạch xuống đất đây :D
Forum mình nhà anh nào Nuôi Heo
qua hốt hàng @Kurillin nào
Dạ đây là hình em với nụ cười duyên làm bao anh ngẩn ngơ :oops: Ai hốt em hốt lẹ kẻo em ... đổi ý =)) =)) =))

thachthao

Hero
Reactions
10,627
MR
0.009
ko biết làm gì hết, thì làm người yêu thôi thì dc thôi, chứ ko ai rước về làm vợ đâu :)
nói như bác thì con vợ kiêm con hầu rồi
nhà người ta đủ điều kiện thuê osin là quy đổi công sức ra rồi
Em mà là trai em hốt Kur ngay và luôn, khi đó thằng nào muốn zô vui lòng xem hình dưới đây

1017057_448773578551637_805254476_a (1).jpg

nói như bác thì con vợ kiêm con hầu rồi
nhà người ta đủ điều kiện thuê osin là quy đổi công sức ra rồi
Em mà là trai em hốt Kur ngay và luôn, khi đó thằng nào muốn zô vui lòng xem hình dưới đây

View attachment 29721
ko phải lúc nào cũng đủ điều kiện thuê osin đâu, nói như bạn, mình cũng nói ngược lại dc, người ta lấy vợ, chứ người ta phải rước người về để làm bà hoàng :D

ko phải lúc nào cũng đủ điều kiện thuê osin đâu, nói như bạn, mình cũng nói ngược lại dc, người ta lấy vợ, chứ người ta phải rước người về để làm bà hoàng :D
Bác ko thuê thì Kur thuê mà, nhà em cũng toàn osin làm bác ạh, @@
Khổ nỗi từ bé tới nhỏ ba mẹ chỉ bắt học, mỗi người 1 hoàn cảnh
Ko lấy đừng nói lời cay đắng nha bác, :p

heo là heo thế nào? chị xem heo nhiều nên ám ảnh ah? Kur vừa cá tính vừa thông minh lại đẹp gái, đừng có GATO nhé, lấy chồng rồi thì yên phận đi, chém gió ít thôi, em report giờ , :p

Kur xinh gái nổi tiếng Box capt đây mà, ế là ế thế nào? Báu vật của thread Captcha làm bao nhiêu chàng ngẩn ngơ mà, lâu lâu lên làm cái comment sốc thế?
Bữa nào post thêm vài hình cho sóng gió forum đi Kur, :D

Không có ngươi phụ nữ không biết làm
chỉ có người phụ nữ lười không chịu làm thôi

==>> cố gắng là ok..

Không có ngươi phụ nữ không biết làm
chỉ có người phụ nữ lười không chịu làm thôi

==>> cố gắng là ok..
oa oa, chị hoanvan war em, để em mách anh Mirinda nhé, cứu thachthao với @Kurillin
Đi nấu cơm, tý quay lại xử sau
Đừng tưởng thấy em im mà nghĩ win nha chị !!!

oa oa, chị hoanvan war em, để em mách anh Mirinda nhé, cứu thachthao với @Kurillin
Đi nấu cơm, tý quay lại xử sau
Đừng tưởng thấy em im mà nghĩ win nha chị !!!
@thachthao em nói sao mà chị em ko bênh em kìa hì :), người ta rước về để cùng chia sẽ cuộc sống, chứ người ta ko mún rước em về để phục vụ em như pà hoàng đâu, em nên hiểu, và học tập chị @hoanvan của em, còn ko mai này khổ :D chứ anh có nói rước ai đâu, anh chỉ góp ý thôi.

@thachthao em nói sao mà chị em ko bênh em kìa hì :), người ta rước về để cùng chia sẽ cuộc sống, chứ người ta ko mún rước em về để phục vụ em như pà hoàng đâu, em nên hiểu, và học tập chị @hoanvan của em, còn ko mai này khổ :D chứ anh có nói rước ai đâu, anh chỉ góp ý thôi.
Còn quan niệm của mình thì thế này: Vợ chồng phải cùng gánh chung công việc nhà.
Chồng thì bảo chồng đi làm về mệt, thế vợ không đi làm chắc? Cả 2 cùng mệt, nên cả 2 phải cùng chung tay việc nha.
Còn ông nào có quan niệm: việc nhà vợ lo, thì next ngay và luôn :D

Còn quan niệm của mình thì thế này: Vợ chồng phải cùng gánh chung công việc nhà.
Chồng thì bảo chồng đi làm về mệt, thế vợ không đi làm chắc? Cả 2 cùng mệt, nên cả 2 phải cùng chung tay việc nha.
hì, có ai nói việc làm vợ lo hết đâu, chồng tốt thì dĩ nhiên phải phụ vợ rồi, chứ ko phải cái gì cũng mở miệng, vợ ko biết làm, chồng làm hết đi, là ko dc, ý mình là vậy thôi à. :) chứ @Kurillin nhà ví dày, nên chắc mình ko có vé sờ vào :D.

hì, có ai nói việc làm vợ lo hết đâu, chồng tốt thì dĩ nhiên phải phụ vợ rồi, chứ ko phải cái gì cũng mở miệng, vợ ko biết làm, chồng làm hết đi, là ko dc, ý mình là vậy thôi à. :) chứ @Kurillin nhà ví dày, nên chắc mình ko có vé sờ vào :D.
ngày xưa hay đọc truyện cổ tích
toàn thấy công chúa lấy ăn mày làm phò mã thôi..
zí dày không qua trọng đâu..

Đúng rồi mình thích ăn cơm vợ nấu hơn là ra ngoài ăn phở nhe @thachthao :D
chuẩn nè, ý em là như Kur thế này này , san sẻ việc cho vui, sao tự dưng các bác @Onizuka với @mmome334 xúm vào ném đá hội đồng em thế, :v

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,879
176,340
Latest member
tunglammmo001

Most viewed of week

Most discussed of week