Nhà cung cấp vps windows ở hongkong, sing, nhật

huong2012

Pre-verified
Reactions
38
MR
0.030
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Em đang cần tìm để đặt website. Nhưng mà tìm mãi chả thấy nhà cung cấp vps windows nào ở nhật, sing hay hongkong nào.
Có bác nào biết nhà cung cấp nào chỉ ho em với ạ.
Em xin cám ơn!!!

vultr chấm com

Có windows đó bạn :D
Tự cài cũng OK mà :v
Do mình chạy site cần ổn định lên muốn mua từ nhà cung câp luôn. Sợ mình cài win họ khóa lại thì chết.

nhật thì không rõ chứ sing, HK mắc còn hơn vn, mạng thì asian ngang nhau, lên kiếm cty vn nào khuyễn mãi mua cái dùng cho lẹ :eek:, mà mua vn thì mua trả theo tháng thôi đừng nghe nó dụ trả 1 năm dù mất kể công ty nào :D

Do mình chạy site cần ổn định lên muốn mua từ nhà cung câp luôn. Sợ mình cài win họ khóa lại thì chết.
Sao lại khoá ?
Nó có phần option để dùng với file iso của mình mà :v
Mình dùng có thấy bị gì đâu :D:p

Dùng Vultr có gói Windows Server 2012 sẵn, nhưng bạn phải chịu thêm phí License. Không thích thì có thể tự up file ISO lên và cài, nhưng bạn phải có key hợp pháp, cài crack nó ban. Còn key xịn thì cài vào xài bt, mình thấy VN up file windows 7 lên cài xài nhiều.
Chạy site nếu bắt buộc chạy asp.net thì mình mới xài windows, còn không thì chọn ngay Digital Ocean không suy nghĩ :D

Sao lại khoá ?
Nó có phần option để dùng với file iso của mình mà :v
Mình dùng có thấy bị gì đâu :D:p
Cám ơn bác nhé. Hihi. Để em nghiên cứu xem sao.

Dùng Vultr có gói Windows Server 2012 sẵn, nhưng bạn phải chịu thêm phí License. Không thích thì có thể tự up file ISO lên và cài, nhưng bạn phải có key hợp pháp, cài crack nó ban. Còn key xịn thì cài vào xài bt, mình thấy VN up file windows 7 lên cài xài nhiều.
Chạy site nếu bắt buộc chạy asp.net thì mình mới xài windows, còn không thì chọn ngay Digital Ocean không suy nghĩ :D
Vâng. E cài asp.net mà. Híc. Nó có từ nhật nhưng bị giới hạn tốc độ truy cập bác ạ

Nó chỉ giới hạn BW thôi bác, không giới hạn tốc độ mà :D
Em vào chiasecoupont thấy bảo là riêng ở nhật bị giới hạn cả tốc độ nữa bác ạ.

Tớ cũng đồng ý với ông trên, chơi vps vn, hơi mắc nhưng hỗ trợ dễ dàng
Khổ nỗi cái site của em ko đc phép chạy ở vn. Híc.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,063
173,144
Latest member
Huyd

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back