Nhà mới tool gõ captcha cho MegaTypers Free cho anh em họ cạp

ao mình click vao link dowload no bao loi nhi

A duoc roi :binhsua47:
thanks chủ thớt nhìu

Hiện tại có ai đăng ký acc mới được ko vậy, sao mình đăng ký mà nó cứ báo lỗi" WRONG IMAGE CODE ENTERED" hoài vậy trời

Last edited by a moderator:
ao mình click vao link dowload no bao loi nhi

A duoc roi :binhsua47:
thanks chủ thớt nhìu

Hiện tại có ai đăng ký acc mới được ko vậy, sao mình đăng ký mà nó cứ báo lỗi" WRONG IMAGE CODE ENTERED" hoài vậy trời

thằng megatyper hiện đang điên điên cậu vào protypers.com , reg thử xem

vừa xem videoclip show hàng version3 của chủ thớt , soft rất VERY GOOD về các chức năng

cho mình hỏi thêm là nếu mình đang gõ mà click pause rồi bận đi làm công việc khác, thì thời gian pause có giới hạn là bao lâu để ko bi baneed,hay là mình pause rồi muốn khi nào quay lai đánh típ cũng được

THANKS nhìu

cảm ơn bạn Tools dùng đc lắm :D, mà cái megatyper bị j rồi nên k chay dc 2 acc chỉ chay dc mỗi 1 acc :D

ừh hôm qua đến giờ nó điên điên, làm mất cả đêm ngồi bóp nát chán fix tool mà ko hiểu bị lỗi gì, lên web đăng nhập thử 2 acc thì mới phát hiện là nó chặn rồi. Chắc là đang bảo trì, chờ thử xem. Hoặc cũng có thể nó chặn ko cho chơi nhiều acc nữa lun thì ... tèo... :d

Up hộ cho ngày mới, đã donate 5$ paypal cho cậu. Nếu được thì nên nghiên cứu thêm kolotibablo nữa nhé!

PS: bit-depth images đã được fix, cậu làm tốt lắm ! :)

Up hộ cho ngày mới, đã donate 5$ paypal cho cậu. Nếu được thì nên nghiên cứu thêm kolotibablo nữa nhé!

PS: bit-depth images đã được fix, cậu làm tốt lắm ! :)

hờ hờ, thế này thì chắc phải cày đêm cày ngày nữa roài... thanks cho sự ủng hộ nhiệt tình của bạn.

---------- Post added at 09:42 AM ---------- Previous post was at 09:39 AM ----------

vừa xem videoclip show hàng version3 của chủ thớt , soft rất VERY GOOD về các chức năng

cho mình hỏi thêm là nếu mình đang gõ mà click pause rồi bận đi làm công việc khác, thì thời gian pause có giới hạn là bao lâu để ko bi baneed,hay là mình pause rồi muốn khi nào quay lai đánh típ cũng được

THANKS nhìu

cậu pause đến khi nào máy tính đứng hình lun cũng được. ^^ và muốn gõ lại lúc nào cũng được lun.

---------- Post added at 10:22 AM ---------- Previous post was at 09:42 AM ----------

tool rất tốt ! hơn sof may trạm nhìu đó anh em ! nhưng vấn đề starts chưa hiện khi bị kic hoặc banned rất khó cho newmem dễ bị banned khi khi bị kic nhìu lần mà ko bít dù sao cũng tks cố gắng phát huy nhé

Đã update theo đóng góp của cậu... thanks đã ủng hộ

Một lỗi nhỏ là không thể chọn cả 2 autopause (hoặc auto submit) và sever protypers (hoặc megatypers)
VD: chọn auto pause trước >> check chọn sever protyers thì check box từ trên auto pause nhảy xuống protypers luôn @@.

Một lỗi nhỏ là không thể chọn cả 2 autopause (hoặc auto submit) và sever protypers (hoặc megatypers)
VD: chọn auto pause trước >> check chọn sever protyers thì check box từ trên auto pause nhảy xuống protypers luôn @@.

đã có bản fix, cậu update ha, thanks...

Lỡ tay enter khi chưa nhập gì cả >> thanh status vẫn hiện Submitting (__,_!!)
Lỗi này không lớn nhưng khá nghiêm trọng, enter code trống bên pix sẽ bị banned (soft Xuân Đức), tớ đã từng bị.
Cậu có thể fix: tự submit Don't know hoặc phát âm thanh đặc trưng nào đó.

tool ngon ko thể tả,ước j có autocap :binhsua35:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week