Nhà nghỉ ở đà nẵng

tự xưng dân phượt mà kén chọn chỗ ở vậy à :)))))), dạo này sao lắm người tự xưng là dân phượt vãi :D

tự xưng dân phượt mà kén chọn chỗ ở vậy à :)))))), dạo này sao lắm người tự xưng là dân phượt vãi :D
Phượt bụi chủ yếu cắm trại. Và kinh phí k thoải mái lắm. Còn nếu nói như ông anh thì tôi đi du lịch cmnr. K dám xưng dân phượt nhưng đang đi phượt . That't ok

lol vô đây anh chỉ giáo cho chú :D

Phượt bụi chủ yếu cắm trại. Và kinh phí k thoải mái lắm. Còn nếu nói như ông anh thì tôi đi du lịch cmnr. K dám xưng dân phượt nhưng đang đi phượt . That't ok

uhm ok thanh niên khoe khoang biết đi phượt :D

dân phượt thì cũng phải tìm hiểu lịch trình, giá cả chứ?
chả lẽ cứ đi đến Đà Nẵng xong vào cái nhà nghỉ gần nhất bất kể giá cả ntn thì mới gọi là dân phượt à?
mà phượt thì có gì oai đâu mà phải tự xưng với khoe khoang nhỉ :D

chả lẽ cứ đi đến Đà Nẵng xong vào cái nhà nghỉ gần nhất bất kể giá cả ntn thì mới gọi là dân phượt à?

ko phải là bất kể là giá cả ntn nhé bác, mình đã nói ở trên muốn ở chỗ rẻ thì kv bến xe là chuẩn nhất rồi, chẳng biết lên đây nhờ tư vấn cái gì,
phượt phọt thì có chỗ dựa lưng là đc rồi, bày vẽ màu mè hoa lá

:D các bác war nhau thế, thớt hỏi ai biết thì tư vấn cho thớt đơn giản thôi :D

Thì em đang hỏi đó. Để đêm ngắm trăng xanh.
Còn nói tthẳng mấy "thằng" ở trên: dek thích thì next đừng cmnt vào toppic này.uh thì tao khoe đi phượt đó có vấn đề j chăng, hơn 1 khối người chỉ giỏi ahbp
uhm ok thanh niên khoe khoang biết đi phượt :D

Như trên ai ở đà nẵng chỉ giúp em nhà nghỉ nào rẻ phát. Em dân phượt k phải đi du lịch đâu. Thanks mọi người trước
Qua tui ngủ, phòng trọ cùi pắp thôi nhưng nếu không chê cậu có thể ở lại, call 01652306892 nhá

nn đà nãng rẻ nhất mà m thuê đc là 150k/ngày
bữa dẫn gấu vô ngủ lúc 2h, 6h dạy phang 150k, đắt hơn cả khách sạn, thế mà bảo là giá bình dân, đến chịu :D

Tiện cho em hỏi đnang có mưa k
Đà Nẵng đang mưa phùn, trời này vào quán nướng làm tý thì phải biết :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,529
173,700
Latest member
cachnhietnha

Most viewed of week

Most discussed of week