Nhận 200$ miễn phí dùng VPS 1 tháng từ Azure Micrsoft (Youtube Partner)

Reactions
38
MR
0.001
Hướng dẫn đăng kí nhận 200$ miễn phí của Azure Microsoft để Upload.tiền này sử dụng trong 1 tháng nhé,nó giống như của google Cloud.Dùng winsever 2012 khá mượt...Chúc ae Online vui vẻ.(Ai có tk Microsoft thì đăng nhập luôn chưa có thì đăng kí mới nhé)
Link video hướng dẫn:

Ai chơi youtube partner thì upload khá ngon,mình thấy nó đã hơn Google Cloud.

Serie học kiếm tiền trên Youtube cho ai cần:
https://www.youtube.com/playlist?list=PLwVnm_5KnyiM3A1cm1PUVyp6wsTnZdWZ7

bài viết hữu ích 1 like ;)

Cách đây gần 2 năm thì phải mua mấy cái này bên tbn , reg 20 con vps cắm jingling đc 5 ngày là hết $ , sau đó hình như chuyển qua pay as you go đc thêm 1-2 nagyf j đó sao ấy ko nhớ lắm

Cách đây gần 2 năm thì phải mua mấy cái này bên tbn , reg 20 con vps cắm jingling đc 5 ngày là hết $ , sau đó hình như chuyển qua pay as you go đc thêm 1-2 nagyf j đó sao ấy ko nhớ lắm
uh.mua cấu hình vừa thôi bạn.ram 2g hay 4g gì là được rồi.Với lại khi nào dùng thì bật lên,dùng xong shutdown đi.Thì đc lâu đó chứ

uh.mua cấu hình vừa thôi bạn.ram 2g hay 4g gì là được rồi.Với lại khi nào dùng thì bật lên,dùng xong shutdown đi.Thì đc lâu đó chứ
Đợt đó mua cắm jingling + hitleap các kiểu nên để 24/24 đó chứ :D , sau đó thấy lăng nhằng nên qua forum mình mua acc của thaikhang , lúc đó hắn bán 2tr 1 acc , creat đc 20 hay 40 con ấy , đợt cuối hắn nghỉ sell refun lại cho thế là hết mua , accout cái đang chơi cũng bị suspend luôn , quá nhọ =))))

chịu rồi We can't authorize the payment method. Please make sure the information is correct, or use another payment method. If you continue to get this message, please contact your financial institution.

:) hấp diêm em nó vài năm rồi mà vẫn chưa hết visa , nể các ug thiệt :D

chịu rồi We can't authorize the payment method. Please make sure the information is correct, or use another payment method. If you continue to get this message, please contact your financial institution.
Cái này do thẻ visa bạn đó.còn tiền hoặc bạn ghi sai 1 thông tin gì đó.xem qua dịa chỉ nữa

Cái này do thẻ visa bạn đó.còn tiền hoặc bạn ghi sai 1 thông tin gì đó.xem qua dịa chỉ nữa
ko còn tiền bạn ạ, có sao ko

Thẻ mình add vào đã bị trừ 1$ nhưng vẫn bị báo dòng >> We can't authorize the payment method. Please make sure the information is correct, or use another payment method. If you continue to get this message, please contact your financial institution.

Thẻ Visa Prepaid ACB. Dùng order google cloud thì dùng bình thường chả bị sao cả.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom