Nhận được $51 hoangthanhyoyo SCAM ae trong mmo4vn thì làm gì ?

Cái này khó nói lắm, twill cũng có ý tốt với ae nào bị nó scam thôi chứ có gì đâu mà mấy ba kia kêu scam gặp scam :binhsua27:, hacker còn có mũ trắng mũ đen mà, so sánh bất đối xứng thế cũng comment dc hay thật :binhsua149:ủng hộ việc ae nào bị scam thì show proof, coi như ae trong 4rum giúp đỡ nhau, ko thì để bạn twill trả lại cho nó coi như chưa biết gì :binhsua112:

mình kêu họ scam, nhưng mình làm thế khác nào mình cũng là scammer giống họ... việc làm của bạn nói chung là có ý tốt ( cũng có thể là PR ) nhưng theo mình nếu người kia đang giao dịch với bạn mà bạn làm thế thì bạn cũng là 1 scammer giống như người ta thôi. mà sao cứ kêu scam gì gì ấy nhỉ, khi bị scam sao ko vào ap hay pp kêu acc bị hack xem cái thằng nhận tiền kia chạy đâu cho thoát. ap thì khó lấy lại thật nhưng 1 số trường hợp giao dịch pp mà cũng kêu bị scam nhỉ ( điển hình là vụ của phươngbin...), vào pp báo acc bị hack, thằng scammer nào mà chạy dc...

bác nói acc bị hack như dễ lắm vậy , trừ khi bác bị hack thiệt thì pp nó còn điều tra history login để check cái ip lúc send tiền .
còn lúc bạn send tiền cho thằng scammer , ip lúc đó trùng với ip login hằng ngày , thế mà bảo bị hack thì coi chừng acc bị limit luôn ấy chứ

nếu đúng sự tình thì cũng nên cho đồng chí đó nếm trải cảm giác người bị cam là thế nào. may ra từ đó mà hiểu đc.
về bản thân bạn thì thiệt hơn vì lỡ ảnh hưởng đôi chút uy tín.

Người ta bán $ cho mình, mình nhận tiền xong thì có nghĩa vụ trả tiền cho họ, chứ bác lấy tiền đó chia cho các bạn bị scam thì thật vô lý quá.

Cách giải quyết: (gợi ý)
- Nếu chủ topic là ex thì phải trả lại $ cho người ta dù là gì thì vẫn phải tôn trọng khách hàng.
- Nếu chủ topic ko phải là ex:
+ Chia theo tỉ lệ $ cho những người bị scam. (bị scam nhiều chia nhiều, ít thì chia ít)
+ Giữ lại 1 ít làm event.

Người ta bán $ cho mình, mình nhận tiền xong thì có nghĩa vụ trả tiền cho họ, chứ bác lấy tiền đó chia cho các bạn bị scam thì thật vô lý quá.
Ủng hộ ý kiến của bác này !!!!!!!!!!!!!!!

http://mmo4vn.com/showthread.php?21...gthanhyoyo-hoangthanh289bg-hibyenhe-gmail-com

Tình hình tối nay có giao dịch mua AP của 1 b tên là hoangthanhyoyo xác nhận confirm đt thì trùng topic trên ?

AE cho ý kiến giờ nhận đc $51 của b đó làm thế nào ? Trả lại b đó hay trả lại ae bị SCAM ? Và thật sự b đó có SCAM ae k ?

12h16 AM : Đợi mọi người >200 Post cho ý kiến đến tối nay .
1 là các b bị SCAM đưa rõ bằng chứng Will chia đều
2 là Will sẽ refund lại số tiền cho b hoangthanhyoyo vì không muốn mua $ của 1 b từng SCAM người #

P/s : Các bài viết của Member <200 post Will sẽ không trả lời

theo mình là refund lại số tiền, vì ko biết 51$ đó có bao nhiêu $ là scam, mà nói chung hoàn cảnh này cũng rắc rối, dây vào mấy ông scam mệt lắm

theo mình thì trả lại người ta là hợp lý nhất.là một enchanger thì uy tín phải đặt nên hàng đầu là khách hàng của mình thì mình phải phuc vụ thế thôi còn ông ấy scam hay ko là viêc khác.

theo mình thì trả lại người ta là hợp lý nhất.là một enchanger thì uy tín phải đặt nên hàng đầu là khách hàng của mình thì mình phải phuc vụ thế thôi còn ông ấy scam hay ko là viêc khác.

ủng hộ ý kiến của bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week

Most viewed of week

Back