Referrer Nhận giúp đỡ REF của mình mọi vấn đề VAGEX - show hàng khủng - chiến thuật PRO (No Need VPS)

tanthuy8x

Junior
Reactions
68
MR
0.095
Bonus 50% + Support Ref của mình mọi vấn đề VAGEX - show hàng khủng (No Need VPS)

Acc vagex 1 tuần tuổi

Có cái acc vagex cùi bắp đang chơi, hy vọng sẽ giúp các REF mình mau chóng có 10$/tháng nhanh nhất có thể.
Đăng ký link ref sau nha bạn: http://vagex.com/?ref=182572
pm Yahoo: tanthuy8x để đc hỗ trợ từ 19h - 22h hàng ngày
Điều kiện hỗ trợ:
1. Đăng ký dưới ID của mình là 182572.
2. Đạt 50.000 credits cho 1 lần hỗ trợ để tăng điểm theo chiến thuật truyền thống và ngoại đạo.
Các bạn nào mới chơi cứ tự tìm hiểu cách truyền thống hiện tại, không hiểu cứ pm Yahoo: tanthuy8x mình giải thích sau.
Chỉ dành cho các bạn không có điều kiện thuê VPS chơi, bạn nào giàu có không cần kiếm tiền lẻ thì không cần đọc tiếp làm gì.
Vì mình cũng nghèo, nên muốn chia sẽ thêm cho các bạn cùng hoàn cảnh.
Thân
--------------
Mình chỉ tuyển những thành viên kiên nhẫn nên mới tăng mức hỗ trợ, bạn nào ID > 208555 xin đạt 50.000 credit rồi pm mình hướng dẫn chiến thuật nha,
Các bạn ID <=208555 vẫn 10.000 credit sẽ support ngay.
Lý do quá nhìu PRO Vagex kỳ cựu pm quá mà chẳng thèm chơi, mà nếu các PRO chơi lại acc mới thì 50k cũng nhanh thui nhỉ

--------------

Last edited by a moderator:
1vps cắm cả ngày sẽ được 3k cerit mà ko dùng VPS thì chắc có ref nhỉ. Đừng bảo chạy ra quán net cắm trộm :binhsua146:

1vps cắm cả ngày sẽ được 3k cerit mà ko dùng VPS thì chắc có ref nhỉ. Đừng bảo chạy ra quán net cắm trộm :binhsua146:
Acc mới tạo 3 ngày, 2 sao đây pa, đừng nói là có ref nhá.

- - - Updated - - -

mình đăng ký mất rồi, liệu có được hướng dẫn ko hả thớt???
Chúc bạn may mắn lần sau

- - - Updated - - -

móa cái này lên lâu lắm. đừng nói cheat nha pa
Chẳng dám cheat đâu, chơi = máy thường, ko sài VPS đâu bạn ạ

tạo 5 profile firefox, tìm 4 cái proxy ....
add-on adblock tiết kiệm Ram ...
dùng soft chặn flash, tạo 5 user win chạy 5 cái autoview
tóm lại giống vậy phải hông thớt

tạo 5 profile firefox, tìm 4 cái proxy ....
add-on adblock tiết kiệm Ram ...
dùng soft chặn flash, tạo 5 user win chạy 5 cái autoview
tóm lại giống vậy phải hông thớt

Đúng đó, làm thử đi bạn, ^^ lên HideMyAss tìm proxy tìm đi coi chạy đc ko, he he

thời hưng thịnh của vagex đến rồi sao... phải pic của pa k đó... hay chôm của ngta.. cấm ngày có vài k mà 3 ngày đc nhiêu đó thì wa' vl! nói chung khó tin

nếu cheat được có lẽ mọi người đã cheat rồi,lúc cash out sẽ rõ kết quả thôi(ý kiến cá nhân đừng chém :) )

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week