Referrer Nhận giúp đỡ REF của mình mọi vấn đề VAGEX - show hàng khủng - chiến thuật PRO (No Need VPS)

Share trên đây luôn được không bạn :-S.
Nhiều người đã và đang chơi Vagex rồi thì sao bạn Ref cho bạn
P/s: Đừng bắt tạo acc mới nó nãn kinh hồn :-S

Mấy bạn pro rồi thì mình đâu dám chỉ nữa. ID của mình sinh sau đẻ muộn thì chỉ dành cho newbie thôi. Pro nào chơi rồi cứ chơi tiếp. Thanks đá đít mình lên nha

Khi 1 mem đạt nào đạt 100k credit. Mình mỗi ngày sẽ hỗ trợ 1 BỜ RỐ XÝ để mem đó chơi multi tùy thích. Chỉ support 2 BỜ RỐ XÍ/ngày

1 tuần tuổi của em nó

Tạo và chạy nhiều firefox với profile riêng biệt với history, cookies, add-ons ... riêng biệt hoàn toàn , mỗi Firefox cài đặt 1 sock/proxy riêng biệt. Trên cùng 1 máy tính.

Mình đang có 1 VPS và cắm trong đó, vậy mình có thể dùng addon trên firefox ở VPS để chạy nữa không

Vagex Viewer không thể cắm chung 2 máy trên 1 IP đâu bạn. Nếu có VPS hay máy nào thì chỉ cần khác IP là đc, không quan trọng là IP nước nào

Được, nhưng hiệu quả không đáng kể, 1 ngày cao lắm Vagex Viewer cho bạn thêm 1000 credits

Vậy bạn có thể bật mí cách cho mình được không, vagex mình cũng chỉ cắm phụ thôi vì tập trung dành thời gian cho seo (mình chắc không làm ref cho bạn được rồi bởi nick vagex mình treo mãi mới được 2 sao :p )

Vậy bạn có thể bật mí cách cho mình được không, vagex mình cũng chỉ cắm phụ thôi vì tập trung dành thời gian cho seo (mình chắc không làm ref cho bạn được rồi bởi nick vagex mình treo mãi mới được 2 sao :p )
Nếu bạn muốn biết xin làm ref, và đạt 50k credits. Thân

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week